PDA

View Full Version : Xin mở box Tiếu Ngạo Giang Hồ 3D

kelalung
11-05-14, 10:45 PM
Chào anh chị(hoặc bạn) đang quản lý forum này. Mình muốn đóng góp tí vào forum, mong được ủng hộ
Tình hình là game này trong tương lai gần sẽ rất nổi, mong admin tạo thêm 1 box dành riêng cho game này

Game TNGH này hay mờ, phải ko mọi người, Có đến vài triệu người chơi ý...

Mấy bạn dưới thấy sao???

EmMoiVao
12-05-14, 01:56 AM
Chào anh chị(hoặc bạn) đang quản lý forum này. Mình muốn đóng góp tí vào forum, mong được ủng hộ
Tình hình là game này trong tương lai gần sẽ rất nổi, mong admin tạo thêm 1 box dành riêng cho game này

Mấy bạn dưới thấy sao???

1.Mở Chính thống thì vài triệu còn có thể
Pri thì vs cái client 8GB và cấu hình server khủng ko đảm bảo trụ dc lâu
2.Server còn rất nhiều lỗi
Dòng của Perfect World cũng ra khá nhiều con khác rồi
Qworld , Khẩu Đại Tây Du , Thần Ma Đại Lục , Thế giới hoàn mỹ, Tru Tiên
nhưng nhìn lại ở CLBgames còn ai muốn phát triển con đó ko
Phần lớn làm dc đều mang Pri chứ muốn cùng nhau phát triển rộng thì ko ai làm nữa
3.Bên mình có những gì . Tool các thứ đều qua Tàu . Có ai ngồi làm đâu
GM Tool của Tàu cũng là giống mấy con khác thôi . Chức năng đăng kí TK và add GM . Hết

kelly
12-05-14, 03:37 AM
1.Mở Chính thống thì vài triệu còn có thể
Pri thì vs cái client 8GB và cấu hình server khủng ko đảm bảo trụ dc lâu
2.Server còn rất nhiều lỗi
Dòng của Perfect World cũng ra khá nhiều con khác rồi
Qworld , Khẩu Đại Tây Du , Thần Ma Đại Lục , Thế giới hoàn mỹ, Tru Tiên
nhưng nhìn lại ở CLBgames còn ai muốn phát triển con đó ko
Phần lớn làm dc đều mang Pri chứ muốn cùng nhau phát triển rộng thì ko ai làm nữa
3.Bên mình có những gì . Tool các thứ đều qua Tàu . Có ai ngồi làm đâu
GM Tool của Tàu cũng là giống mấy con khác thôi . Chức năng đăng kí TK và add GM . Hết

1. Cái này thì mình đồng ý, để pri thì phải trang bị 1 server siêu khủng thì mới ổn được.
2. Game nào cũng có lỗi kể cả chính thống, chủ yếu theo mình nhận định thì server này không bị hạn chế, chủ yếu là phải nghiên cứu để có 1 cfg chuẩn, còn bug fix dần dần nếu nó phát sinh. Tất nhiên là pw có rất nhiều server game đã share nhưng mình dám khẳng định TNGH là top 1 của hãng. :).
3. GM Tools thì có thể viết sau, cái này hiện giờ chưa cần thiết, tạm thời sài china không thành vân đề.

kelly
12-05-14, 07:01 AM

Mấy bạn dưới thấy sao???

Tạo box riêng cho TNGH thì mình ủng hộ nhiệt tình :)

Rainstoven
16-05-14, 01:47 PM
- Trước thích Thế Giới Hoàn Mỹ (TGHM) nhưng ở mức độ nào đó vì nó thuộc thể loại Tiên Hiệp.
- Sau có thử Tru Tiên nhưng tạch lẹ vì bộ kiếm hiệp này không biết và không hứng thú.
- Tiếu Ngạo Giang Hồ (TNGH) là bộ Kiếm Hiệp mình rất thích, lại được Perfect World chuyển sang game với đồ họa đỉnh cao.
- Nên có lẽ trong các trò game online hiện tại thì TNGH là trò mình thích nhất.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

EmMoiVao
16-05-14, 02:25 PM
Tru Tiên mà là KIẾM HIỆP hả trời
...........................................
Thik là 1 đằng . Có ai chịu đóng góp ko mới là vấn đề . cứ chăm chăm hóng chả ai phát triển cũng chết như mấy box khác thôi

Rainstoven
16-05-14, 02:41 PM
Tru Tiên mà là KIẾM HIỆP hả trời
...........................................
Thik là 1 đằng . Có ai chịu đóng góp ko mới là vấn đề . cứ chăm chăm hóng chả ai phát triển cũng chết như mấy box khác thôi

Chắc mình nhằm, không biết về Tru Tiên nhiều lắm.
Mình thì không hóng chỉ thích phá thôi. ;))

pikhjn
16-05-14, 06:39 PM
TNGH chả có gì hấp dẫn , còn thua các đàn anh đi trước rất xa :| chẳng hạn CACK

Lâm Ngọc Huy
16-05-14, 07:03 PM
Bao giờ có bài hướng dẫn cài đặt game này và có có các tool Việt Hóa nó rồi hãy tính tới việc tách riêng

Rainstoven
24-05-14, 12:27 PM
Game này bên RaGEZone cho vào box bự rồi. Còn bên clbgamesvn thì...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)