PDA

View Full Version : [TLBB] Share giao diện mới TLBB giống bản của Lâm Ngọc Huy

skythienlong
09-05-14, 10:13 AM
Lụm được bên tàu up ngày 30/4
Link down:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cách add vào client mọi người qua topic gốc xem, do không biết tiếng trung + chưa test nên không hd được thông cảm. Ai biết hd mọi người cùng làm

Nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down gốc ở dưới mấy cái ảnh trong topic gốc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
09-05-14, 10:39 AM
Đây là các file riêng lẻ.Pack vào Client thì sẽ được.
Nó bao gồm Menubar Skill.Nền phía sau lưng nhân vật và thay đổi 1 số Icon khác trong phần hiển thị

cuongnd181193
09-05-14, 12:30 PM
Patch vào mục nào nhỉ :3:).................

skythienlong
09-05-14, 04:17 PM
Patch vào mục nào nhỉ :3:).................

Thư mục có chữ OBJ add vào Model.axp, có chữ UI add vào Material.axp, có số 3 add vào Interface.axp
Dựa vào tên các thư mục và file trong 3 thư mục đó tìm và add. Chúc thành công :D

cuongnd181193
09-05-14, 11:11 PM
Ai thành công chưa nhỉ :v. Mình áp dụng cho bản 3.3 mà k dc

vongabau
10-05-14, 09:01 AM
Ai thành công chưa nhỉ :v. Mình áp dụng cho bản 3.3 mà k dc

Mình Thử Rồi BẠn Không VẤn Đề Gì... Thử trên Bản 3.3 nhưng khi vào đại lí nó lỗi :).... thử vào ạc khác cug k dc... lỗi bla bla hết.

cuongnd181193
10-05-14, 09:56 AM
Mình Thử Rồi BẠn Không VẤn Đề Gì... Thử trên Bản 3.3 nhưng khi vào đại lí nó lỗi :).... thử vào ạc khác cug k dc... lỗi bla bla hết.

Của mình nó k báo lỗi đâu :3. Cơ mà giao diện vẫn như cũ :v

vongabau
10-05-14, 10:06 AM
Của mình nó k báo lỗi đâu :3. Cơ mà giao diện vẫn như cũ :v

Bạn làm dc chưa... cho Yahoo ik mình giúp.

Sói Đẹp Trai
10-05-14, 11:51 AM
Lỗi scene là do không đồng bộ, lỗi vào map diss là do trong model ko có máp đó

cuongnd181193
10-05-14, 06:29 PM
Lỗi scene là do không đồng bộ, lỗi vào map diss là do trong model ko có máp đó

Vậy giờ mình phải làm ntn?. Mình đang dùng vể 3.3