PDA

View Full Version : V/V sửa bài viết

hackluv
17-05-14, 06:12 AM
hình như tính năng sửa bài viết bị lỗi thì fai

mình sửa bài viết ko đc :|

huuduyen_05
17-05-14, 06:55 AM
Đã kiểm tra, sửa bình thường .

hackluv
17-05-14, 07:16 AM
thế chắc nick mình bị :|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ko ấn đc vào khung trắng luôn

ko sửa đc :|

khung đó trắng phau ko hiện gì cả :|

Faker
17-05-14, 07:17 AM
thế chắc nick mình bị :|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ko ấn đc vào khung trắng luôn

ko sửa đc :|

khung đó trắng phau ko hiện gì cả :|

vẫn bt có vấn đề ji đâu :v 30charrrrrrrrrr

hackluv
17-05-14, 07:19 AM
vẫn bt có vấn đề ji đâu :v 30charrrrrrrrrr
nick a bị nè :|

chuyển qua 3 cái máy tính trong nhà vẫn như nhau :|

trên đt trình duyệt opera cũng tương tự ko kém phần long trọng :|

hackluv
17-05-14, 07:39 AM
bằng chứng đây nhé :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Guardian
17-05-14, 09:13 AM
Đây không phải lỗi sửa bài viết, mà lỗi do mạng/ máy của bạn load không hết trang của diễn đàn. Thông thường lỗi này hay xảy ra nhất khi máy nào có cài IDM hoặc các addon của IDM !

hackluv
17-05-14, 09:37 AM
Đây không phải lỗi sửa bài viết, mà lỗi do mạng/ máy của bạn load không hết trang của diễn đàn. Thông thường lỗi này hay xảy ra nhất khi máy nào có cài IDM hoặc các addon của IDM !

thế chắc xóa IDM :))

dùng flashget :))

Sói Đẹp Trai
17-05-14, 08:11 PM
Không liên quan gì lắm đến IDM. Bạn xem có dùng cái tool chặn JavaScript không. Máy mình dùng cái này để chặn mấy cái Popup đáng ghét cho nên mỗi lần vào web nào mới là nó ko hiển thị JavaScript đến khi người dùng đồng ý cho phép thì mới hiện