PDA

View Full Version : [Gunny] Share R35 lần cuối.

hoang7625
13-05-14, 02:22 PM
guild ô sờ kê : úp guild + kĩ năng guild + boss guild.....
vip ô sờ kê: mở vip hoặc tiếp phí 6 tháng lên luôn vip 6, 3 tháng lên luôn vip 4, còn lại tăng exp vip bình thường.
mê cung: max tầng 26, vì acc cùi bên zing ko qua nổi t 26 nên ko bít các tầng típ theo ntn để thêm.
thuyền rồng: ô sờ kê
rương gà : chuẩn 99% zing.
xí ngầu : 99% zing.
đấu tự do + phó bản : ô sờ kê.
boss niên thú: ok
chúc phúc vua gà: hoạt động nhưng chưa có tác dụng lên người chơi.( đang dev típ)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải cả cái này về chép đè vào Road

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

flash:

database:

gunner12
13-05-14, 02:59 PM
tk cho tinh thần chủ thớt.......

romworld
13-05-14, 03:17 PM
chỉ có bác Hoàng là chịu share, thanks bác nhìu lắm <3
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

huyvannet
13-05-14, 03:43 PM
:D Thế này cộng đồng mới phát triển được. Lại được học hỏi rồi. Thank bác :)>-

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

kute200052
13-05-14, 04:35 PM
Vẫn không đi phó bản được bạn ơi! load tới 70% là dừng

biendong1980
13-05-14, 04:46 PM
Phiên bản lôi đài gà mà cứ r35 - r40 định vượt vng ....

nhokvip99
13-05-14, 04:55 PM
Share lần cuối là sao hả bác!!!!!!!

trminhpc
13-05-14, 05:06 PM
guild ô sờ kê : úp guild + kĩ năng guild + boss guild.....
vip ô sờ kê: mở vip hoặc tiếp phí 6 tháng lên luôn vip 6, 3 tháng lên luôn vip 4, còn lại tăng exp vip bình thường.
mê cung: max tầng 26, vì acc cùi bên zing ko qua nổi t 26 nên ko bít các tầng típ theo ntn để thêm.
thuyền rồng: ô sờ kê
rương gà : chuẩn 99% zing.
xí ngầu : 99% zing.
đấu tự do + phó bản : ô sờ kê.
boss niên thú: ok
chúc phúc vua gà: hoạt động nhưng chưa có tác dụng lên người chơi.( đang dev típ)

tải cả cái này về chép đè vào Road

Không liên quan nhưng, mấy cái bạn làm có gì mới đâu. hay chỉ fix lại do decom lổi :-?

nhokvip99
13-05-14, 05:10 PM
Không liên quan nhưng, mấy cái bạn làm có gì mới đâu. hay chỉ fix lại do decom lổi :-?
Bác trminh chia sẻ bí quyết dev chúc phúc thần gà cho anh em đi!! Đại ka Dev!

buonvl123
13-05-14, 05:11 PM
ai team hd cài với,tui cài thành công nhưng khi đăng nhập là lỗi
facebook: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
yahoo: rot_lumlen

hoang7625
13-05-14, 05:41 PM

cái này gốc là R16 viết thêm theo bản R35 của người khác cho ý mà :)):)):)):)):)):)):)):))

stockter
13-05-14, 05:54 PM
cái này gốc là R16 viết thêm theo bản R35 của người khác cho ý mà :)):)):)):)):)):)):)):))

sao mà em vào không có thuyền rồng với boss thế giới anh giúp em với

hoang7625
13-05-14, 06:29 PM
Nếu fix những lỗi như vầy thì share bản patch R30 đi ! Chứ cứ fix được tí lại tăng cái Rxx lên , sau này nhìn lại thì thấy nhiều bản gunny bỏ mama 3190

thấy cái bản kia ghi r35 thì kêu R35 chứ sao, :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

buonvl123
13-05-14, 06:57 PM
cài sao nhỉ tui cài toàn bị lỗi

hoang7625
13-05-14, 07:13 PM
cài sao nhỉ tui cài toàn bị lỗi

mình đã úp full rùi nhé, quay lai trang 1 tải database + web nhé.

--- Chế độ gộp bài viết ---

sao mà em vào không có thuyền rồng với boss thế giới anh giúp em với

quay lại trang 1 tải full Db + web nhé.:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P

buonvl123
13-05-14, 07:24 PM
hoang7625 cài dùm với,tui newbie cài toàn bị lỗi

laibixoa
13-05-14, 08:11 PM

bác trinh tức lắm rồi. hahahaha

japanantivirut
13-05-14, 08:47 PM

vãi "trinh" ông tên trần tuấn minh mà bạn đọc..............=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) =))=))=))=))=))=))=))

HeavenGames
13-05-14, 11:47 PM
Bác trminh chia sẻ bí quyết dev chúc phúc thần gà cho anh em đi!! Đại ka Dev!
Nó Dev được chủ yếu dựa vào những tệp xml + flash decom từ VNG từ đó luận ra mà viết code server + database
cái này không quá khó đối với dân nghiệp dư khi biết căn bản về IT

romworld
14-05-14, 07:28 AM
database này dùng SQL 2012 hả bạn Hoàng......................

trminhpc
14-05-14, 10:49 AM
Nó Dev được chủ yếu dựa vào những tệp xml + flash decom từ VNG từ đó luận ra mà viết code server + database

Nói như chú ai nói chả được, theo trí nhớ của Ta từ khi tham gia diển dàn này đến giờ có thấy chú share cái gì ra hồn đâu mà mạnh miêng vậy. [-(

Ờ cũng hơi khó chịu =))=))=))=))=))=))=))=))

R nào cũng là bản decom cả thôi.
Ừ khi nào làm được gì mới share ta học hỏi với, chứ đừng như ta làm được gì mới là ngưng share :-B
Nếu bác cũng như ta thì ta chả cần nói nhiều [-X

datdn74
14-05-14, 11:37 AM
bác trminh nhiu tuổi ? bác dev năm mấy tuổi ?

laibixoa
14-05-14, 12:12 PM
bác trminh nhiu tuổi ? bác dev năm mấy tuổi ?

bác ấy già rồi, gần 60t rồi, sắp chết rồi. có kinh ..... nghiệm dữ lắm "dev"

hung3020
14-05-14, 12:46 PM
bác ấy già rồi, gần 60t rồi, sắp chết rồi. có kinh ..... nghiệm dữ lắm "dev"

Bạn ăn nói đàng hoàng đi, bác Minh 28t rồi nhé, đừng nhây vs ng` lớn hơn mình. Bạn ăn nói kiểu vậy ra đường ng` ta đập cho đấy.

keo_ngot1418
14-05-14, 01:28 PM
Tìm 1 Bạn Vào TEAM
Hiện Tại Bên Mình Thíu 1 bạn về game gunny nếu bạn nào mún phát trể chung với tụi mình thỳ inboxx nhé

hardbug500
14-05-14, 04:08 PM
PvP bug.....some solution ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :x

huyvannet
14-05-14, 04:52 PM
PvP bug.....some solution ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :x

It's error when u try use old database or import database fail (try with sql 2012).

haidang115
14-05-14, 05:19 PM
nhiều R làm loãng quá, đề nghị thớt đổi R thành cái khác nhá ví dụ như C chả hạn :))

supergunny677
14-05-14, 07:38 PM
nhiều R làm loãng quá, đề nghị thớt đổi R thành cái khác nhá ví dụ như C chả hạn :))
lấy ghế ngồi chờ r100 ra đời, kéo về tự sướng.

anhhung.lx
14-05-14, 10:20 PM
ớ ớ ớ ớ...ớ.trminhpc ơi em muốn nc vs anh.em có truyện nghiêm túc.

btbaotrung90
14-05-14, 11:16 PM
Theo mình thì bác nào share nên đặt tên phiên bản gunny đừng theo cái R của bác trminhpc nữa, đúng là rất loạn, mình đang cầm bản R16 decompile từ dll của br share mà chạy dc võ đài gà này, thế thì gọi là r mấy :(

nmvuong
15-05-14, 03:48 PM
Theo mình thì bác nào share nên đặt tên phiên bản gunny đừng theo cái R của bác trminhpc nữa, đúng là rất loạn, mình đang cầm bản R16 decompile từ dll của br share mà chạy dc võ đài gà này, thế thì gọi là r mấy :(

ztheo tình hình free sever như thế này thì , gunny mộc lên như nắm ấy, một số trang gunny cạnh tranh nhau câu người chơi. trong khi đó người chơi thì không tăng. Một số trang gunny phải đóng cửa vì không đủ tiền thuê VPS. Gunny mỗi tháng thu hàng chục triệu đồng là bình thường, bây giờ mỗi tháng còn vài chục ngàn hà. nãn , nãn =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

snapenguyen
16-05-14, 12:25 PM

ờ. dễ thì làm đi :)). làm đi rồi biết mùi "dễ". không kịp nghiệp dư mà làm đc đâu nha cưng. thay vì xách mặt lên đây gõ tạch tạch thì chịu khó bê cái mặt đó vô cái source mà code rồi show lên đây.

R là viết tắt của Release, nghĩa là phiên bản chuẩn để có thể sử dụng. Tới R4 là lão tuấn ngưng làm. các phiên bản Rxx về sau do mấy bố tự bịa ra cho nó giống "phiên bản mới". thế nên nhiều ver Rxx thấp mà có khi còn cao hơn cả bản Rxx cao vì mấy bố bịa, bố nào cũng bịa => loạn R =))

ztheo tình hình free sever như thế này thì , gunny mộc lên như nắm ấy, một số trang gunny cạnh tranh nhau câu người chơi. trong khi đó người chơi thì không tăng. Một số trang gunny phải đóng cửa vì không đủ tiền thuê VPS. Gunny mỗi tháng thu hàng chục triệu đồng là bình thường, bây giờ mỗi tháng còn vài chục ngàn hà. nãn , nãn =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

trminhpc lên gunny 3 rồi. gunny 2 bỏ lại cho các bác dev ;))

BossFighter
16-05-14, 04:39 PM
R Càng ngày càng Gia Tăng :( nhiễu cả mạng =.=

Đề nghị sau khi edit + dev thành -> R30.x cho đỡ nhiễu :( [Góp Ý]

dekhi_quochuy
16-05-14, 06:00 PM
cho em xin video setup đi mọi người với lại em hỏi có chơi được trên winxp sp 3 k^^

Lần sau nhớ viết có dấu

datdn74
16-05-14, 09:56 PM
tankz.net là do bác trminh vs ông trọng dev đó à

theo em nên đổi r thành edit (e ) gunny edit 35 thấy hợp lý hơn:-bd

snapenguyen
18-05-14, 05:10 AM
tankz.net là do bác trminh vs ông trọng dev đó à

theo em nên đổi r thành edit (e ) gunny edit 35 thấy hợp lý hơn:-bd

lão tuấn hợp tác hồi gbom thôi. sang tankz là có mình ta làm lão hám tiền bỏ sang gbum với teenz giờ bị teenz chơi xỏ share source đó :3

datdn74
18-05-14, 01:29 PM

snapenguyen
19-05-14, 01:34 PM

ờ. lộ source loạn gunnyII rồi ko còn đất sống nên qua gunnyIII. :v

p.s: mình có tờ rim nên ko phải thím nhóa 8-x

chumgunny
19-05-14, 08:07 PM
ờ. lộ source loạn gunnyII rồi ko còn đất sống nên qua gunnyIII. :v

p.s: mình có tờ rim nên ko phải thím nhóa 8-x

ráng làm đi . gunny iii có nhiều cái mới. và cũng se bị hack thui =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

snapenguyen
19-05-14, 08:33 PM
ráng làm đi . gunny iii có nhiều cái mới. và cũng se bị hack thui =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Z hóng source bị lộ nhé :)).....................

chumgunny
20-05-14, 03:30 PM
Z hóng source bị lộ nhé :)).....................

đụ con đỉ mẹ mày con chó. chết mẹ mày ạh. má mày. lũ chó

romworld
22-05-14, 08:11 AM
vô văn hoá, có gì bạn từ từ mà nói, bạn chửi như vậy làm sao ai biết bạn chửi chuyện gì, có chuyện gì cứ nói lên giờ bạn nghĩ đi mọi người đi qua top này đọc bài tự nhiên thấy bạn chửi quá trời người ta không biết người nào sai người nào đúng nhưng thấy bạn chửi người khác như vậy thì bạn nghĩ đi, ai sai?

nhoksock97
03-06-14, 11:32 AM
các bác cho e hỏi DB nay dung cho SQL 2012 phải ko

Kent96
09-06-14, 06:54 PM
đag kéo

thanks 30charrrrrrrrrr

kien0699
16-06-14, 10:24 AM
anh Hoàng cho em xin source của r30 được không? hôm ko online thì anh share giờ không còn nữa mong anh send cho em. cả đêm em onl mà chảng thấy ai có cả.

StarFunny99
30-06-14, 04:11 AM
cho em xin cái link sql để tải đi anh

boysitinh
28-07-14, 06:47 PM
upppppppppppppp cho xin cai soucer
Yh hotro.jx4u

duykun12
14-11-14, 11:55 PM

lấy ghế ngồi chờ r100 ra đời, kéo về tự sướng.
các thím có hiểu "R" là viết tắt của cái gì ko mà nói linh tinh vầy ? "R" là Rebuild nhé! Translate xem nó nghĩa là gì đi =))

btbaotrung90
15-11-14, 07:52 AM
các thím có hiểu "R" là viết tắt của cái gì ko mà nói linh tinh vầy ? "R" là Rebuild nhé! Translate xem nó nghĩa là gì đi =))

Vãi cả R = rebuild mình thấy 2 bạn mà bạn "dạy" ai cũng biết, còn bạn tài lanh sợ người khác ko biết cái bư của bạn à?

ko biết thì im lặng mà nghe, phát ngôn linh tinh kiếm gạch xây nhà à?

shopacspeed
15-11-14, 12:40 PM
Vãi cả R = rebuild mình thấy 2 bạn mà bạn "dạy" ai cũng biết, còn bạn tài lanh sợ người khác ko biết cái bư của bạn à?

Là sao :-o lỗi gì zay các bác

Lỗi này fix làm sao zay mọi người :-ss :P :"> :((

btbaotrung90
15-11-14, 12:57 PM
Là sao :-o lỗi gì zay các bác

có rất nhiều nguyên nhân gây ra cía lỗi này, bạn chỉ chụp như thế thì chắc thánh mới chỉ dc.

cscd_hg
20-11-14, 04:21 PM
bác nào pro teamvier cài cho e với :((

huyprolangtu
20-11-14, 05:52 PM
bác nào pro teamvier cài cho e với :((

pm nick facebook mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cscd_hg
20-11-14, 07:52 PM
pm nick facebook mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
không click đc vào fb bạn ơi :(