PDA

View Full Version : [Gunny] Server r30

hoang7625
09-05-14, 06:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đã fix không nâng cấp được guild
đã fix kích hoạt víp như VNG ( kích hoạt víp 6 tháng sẽ lên luôn vip 6)
đánh boss niên thú đã hoạt động :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Database cực nhẹ ( 16M).( SQL 2012 mới chạy được)
lưu ý: chạy TemplateAllList.ashx + ActiveList.ashx
update: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Fix úp kĩ năng guild = cống hiến)
chép đè vô road.

hunglol
09-05-14, 10:02 PM
rảnh thì chủ thớt xuất db ra dùng cho SQL 2008 luôn đi đại ca ơi nhiều anh em còn mong cái đấy lắm :D

kuldo
09-05-14, 10:07 PM
xuống luôn 2000 cho lành =))

hoang7625
09-05-14, 11:13 PM
rảnh thì chủ thớt xuất db ra dùng cho SQL 2008 luôn đi đại ca ơi nhiều anh em còn mong cái đấy lắm :D

có 2 cách xuất full dữ liệu thì ko chạy cho 2008, còn xuất cho 2008 chạy dc thì thiếu dữ liệu :|:|:|:|:|:|:|

nmvuong
10-05-14, 07:57 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
update: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Fix úp kĩ năng guild = cống hiến)
chép đè vô road.

Vào xem trong Db_Tank của teenz.us nhìn thấy người chơi nạp card kinh khủng quả, mỗi sever tính ra hàng trăm triệu. ghê thật,
bởi zây bác ây, hiện tại minh biết tới nay thì 5 sever đang động cùng lúc. tính ra. cả tháng thu vào cở vài trăm chai được

bác này nói kinh quá. nhưng cung có cái hay

meobeo
10-05-14, 08:47 AM
ai chỉ em cách fix clien v30 ở index với loading index nó hiện quảng cáo của ddtank machine với lúc tạo nhân vật xong đứng im luôn X_X

kute200052
10-05-14, 09:18 AM
bác share cho mình mấy cái super trong cái resource được không? con thiếu wa chừng
hay cho mình cái host mình tự đem về cug được! Tks

herocraazii
10-05-14, 11:44 AM
chép đè vô road.

Bạn có thể gửi các mã nguồn với sửa chữa được không?

hunglol
10-05-14, 12:50 PM
cho mình hỏi lúc load vào game road nó báo lỗi line 721 và 4561 giờ fix làm sao hả hoàng
f5 lại là mất đồ + cấp trở về 1
mình vào cái dòng báo lỗi 721 thì dòng đó là : flag = ((int)array[21].Value == 0); không hiểu nó sai hay bị chỗ nào ai giỏi C# giúp mình với

còn dòng 4561 :
int num = (int)array[9].Value;

anhhung.lx
14-05-14, 10:09 PM
thực ra SQL càng cao thì càng dễ sử dụng và lỗi ít hơn. VD SQL 2000 so snahs vs 2008. mình đã dùng thử và thấy 2000 rất nhiều lỗi phát xinh khi cài vào còn nhiều thứ nữa cơ. ko kể đâu.

buonvl123
17-05-14, 07:00 AM
Ko có request hả bác
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

akasuki
18-06-14, 08:59 PM
hoang7625 là ai thế cho mình xin yahoo với :)

thanhchung
20-07-14, 06:48 AM
mình cài bản này oke rồi , vào game tạo nhân vật làm nv , đi mật đạo cũng oke
có điều thoát game ra rồi vào lại thì bị treo ở 12/13 có ai biết lỗi này sửa sao ko chỉ mình với
mình chơi offline nhé#-o#-o#-o

yoobian
27-07-14, 08:18 PM
mình cài bản này oke rồi , vào game tạo nhân vật làm nv , đi mật đạo cũng oke
có điều thoát game ra rồi vào lại thì bị treo ở 12/13 có ai biết lỗi này sửa sao ko chỉ mình với
mình chơi offline nhé#-o#-o#-o
sao t cài chạy road thấy lỗi...
đăng nhập nick admin01 vào phần tạo nhân vật( lỗi)
ai chỉ giúp với

japanantivirut
27-07-14, 10:04 PM
hoang7625 là ai thế cho mình xin yahoo với :)

hình như yh của bác ấy là lan7625

skoccki009
21-11-14, 08:05 PM
chép đè vô road.

ơ thế cài nè chạy được sql 2k8 à ae