PDA

View Full Version : [JX] JxLinux bị crash gs từ script với cho em hỏi vài lỗi

datvt123
15-05-14, 10:08 PM
Lỗi thứ nhất

LOTTERY "Lottery_gold" loading failed khi chạy gs linux , bác nào có bị không ? :(

Lỗi thứ hai là lỗi crash gs , nó thuộc dạng kiểu tràn gs , gs không load nữa , để tầm 3 => 5 phút là nó ngưng hoạt động , em không biết do chức năng gì bác nào đã từng bị thử cho ý kiến về các lỗi trên cho em hiểu với , cảm ơn các bác đã ghé qua xem topic

jxvietnam
15-05-14, 10:23 PM
Lỗi thứ nhất

LOTTERY "Lottery_gold" loading failed khi chạy gs linux , bác nào có bị không ? :(

Lỗi thứ hai là lỗi crash gs , nó thuộc dạng kiểu tràn gs , gs không load nữa , để tầm 3 => 5 phút là nó ngưng hoạt động , em không biết do chức năng gì bác nào đã từng bị thử cho ý kiến về các lỗi trên cho em hiểu với , cảm ơn các bác đã ghé qua xem topic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tràn gameserver thì ko bị

datvt123
15-05-14, 10:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tràn gameserver thì ko bị

Mở online pk cho các bác nghịch mà cũng bị phá , nó phá cái chức năng gì đó là đơ gs đơ game xong tự crash gs

mtnhocksock2
03-08-14, 12:36 AM
Minh cũng bị thê ,bác biết lỗi gì k vậy

yoken9x
03-08-14, 01:23 AM
8/10 là lỗi script, login vào thư mục scrip xem những file và thư mục chữ tầm phào có gì lạ không? ví dụ nó có dấu ? trong đó.

mtnhocksock2
03-08-14, 06:37 PM
chừng 20phut là bị k thấy lỗi script hic :|

Edward_Newgate
03-08-14, 06:43 PM
Mấy bợn thử giao dịch xem có crash GS ko :D

mtnhocksock2
04-08-14, 01:31 PM
Mấy bợn thử giao dịch xem có crash GS ko :D

không bị nhưng treo GS 1 tý bi crash dump :(

mtnhocksock2
04-08-14, 05:58 PM