PDA

View Full Version : Sở hán vương - Share việt hóa 96.99%

clubgame^^
14-05-14, 01:12 AM
Video Game Play

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video huong dan

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hướng dẫn : copy patch vn vào thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó chạy patch vn, có thông báo nhớ chọn yes to all
Download MF : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenjii
14-05-14, 01:15 AM
không chơi nhưng mà cũng tks :D

vanbinh19991
14-05-14, 01:16 AM
web game này có chạy đc no-ip k bác ơi

clubgame^^
14-05-14, 01:23 AM
web game này có chạy đc no-ip k bác ơi

được chứ, config 127.0.0.1 thành dns no-ip của bạn là được mà, mở thêm port

blueocean1437
14-05-14, 01:28 AM
Thanks rui pro ơi! Share cho mn nha. Hix trình gà quá, cặm cụi mãi cung Vh ko đc ji

vanbinh19991
14-05-14, 01:33 AM
được chứ, config 127.0.0.1 thành dns no-ip của bạn là được mà, mở thêm port

thành domain mình đăng ký ở no-ip đó hả bác ơi... bác cài vấn tiên chưa nhỉ . bác giúp t chơi o no ip dc k . t cài mãi mà k đc :D

thocon
14-05-14, 02:44 AM
quá đỉnh mình ngồi hai ngày nghịch mà cũng không được ưng ý lắm
no-ip đây
chơi luôn
you share thì quá tuyệt

blueocean1437
14-05-14, 07:59 AM
hướng dẫn : copy patch vn vào thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó chạy patch vn, có thông báo nhớ chọn yes to all
Download MF : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/QUOTE]

Thanks pro vì tinh thần sẽ chia ko biên giới;;)

thocon
14-05-14, 08:04 AM
thử chạy xem sao ! ngồi vh của sở hán vương 2 ngày mà thành quả cũng trả được là bao

thocon
14-05-14, 08:15 AM
cái này còn chưa chuẩn hóa font chữ sinsum nhiều quá sao chơi !
không xài được nhưng cám ơn chủ topic nhé
đây là chuẩn hóa 90% font chữ Arial của mình
đợi chút đang up
hoặc các bác vào huy.hopto.org download về nhé
huy.hopto.org/GameWindow.swf
và link cái BaWang.swf ở thư mục gameload nữa là các bạn có đủ bộ việt hóa do mình làm
coppy và zip của sở hán vương đấy nhé
Demo chính em nó luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mừng cái 96.999999999999999% của chủ topic nhưng xem ra có khoảng trên dưới 1000 dòng khựa =))

tranduckhoa
14-05-14, 08:32 AM
đợi chút đang up
và link cái BaWang.swf ở thư mục gameload nữa là các bạn có đủ bộ việt hóa do mình làm
Demo chính em nó luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mừng cái 96.999999999999999% của chủ topic nhưng xem ra có khoảng trên dưới 1000 dòng khựa =))

Cái host của bác hết hạn lúc 8h30 rồi, gia hạn đi vào test thử xem :))

thocon
14-05-14, 08:50 AM
Cái host của bác hết hạn lúc 8h30 rồi, gia hạn đi vào test thử xem :))
vẫn bình thường mà ! chắc bạn bị lỗi 403 ............

HeavenGames
14-05-14, 09:12 AM
vẫn bình thường mà ! chắc bạn bị lỗi 403 ............

Site bị ddos a có kết nối được đâu..
403 đã hạnh phúc......... :))
mà cái Gamewindows.swf nặng dữ vậy ta hơn 30MB

thocon
14-05-14, 09:15 AM
mình vẫn vào bình thường mà 30 chả cá..............

HeavenGames
14-05-14, 09:22 AM
mình vẫn vào bình thường mà 30 chả cá..............

Dùng cái nì cho nó nhỏ lại coi
Commandline :

fws2cws GameWindow.swf NewGameWindow.swf
goodluck !!

clubgame^^
14-05-14, 09:49 AM
đợi chút đang up

:|
bạn vào bằng chrome mà chơi , khựa còn lại là 2 3 cái hình ảnh có thể tự edit trong mục res/images/.v.v, k biết có tới 1000 dòng như bạn nói ko nhưng ko tới 30 hình đâu :)
với lại vh thì cũng nói tới game thôi, nếu mà tính luôn cái web thì tính làm gì

thocon
14-05-14, 09:58 AM
:|
bạn vào bằng chrome mà chơi , khựa còn lại là 2 3 cái hình ảnh có thể tự edit trong mục res/images/.v.v, k biết có tới 1000 dòng như bạn nói ko nhưng ko tới 30 hình đâu :)
với lại vh thì cũng nói tới game thôi, nếu mà tính luôn cái web thì tính làm gì
Nói thật nhé ! nếu nói như vậy cậu chưa hề việt hóa game này 1 tý nào ! cũng chỉ là coppy thôi
cái mình nói là khựa trong các file flash kìa còn nhiều lắm mở lên mà xem
mình zip sở hán nguyên và việt hóa nên hiểu dõ điều này ! không phải mấy cái hình ảnh như cậu nói đâu !
nếu sâu hơn cậu xuất ra Fla đi xem có đến trên dưới 1000 dòng nguyên si khựa từ BaWang không? chưa kể GameWindow nữa nhé

HeavenGames
14-05-14, 10:24 AM
Các Đại ka Translater into vietnamese không WAR cho em nhờ ..........
Mấy pồ mà WAR thì chết em, ... không có ai share để mà chơi
hjx hjx ac ac

haquyet123456
14-05-14, 10:27 AM
Có ae nào biết ADD KNB mà không cần tắt game không nhỉ,chỉ em với . thanks ............

clubgame^^
14-05-14, 10:42 AM
Nói thật nhé ! nếu nói như vậy cậu chưa hề việt hóa game này 1 tý nào ! cũng chỉ là coppy thôi
mình zip sở hán nguyên và việt hóa nên hiểu dõ điều này ! không phải mấy cái hình ảnh như cậu nói đâu !
nếu sâu hơn cậu xuất ra Fla đi xem có đến trên dưới 1000 dòng nguyên si khựa từ BaWang không? chưa kể GameWindow nữa nhé

nói gì thì nói :), mình ghét cái kiểu không ai share thì thôi đến lúc có ng share thì nói bóng gió, lúc có thì ôm trong người đến lúc ng ta share rồi nói cho người ta biết là mình cũng có :))
cái bawang mà bạn nói nó ko quá quang trọng đâu :) chơi offline thế này là khá đủ so với những ng có hàng mà giấu như bạn nên bạn đừng vào cm vớ vẫn, toàn tính tới chuyện làm onl hút máu trẻ em
mình không dư giờ mà ở đây cm thêm với bạn :) cái gì có cũng up lên rồi nên thôi tiếp tục công việc cá nhân :-h

hungvoi94
14-05-14, 10:52 AM

dùng phần mềm gì để edit cái file SWF này thế bạn ?

bateria
14-05-14, 12:02 PM
thank nhưng lỗi nâng cấp cánh không được ,

thocon
14-05-14, 12:21 PM
nói gì thì nói :), mình ghét cái kiểu không ai share thì thôi đến lúc có ng share thì nói bóng gió, lúc có thì ôm trong người đến lúc ng ta share rồi nói cho người ta biết là mình cũng có :))
cái bawang mà bạn nói nó ko quá quang trọng đâu :) chơi offline thế này là khá đủ so với những ng có hàng mà giấu như bạn nên bạn đừng vào cm vớ vẫn, toàn tính tới chuyện làm onl hút máu trẻ em
mình không dư giờ mà ở đây cm thêm với bạn :) cái gì có cũng up lên rồi nên thôi tiếp tục công việc cá nhân :-h
Xin lỗi nhé bạn ! bạn đừng nói như đúng rồi ! các topic liên quan đến SỞ HÁN VƯƠNG đều có mặt mình
nếu khôn khéo thì bạn hoàn toàn có thể khéo những swf quan trọng trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đó là cách tốt nhất (:| mà không cần phải có những link chính thức trên diễn đàn, chúng ta đều có 1 server gốc
cấu trúc giống nhau, vì vậy chỉ cần download về là xong nếu tôi không hưởng ứng tôi đã không ấn thank cho lời cảm ơn !
Tôi tôn trọng bạn vì tag bài viết của bạn, nhưng cũng không đồng tình với cách nói của bạn, vì chốt qua cách bạn trả lời, tôi cảm giác bạn không hiểu dev game là gì
trên dưới 1000 dòng vẫn đặc khựa mà bạn không hề hay biết......=)) trong sản phẩm mà bạn share
còn bạn nghĩ sao cũng được..............
bạn nói không quan trọng á ........... ừ đúng là không quan trọng thật, rảnh thì dev chơi !

nâng bình thường bạn ạ
sau khi nâng cấp

Và cũng nói luôn các bạn zip lấy những file swf của server này trên huy.hopto.org thoải mái
mình zip và dev game này do đang chẳng có việc gì làm !
test luôn nếu thấy thích mình đã chuẩn hóa font chữ về Arial chứ không để sinsum..... dảnh mình sẽ làm tiếp............ nghịch 2 ngày trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và zip của ảnh của nó luôn

Link gốc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hungvoi94
14-05-14, 01:45 PM
Xin lỗi nhé bạn ! bạn đừng nói như đúng rồi ! các topic liên quan đến SỞ HÁN VƯƠNG đều có mặt mình
nếu khôn khéo thì bạn hoàn toàn có thể khéo những swf quan trọng trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đó là cách tốt nhất (:| mà không cần phải có những link chính thức trên diễn đàn, chúng ta đều có 1 server gốc
cấu trúc giống nhau, vì vậy chỉ cần download về là xong nếu tôi không hưởng ứng tôi đã không ấn thank cho lời cảm ơn !
Tôi tôn trọng bạn vì tag bài viết của bạn, nhưng cũng không đồng tình với cách nói của bạn, vì chốt qua cách bạn trả lời, tôi cảm giác bạn không hiểu dev game là gì
trên dưới 1000 dòng vẫn đặc khựa mà bạn không hề hay biết......=)) trong sản phẩm mà bạn share
bạn nói không quan trọng á ........... ừ đúng là không quan trọng thật, rảnh thì dev chơi !

nâng bình thường bạn ạ
sau khi nâng cấp

Và cũng nói luôn các bạn zip lấy những file swf của server này trên huy.hopto.org thoải mái
test luôn nếu thấy thích mình đã chuẩn hóa font chữ về Arial chứ không để sinsum..... dảnh mình sẽ làm tiếp............ nghịch 2 ngày trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và zip của ảnh của nó luôn

Link gốc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái điểm nâng cấp bên trái cao hơn bên phải mà chưa lên kìa

BeeZone
14-05-14, 03:42 PM
Có ai rip dùng được file của box4game không :(

HoaCongTu
14-05-14, 04:29 PM
ĐKM lũ khốn nạn vh ko chịu vh thấy tao có thì chũng mày rip xong send à - cái lũ gà chỉ biết đi ăn chộm mà thôi

maxtest
14-05-14, 04:33 PM
We Ku , đùng có điên dây đụ mà đua zây điện

Game BnTeam tụi ta mà mi cũng dám rip , đúng là đò trẻ trâu , tụi mày chỉ bik đi rip game người khác àk , hay ngặn cặc mà xóng
tụi mà có bik tụi tao vh ra sao hả ,, chúng mày cũng ở không wa , ĐKM

HeavenGames
14-05-14, 04:46 PM
Mấy Pồ TRANSLATER ... KHÔNG WAR NỮA ĐỂ EM CÒN CÓ CÁI MÀ DÙNG
em mà không có game tiếng việt có dấu, là đừng trách em nóng tính

vanbinh19991
14-05-14, 04:55 PM
ai có bản này cho t xin với 30cccccccccccccc

EmMoiVao
14-05-14, 05:14 PM

Game BnTeam tụi ta mà mi cũng dám rip , đúng là đò trẻ trâu , tụi mày chỉ bik đi rip game người khác àk , hay ngặn cặc mà xóng

Build SWF còn không biết nói chuyện ngứa đít vãi ra =))

thocon
14-05-14, 06:14 PM
ĐKM lũ khốn nạn vh ko chịu vh thấy tao có thì chũng mày rip xong send à - cái lũ gà chỉ biết đi ăn chộm mà thôi

game của các cậu là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thế thì vãi quá ! =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

chỉnh biên độ chữ hiển thị xuống 7 hoặc 8 cậu sẽ thấy thêm 1 số 0 nữa =))

madega111
14-05-14, 06:28 PM
chỉnh sao zậy thỏ con, nói cụ thể hơn xem

pacminh
14-05-14, 06:58 PM
Video Game Play

Video huong dan

Download MF : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn nào hướng dẫn mình add KNB và Vip với :Laluot_137:

bateria
14-05-14, 07:11 PM
game của các cậu là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thế thì vãi quá ! =))

?? biên độ chữ ở chỗ nào :8-|8-|

thocon
14-05-14, 07:37 PM
?? biên độ chữ ở chỗ nào :8-|8-|
nghĩa là cỡ chữ đó bạn............................................. .......................................
nếu không biết hàm nào chịu trách nhiệm thì đến đúng nơi cần chỉnh sửa và gán giá trị cỡ chữ là được

HoaCongTu
14-05-14, 09:02 PM

Ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm xem lại ai là người việt hóa đầu tiên đi nhé

nên nhớ 1 điều hãy xem người ta là ai hay nói ngu vừa chứ

Tao ko phải tạo ra :sohanvuong.mho.vn
mà tạo ra : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhìn cho kỹ

nhòm dev bọn tao ko thích kẻ nguy hiểm như mày đâu con tó ạ:))

thocon
14-05-14, 09:12 PM
Ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm xem lại ai là người việt hóa đầu tiên đi nhé

nên nhớ 1 điều hãy xem người ta là ai hay nói ngu vừa chứ

Tao ko phải tạo ra :sohanvuong.mho.vn
mà tạo ra : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhìn cho kỹ

nhòm dev bọn tao ko thích kẻ nguy hiểm như mày đâu con tó ạ:))

ăn nói cho cẩn thận
mày mù cũng nhìn cho kỹ
khác nhau 1 trời 1 vực đấy

assmin
14-05-14, 09:44 PM
share không share đi cãi nhau mệt

BeeZone
14-05-14, 09:58 PM
Tôi nhớ hai07dv có full việt hóa đầu tiên sau mho ..mà không thấy ông đó share nhỉ (:|

thocon
14-05-14, 10:02 PM
share không share đi cãi nhau mệt
cãi nhau gì đâu cậu !
bàn luận cho sôi nổi !
mà đã nói dõ rồi cùng 1 server thì cấu trúc như nhau vào download swf là được

share web đi cậu ! online xem sao đang có VPS để chống

assmin
14-05-14, 10:07 PM
cãi nhau gì đâu cậu !
bàn luận cho sôi nổi !
mà đã nói dõ rồi cùng 1 server thì cấu trúc như nhau vào download swf là được

share web đi cậu ! online xem sao đang có VPS để chống

web cùi mới làm mấy chức năng login, register, logout hồn tạp của ucenter và mho.vn . template thì zip của mho.vn .[-X
bỏ vào là chạy, bảo mật không cao, đưa ra là ăn hành liền .

thocon
14-05-14, 10:10 PM
web cùi mới làm mấy chức năng login, register, logout hồn tạp của ucenter và mho.vn . template thì zip của mho.vn .[-X
bỏ vào là chạy, bảo mật không cao, đưa ra là ăn hành liền .
cần mấy chức năng đó thôi !
bảo mật làm dần

trongbt1990
14-05-14, 10:11 PM
sao ko thấy sever nhỉ? chẳng lẽ down mỗi cái patch về là chơi ah`? ai hd cụ thể mình vs nào

assmin
14-05-14, 10:15 PM
sao ko thấy sever nhỉ? chẳng lẽ down mỗi cái patch về là chơi ah`? ai hd cụ thể mình vs nào

path là phần việt hóa - đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi hỏi, không là các bác trên đang nóng, tranh chấp cái bản quyền ai rip trước ,ai down trước cho ăn gạch đấy,:)
file exe ai test chưa

trungduy1134
14-05-14, 10:17 PM
bác nào hướng dẫn mình config online = noip với, chơi với mấy đứa bạn.

assmin
14-05-14, 10:22 PM
bác nào hướng dẫn mình config online = noip với, chơi với mấy đứa bạn.

mở từng file thấy 127.0.0.1 thay bằng no-ip >:)>:)>:)>:)>:)>:)

w1499
14-05-14, 10:34 PM
Game này mình đã thử xem qua, mình thấy haidv việt hóa 100% nhanh nhất. Sau khi mình xem qua thì mình thấy khả năng dùng nguyên Resource của MHO là có thể, vì mình thấy code trong file game1.php có khả năng chạy nhờ Resource của MHO đc. Chạy nhờ giống như Nhất Kiếm ngày xưa. Mình nghĩ haidv chỉ có cách này mới có thể việt hóa nhanh thế
Mình đã thử config đường dẫn Flash như MHO nhưng ko chạy đc. Khả năng phải code lại file game1.php, file này boxgame cũng code lại giống như MHO

congatimo
14-05-14, 10:45 PM
Các PRO cho em hỏi chút :)>-:)>-:)>-
Game này cứ tạo nhận vật mới là có 500vạn KNB vậy là sao để bỏ nó ạ

hungvoi94
14-05-14, 10:57 PM

Database.ini, nó có gắn hàm tạo KNB createGold=

congatimo
14-05-14, 11:01 PM

Sao em sửa rồi vào game đăng ký mới vẫn được nhỉ :D:D:D

anhduca4
14-05-14, 11:45 PM
=)))) :bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:b z:bz:bz:bz

BeeZone
14-05-14, 11:55 PM

Mở globalserver.exe bằng soft hex nào đó rồi seach từ khóa "sys_user" tìm đến đoạn như này

INSERT INTO `sys_user` (`uid`, `sid`, `passport`, `gold`, `cash`,`gold_pay_total`,`create_time`) VALUES (%d, %d, '%s', 5000, 0, 2000,UNIX_TIMESTAMP())

5000: knb
2000: mức knb theo vip

anhduca4
15-05-14, 12:01 AM
Nhầm .................................................. ..................

BeeZone
15-05-14, 12:08 AM
Game này mình đã thử xem qua, mình thấy haidv việt hóa 100% nhanh nhất. Sau khi mình xem qua thì mình thấy khả năng dùng nguyên Resource của MHO là có thể, vì mình thấy code trong file game1.php có khả năng chạy nhờ Resource của MHO đc. Chạy nhờ giống như Nhất Kiếm ngày xưa. Mình nghĩ haidv chỉ có cách này mới có thể việt hóa nhanh thế
Mình đã thử config đường dẫn Flash như MHO nhưng ko chạy đc. Khả năng phải code lại file game1.php, file này boxgame cũng code lại giống như MHO

Bên box4game vh được như mho nhưng test thử thấy lỗi tùm lum..không pk được, ko công thành này nọ được .....v.v bro

HoaCongTu
15-05-14, 05:59 AM
ăn nói cho cẩn thận
mày mù cũng nhìn cho kỹ
khác nhau 1 trời 1 vực đấy

địt con bà mày ăn cắp về chỉnh sửa bố ko chấp con chó ạ

còn cái dòng chữ vàng bên dưới nhân vật + túi đồ bố mày ps đấy ăn lồn à con chó
Xem thằng nào có vh trước đi đã khác cái con cạc chó má nhà mày

địt cụ cả họ thằng nào ăn cắp của tao cả nhà nó chết trùm
ra đường xe tông ở trong nhà thì bị giật điện - ra ngoài ko điên thì khùng chết cả nhà con chó chúng mày hù nhau với tao à

thocon
15-05-14, 07:08 AM
địt con bà mày ăn cắp về chỉnh sửa bố ko chấp con chó ạ

còn cái dòng chữ vàng bên dưới nhân vật + túi đồ bố mày ps đấy ăn lồn à con chó
Xem thằng nào có vh trước đi đã khác cái con cạc chó má nhà mày

địt cụ cả họ thằng nào ăn cắp của tao cả nhà nó chết trùm
ra đường xe tông ở trong nhà thì bị giật điện - ra ngoài ko điên thì khùng chết cả nhà con chó chúng mày hù nhau với tao à
Không hiểu mày ngu có bằng cấp hay ngu do bẩm sinh ! =))
cái images 229 này á
ảnh gốc màu vàng không nhẽ tao cho màu đỏ cho nổi trội à

mà ẳng lên làm gì cho mất công ! nghe nói cả team dev cơ đấy, văn tắt là edit chứ dev cái gì
biết vì sao có 2 ngày mà tao làm vượt qua cả team mày không?
đơn giản là dịch ngược ra FLA đồng bộ hóa rồi buid ngược trở lại
nguyên cái đồng bộ font chữ thôi edit bao giờ mới xong được =))

Tidadinh
15-05-14, 07:09 AM

thocon
15-05-14, 07:18 AM
ừ do data gốc có nhiều log quá nên phải xóa hết lấy lại ID bắt đầu bằng 1 =)) nhẹ hơn vào game nhanh hơn

Tidadinh
15-05-14, 07:22 AM
ừ do data gốc có nhiều log quá nên phải xóa hết lấy lại ID bắt đầu bằng 1 =)) nhẹ hơn vào game nhanh hơn
Và nhân vật cùi hơn =.="

hungvoi94
15-05-14, 08:41 AM

xóa trắng data sao vậy bạn :D
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

HeavenGames
15-05-14, 08:55 AM
hai07dv đâu.. vô show hàng localhost cho mọi người xem đi
cho chúng nó biết thế nào là lễ độ:">

blueocean1437
15-05-14, 10:32 AM
mở từng file thấy 127.0.0.1 thay bằng no-ip >:)>:)>:)>:)>:)>:)
config file nào để chơi đc trong mang lan vậy Pro?

kjtsu
15-05-14, 01:10 PM
sao mình ko nâng cấp cánh vs tướng dc nhỉ ? cứ đầy ống thì số nó vẫn tăng mà ko lên dc ?

parkwinbi
15-05-14, 03:31 PM
AD cho hỏi mở port online cần mở những port nào và chỉnh sửa ip ở chỗ nào ???

hai07dv
15-05-14, 08:18 PM
sắp tới có mấy site open con này..mấy thím tha hồ mà zip...sướng nhé :)) :))

kjtsu
15-05-14, 08:47 PM
có bác nào biết sao e ko nâng cấp cánh vs tướng dc ko ? dzúp e với chơi dg hay thì ....

assmin
15-05-14, 10:08 PM
sắp tới có mấy site open con này..mấy thím tha hồ mà zip...sướng nhé :)) :))

móc đâu ra lắm site thế .
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

stockter
15-05-14, 10:31 PM
bạn ơi cho link down được không down về cứ sai pass khổ quá yahoo hotlachoi pmm trợ giúp

hai07dv
16-05-14, 12:49 AM
bạn ơi cho link down được không down về cứ sai pass khổ quá yahoo hotlachoi pmm trợ giúp

HeavenGames
16-05-14, 07:39 AM
móc đâu ra lắm site thế .
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

Không nhìn dưới chữ kí của hải bê đê à
hắn sell thế kia
thì SHV không mọc như nấm sau mưa mới là lạ :))

dazzling
16-05-14, 09:03 AM
ko chơi những cũng thank cho cái tinh thần !! ......
@hai07dv : fix được cái lỗi 1+1 = 3 chưa ;))

blueocean1437
16-05-14, 07:32 PM
Hix, co ai làm ơn hd jup config game này để chơi Lan dc ko vây?

congatimo
22-05-14, 11:22 PM
Có pro nào biết cách sửa lỗi nâng cấp cánh ở đâu không ạ???

truongbeu2
25-05-14, 09:24 PM
Cho mình hỏi là có đưa lên vps được ko. cần hướng dẫn

Dracula.Young
09-06-14, 11:40 AM
Cho em xin link down server với các bác

babythandong
22-06-14, 03:51 PM
Lâu ngày không vô thấy forum mình vẫn vui gớm ;;)

htrung02
17-09-14, 11:13 PM

nâng bình thường bạn ạ
sau khi nâng cấp

Bạn ơi nói làm gì cho mệt. Nếu ai vỗ ngực tự hào thì share bản việt 100% đi rồi hãy vỗ. trong làm việc không ai không có khuyết điểm nhưng nên chân trọng những thành quả mọi người làm được và chia sẻ cho mọi người. Trên diễn đàn này mục đích là vậy. Mọi người cùng đóng góp cùng chia sẻ và cùng hoàn thiện. Ăn sãn cũng được không ăn sẵn cũng được ai góp được phần nào hay phần đó. Ghét nhất những kẻ nào đã không đóng góp được gì còn mở mồm chê bai người khác. Hãy suy nghĩ lại lời nói và việc làm của mình. Hãy phát huy nhé bạn

hikajaku07
21-09-14, 09:09 PM
có ai bị kiểu add vàng trong navicat rồi rs lại vẫn ko đc không nhỉ?

songjinchan
22-09-14, 09:30 PM
Mọi người cho mình hỏi, mình chạy server nó hiện ra 4 bảng cmd có dấu nhấp nháy rồi ko chạy nữa . vì vậy ko thể đăng ký hay đăng nhập game dc . mong chỉ giúp gấp . thanks

T.M.V
23-09-14, 07:26 AM
Mọi người cho mình hỏi, mình chạy server nó hiện ra 4 bảng cmd có dấu nhấp nháy rồi ko chạy nữa . vì vậy ko thể đăng ký hay đăng nhập game dc . mong chỉ giúp gấp . thanks

Mình cũng bị lỗi giống bạn này :(((((((((

T.M.V
24-09-14, 07:27 AM
Ai share server vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :(

hikajaku07
24-09-14, 09:11 AM
Ai share server vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :(

link đây nhé bạn. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chịu khó tìm là thấy =))

htrung02
24-09-14, 11:06 AM

Bạn chép bản việt hóa vào cài luôn ngay tại thư mục game GPHWCBY là được ( 1 ở trong D:\GPHWCBY\server\GPHWEB\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và 1 ở ngay D:\GPHWCBY) mình chưa biết nó bị lỗi gì nhưng chạy bản Trung Quốc thì ok nhưng cứ cài bản Việt hóa là bị như bạn nhưng cài thêm bản Việt hóa ngay tại D:\GPHWCBY lại vô game được và chơi Việt hóa ok

T.M.V
24-09-14, 07:04 PM
link đây nhé bạn. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chịu khó tìm là thấy =))

Cho mình hỏi 1 chút, mình đã tải game theo link của bạn, chạy server nó hiện ra 4 bảng cmd có dấu nhấp nháy rồi ko chạy nữa.
Ko đăng ký hay đăng nhập được. Bạn chỉ giúp mình đc ko? (mình chạy trên máy ảo win xp)
(:|

chip2016
02-09-15, 07:13 AM
pác ơi có yêu cầu win 64 hay 32 ko :( lúc trước em xài hỡm đc )

dohakhanh
06-09-15, 02:45 PM
Cho mình xin ID và mật khẩu PhpMyadmin với!

dohakhanh
07-09-15, 09:35 AM
Bị lỗi cấp vip hay gì ấy, nó cứ vip 3 2000/5000 mãi không lên nổi vip 4

mrken_94
02-10-15, 03:18 AM
Lỗi này có fix được ko nhỉ?

chip2016
02-10-15, 05:55 PM
Lỗi này có fix được ko nhỉ?

Sửa IP web lại và nhớ sửa trang web chạy trong trang game1.php ấy nhá :D

hxhhxhz
08-05-16, 08:22 PM
ai hướng dẫn e cách chạy với..e chay esamp r nhấn zo star nó đen thui.. hem chay gi hết nè

Bybaybong
21-08-16, 05:45 AM
ai biết những lỗi như sau fix ntn ạ :
Sai hiển thị nâng cấp hộ pháp
Thanh hiển thị ở dưới cùng bị tụt xuống mất 1/2
Mở lại sự kiện của của game
Lâu lâu thanh nhiệm vụ nó nhảy xuống dưới phải clik vào mới hiện lên
Hiển thị lv
Tăng cấp nhận knb
Đổi cái lập nv được tặng 999tr knb ạ

chiecladangroi
21-08-16, 02:18 PM
tớ làm dc rồi, các bạn tét nha, hhihii

duongcskk
22-08-16, 09:09 PM
Hiển thị lv
Tăng cấp nhận knb

bạn đã fixx dc chưa chỉ mình với

ZhouJieLun
22-08-16, 09:17 PM
bạn đã fixx dc chưa chỉ mình với

Lục các trang trước có xóa KNB tạo acc =))

chiecladangroi
25-08-16, 02:13 PM
Hiển thị lv
Tăng cấp nhận knb

Hiển thị lv = fix trong flash

Mở globalserver.exe bằng soft hex nào đó rồi seach từ khóa "sys_user" tìm đến đoạn như này

INSERT INTO `sys_user` (`uid`, `sid`, `passport`, `gold`, `cash`,`gold_pay_total`,`create_time`) VALUES (%d, %d, '%s', 9999999, 0, 9999,UNIX_TIMESTAMP())
9999999: knb
9999: mức knb theo vip

những cái khác chưa biết, hi

athelas
14-09-16, 10:20 PM
không chơi nhưng vẫn Thank vì lòng nhiệt tình

ZhouJieLun
08-04-18, 06:04 PM
bài này ko hiểu sao cứ lâu lâu cứ tự up lên 1 lần dù ko ai nói gì nhỉ?

tunsmile
08-04-18, 06:12 PM
bài này ko hiểu sao cứ lâu lâu cứ tự up lên 1 lần dù ko ai nói gì nhỉ?

Có thể cho mình xin lại link server đc không các bạn

duytungk87
06-06-20, 07:02 PM
Có thể cho mình xin lại link server đc không các bạn

Bạn có thể lấy ở đây
có cả hướng dẫn luôn

MrChuCong
06-06-20, 08:56 PM
sao nó lại tự đào mộ nhỉ..... các anh em ơi

thangnd10
30-10-20, 10:14 AM