PDA

View Full Version : [TLBB] Hướng dẫn Pack file, folder đã việt hóa. = Update.axp

trungduy1134
17-05-14, 09:50 PM
Do cái upload ảnh trực tiếp lên forum lỗi nên mình up tạm lên việt designer
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cuối cùng là giải nén <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào thư mục chứa client. và chạy file 1.exe hoặc 2.exe . Rồi bạn tự tìm chỗ click start nhé=))))
Đây là file Launch của tàu thôi, bạn nào thích thì có thể tự thiết kế riêng để chạy :)))
Check file nhé, máy mình k có cài cái gì diệt virus đâu nên có dính thì m.n báo lại nhé.

P/s : Giúp ai chưa biết, tránh tình trạng mỏi khớp tay hay hỏng chuột thôi. Ai biết rồi thì đừng gạch đá. Thanks

ookurooo
27-05-14, 01:28 PM

Lâm Ngọc Huy
27-05-14, 07:13 PM
9527 của Tàu :|Có cách đây 3 năm rưỡi:|
Virus lồi mồm.Xài cái này thì bao nhiêu file của mình tàu nó cướp hết:|

vinhthamthao
07-04-15, 08:09 PM
ai có thể HD cụ thể cho mình hơn được không. up for mới như thế nào . mình làm theo ảnh mà chưa thành công

HuyKhang
08-04-15, 07:37 PM
Đọc đi đọc lại mấy lần cuối cùng cũng add không được :| Bác nào biết hướng dẫn em với :((

vinhthamthao
08-04-15, 07:54 PM
Tôi Cũng Vậy Đây . mãi mà chẳng Adđ được

makute7413
09-04-15, 07:36 PM
bạn ko tạo được file Update.axp hay không chạy được Laugh.exe update?

natuan86
05-06-15, 10:30 AM
Sao mình cho cái Turnplate.lua vào trong thư mục TurnPlate mà nó lại cứ tạo ra 1 thư mục turnplate không viết hoa nhỉ :( làm mấy hôm nay vọc hoài mà ko thể update vào cái vòng quay đc hic

makute7413
05-06-15, 10:43 AM
Dùng tool này là phải chịu như vậy :(

natuan86
05-06-15, 11:25 AM
Bạn có tool nào mà update vào nó vẫn giữ nguyên đc chữ Hoa thì giúp mình với hic hic.

akiem9x
05-06-15, 11:52 AM
Dùng tool này là phải chịu như vậy :(

Client của bác ImpactSEData_V1 có đủ Hiệu ứng ko nhỉ (9 loại) mình đang tìm :|
Muốn add mà vẫn gõ Hoa thì bạn dùng Interface của VNG và add từng file vào từng thư mục (ko dc sai sót nếu ko sẽ ko thể chạy dc) là sẽ ngon theo ý của bạn \:D/

natuan86
09-06-15, 03:28 PM
Client của bác ImpactSEData_V1 có đủ Hiệu ứng ko nhỉ (9 loại) mình đang tìm :|
Muốn add mà vẫn gõ Hoa thì bạn dùng Interface của VNG và add từng file vào từng thư mục (ko dc sai sót nếu ko sẽ ko thể chạy dc) là sẽ ngon theo ý của bạn \:D/

Mình có gửi inbox cho bạn. Bạn giúp mình với hic.

akiem9x
09-06-15, 09:19 PM
Mình có gửi inbox cho bạn. Bạn giúp mình với hic.

Thứ nhất: Pack file hoặc thư mục viết hoa hay thường thì Client vẫn load được :|
Thứ 2: Bạn inbox mà bạn chặn trả lời thì dù có muốn trả lời vần không được!
ps: Mạng đang như rùa thế này chán quá :((

vinhthamthao
09-06-15, 09:39 PM
Thứ nhất: Pack file hoặc thư mục viết hoa hay thường thì Client vẫn load được :|
Thứ 2: Bạn inbox mà bạn chặn trả lời thì dù có muốn trả lời vần không được!
ps: Mạng đang như rùa thế này chán quá :((

công nhận mạng mấy hôm nay chán thật . cáp quang mà như rùa bò (:|

TS2GVN
15-04-20, 10:45 PM
Xin link tool ai còn không..............