PDA

View Full Version : [JX] Cần tìm 1 SV JX Offline ko virus

hoahieu946
20-05-14, 10:25 AM
Tình hình là dạo này mình tải các patch + server ở box này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đều bị dính vr khi tải về giải nén ra chơi dc 1 ngày thì ngày sau mở lên các file .exe nhà mình đều bị nhiễm vr hết làm ngồi duyệt cả buổi ra dc thằng vr W32.Solygen,W32.Rammit! ( 2 thằng này chuyên ăn file .exe theo mình tìm hiểu trên google ) mà ko phải 1 sv mà là bị nhiều sv nhé.
Cho nên hôm nay mình nhờ các bạn tìm giúp mình sv mà bạn đã từng chơi ko có vr và 1 số thông tin về sv :
+ SV ko có virus nhé
+ No Font
+ Ép đồ huyền tình ( ko có cũng đc )
Nói chung là giống phiền bản CTC thế thôi ... hy vọng các bạn tìm giúp mình nhé !

killer20099
20-05-14, 10:39 AM
Tình hình là dạo này mình tải các patch + server ở box này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đều bị dính vr khi tải về giải nén ra chơi dc 1 ngày thì ngày sau mở lên các file .exe nhà mình đều bị nhiễm vr hết làm ngồi duyệt cả buổi ra dc thằng vr W32.Solygen,W32.Rammit! ( 2 thằng này chuyên ăn file .exe theo mình tìm hiểu trên google ) mà ko phải 1 sv mà là bị nhiều sv nhé.
Cho nên hôm nay mình nhờ các bạn tìm giúp mình sv mà bạn đã từng chơi ko có vr và 1 số thông tin về sv :
+ SV ko có virus nhé
+ No Font
Nói chung là giống phiền bản CTC thế thôi ... hy vọng các bạn tìm giúp mình nhé !

sv ATN jxloving , BFF Tieu Dao , JX Công Lý thiếu gì .

hoahieu946
20-05-14, 11:36 AM
sv ATN jxloving , BFF Tieu Dao , JX Công Lý thiếu gì .

ATN jxloving thì chưa thử còn 2 sv kia thì ko giống như iu cầu của mình dù sao cũng thank bạn nhé

Anh2SiTinh
20-05-14, 11:40 AM
Muốn không virus thì qua đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoahieu946
20-05-14, 11:46 AM
Muốn không virus thì qua đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không virus nhưng sv này tiếng trung hơi nhiều vs lại cài vmware là e thấy mệt rồi

vipbk
20-05-14, 01:39 PM
ATN jxloving thì chưa thử còn 2 sv kia thì ko giống như iu cầu của mình dù sao cũng thank bạn nhé

SV Công lý giang hồ no font, ép đồ tím chuẩn, no virus (đã test)

hoahieu946
20-05-14, 07:48 PM

ok để mình thử ... thank mod trước nhé !
mình đặt sẵn cục gạch nếu có virus là .... :))

hoahieu946
20-05-14, 08:25 PM

vừa tải về giải nén cái Patch ra là vr nó cảnh báo và del tại chỗ tên vr nó là :WS.Reputation.1 ( các file Dll đều bị lỗi như CoreClient,Heaven,Engine.dll chỉ còn vài file là ok )
Về server vừa giải nén ra cũng bị y chang con vr trên 5 file dùng để khởi động đi sạch
p/s : mấy mình dùng phần mềm quét vr Norton Internet Security 2014 lần đầu mình tưởng vr báo nhầm nhưng ko mình đã thử 1 sv TKH ver 2 ko vr j hết có điều chức năng game mình k thích

hoahieu946
21-05-14, 01:22 PM
giúp vs anh em ơi ai có sv CTC nào mà ko giới thiệu nhé

Faker
21-05-14, 02:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuongminh
21-05-14, 02:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khác Nền Thì Sao ,nếu trùng nền thì Pacth có xài đc ko ?
hỏi ngu quá thôi biến đây :-h

ph4mduc4n
21-05-14, 03:54 PM
Hình như VNG đang ra server Tình Trong Thiên Hạ để ks với ae thì phải =)))

motminhtao
21-05-14, 05:34 PM
+ SV ko có virus nhé
+ No Font

LH với VNG : Tình trong thiên hạ.