PDA

View Full Version : [Gunny] Share soucre R30.

hoang7625
07-05-14, 06:39 PM
Chuẩn bị có R35 rùi , mod close toppic dùm :-bd

kimsoohuyn
07-05-14, 06:44 PM
source này có bị lỗi không bạn!!!!!!!

hoang7625
07-05-14, 06:49 PM
source này có bị lỗi không bạn!!!!!!!

source này mình đang dev nhé, chuẩn men nhưng game thì không có chuẩn đâu nhé :-|:-|:-|:-|:-|

mazaza
07-05-14, 06:53 PM
cau oi biet fix pb ko fix dum minh voi

trungbum1111
07-05-14, 07:25 PM
source ngon :) \
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

laibixoa
07-05-14, 08:18 PM
source ngon :) \
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

đúng là người việt nam. có sever là có source . rất nhiều nhân tài

japanantivirut
07-05-14, 08:22 PM
:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:> chuẩn bị hốt hàng nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhớ like đó, không like tải về dị lỗi cmn ngay.;;);;);;);;);;);;);;);;)

Thêm cái database nữa nè, cực nhẹ. chứ cái bản đã share nặng vãi ra.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Quên mất là cource dùng visual 2013 và database dùng 2012 :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) ):))

mấy cái db count jj đấy thì dùng của bản nào thế bạn? sao có mỗi db_tank

bistro007_hp
07-05-14, 08:51 PM

Mình chưa dowload nhưng thiết nghĩ 1/4 nó lưu chung ấy mà

japanantivirut
07-05-14, 09:03 PM
Mình chưa dowload nhưng thiết nghĩ 1/4 nó lưu chung ấy mà

mình thấy cái db_tank kia cũng thế, 7 mấy MB mà cũng có mỗi 1 file

hoang7625
07-05-14, 09:45 PM

thì mấy cái kia lấy của R16 cũng đâu có ảnh hưởng gì đâu, cái Db_Tank này nhẹ hơn cái share cùng sever nên dùng đỡ bị lỗi không lưu đồ :)

laibixoa
08-05-14, 06:04 AM

Quên mất là cource dùng visual 2013 và database dùng 2012 :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) ):))

bác ơi. debug (F5). nó chay không có lỗi, nhưng các file .DLL thì vẫn như cũ. làm sau để nó debug ra file. dll hiện tại zậy. thank

btbaotrung90
08-05-14, 07:37 AM
bác ơi. debug (F5). nó chay không có lỗi, nhưng các file .DLL thì vẫn như cũ. làm sau để nó debug ra file. dll hiện tại zậy. thank

Click phải vào cái solution, chọn rebuild....

laibixoa
08-05-14, 08:22 AM
Click phải vào cái solution, chọn rebuild....
thank back nhe.
hỏi thêm.

chạy được những lỗi rồi, nhưng đấu trường gà vào vì lỗi. (load ding tới 100 =>0k vào là đứng hình, không chay được nữa ). bác biết lỗi này không chỉ với.

player.cs loi dòng: this.m_y = this.m_map.Ground.Height;
pvegame.cs lỗi dòng: this.m_map.AddPhysical(current);
current.StartMoving();

CheckPVEGameStateAction.cs lỗi dòng: pVEGame.StartGame();
basegme.cs lỗi dòng: action.Execute(this, tick);

btbaotrung90
08-05-14, 08:36 AM
thank back nhe.
hỏi thêm.

chạy được những lỗi rồi, nhưng đấu trường gà vào vì lỗi. (load ding tới 100 =>0k vào là đứng hình, không chay được nữa ). bác biết lỗi này không chỉ với.

player.cs loi dòng: this.m_y = this.m_map.Ground.Height;
pvegame.cs lỗi dòng: this.m_map.AddPhysical(current);
current.StartMoving();

CheckPVEGameStateAction.cs lỗi dòng: pVEGame.StartGame();
basegme.cs lỗi dòng: action.Execute(this, tick);

Xem lại tọa độ trong GameMap ở database.

Nếu ko biết canh thì copy đỡ của map phí trên paste vào.

laibixoa
08-05-14, 09:01 AM
Xem lại tọa độ trong GameMap ở database.

Nếu ko biết canh thì copy đỡ của map phí trên paste vào.

đựơc rồi bác ơi. thank bác nhiều lắm.

anh đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fix được số lỗi nhỏ R30:
- đi war được 2 người kết thúc trận đấu không bị lỗi.
- fix lỗi tạo guil,
-fix lỗi đấu trường gà,
còn 1 số lỗi, chúc phúc chưa được,,,,.....

học hỏi anh em trên diển đàn sẽ fix tiếp. anh em nào fix được nhiều hơn, cùng pos lên , cùng học hỏi nhau nhé

vipstarkpop
08-05-14, 10:16 AM

anh đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fix được số lỗi nhỏ R30:
- fix lỗi tạo guil,
-fix lỗi đấu trường gà,

học hỏi anh em trên diển đàn sẽ fix tiếp. anh em nào fix được nhiều hơn, cùng pos lên , cùng học hỏi nhau nhé

fix kiểu gì thế bác, mình bị lỗi f5 chẳng biết fix sao thôi

hoang7625
08-05-14, 12:11 PM

anh đây:

fix được số lỗi nhỏ R30:
- fix lỗi tạo guil,
-fix lỗi đấu trường gà,

cái này gốc của R16 thêm 1 ít chức năng của R30 zô nên lỗi hay không cũng chưa test gì cả ;));));));));));));))
nên nếu có lỗi thì có cả lỗi của R16 + R30 /:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)

anhkodoiqua
08-05-14, 12:19 PM
3109
lỗi này là sao anh em giúp với

hoang7625
08-05-14, 01:34 PM
3109
lỗi này là sao anh em giúp với

IIS bị sai :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

BossFighter
08-05-14, 02:51 PM

Bác lấy Source này đâu ra vậy lan ?

hoang7625
08-05-14, 03:18 PM
Bác lấy Source này đâu ra vậy lan ?

viết thêm từ R16 dựa theo sever R30 mới share đó =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
mà lan là tên con nhỏ bạn từ học cấp 3, yahoo của tui bị hack hoài nên lấy yahoo bạn sài từ đó đế giờ lun. Ai nhìn yahoo cũng cho là con gái :-@

huyvannet
08-05-14, 04:47 PM
IIS bị sai :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

Bạn hoang7625 Export giúp Db_Tank ra script để chạy vs sql 2008 được không? Vì máy yếu, không cài được 2012 :D. Thank nhiều!

hoang7625
08-05-14, 06:02 PM
Bạn hoang7625 Export giúp Db_Tank ra script để chạy vs sql 2008 được không? Vì máy yếu, không cài được 2012 :D. Thank nhiều!

xuất ra nhẹ thì 100M nặng thì 2~5G =;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;

haidang115
08-05-14, 06:54 PM
xuất ra nhẹ thì 100M nặng thì 2~5G =;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;

hoang7625
08-05-14, 07:36 PM

đã có cách làm nhẹ database, giờ tổng dung lượng của database của tui chưa tới 50M >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

kingmagic10
23-05-14, 11:12 AM
bác hoàng share lại soucre đi hơn 1 năm rùi k vào lại....h gunny phát triển ghê...mình thành lạc hậu mất rùi :3

haidang115
24-05-14, 04:34 PM
Share lại source với, bây giờ mới có máy để ngịch :(

japanantivirut
24-05-14, 06:19 PM
Share lại source với, bây giờ mới có máy để ngịch :(

link đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>):look_down::look_down::look_down::look_down :

datphu
01-08-14, 12:46 PM
bạn hoàng share source r35 đibạn hoàng share source r35 đi

nguyenvanmt
05-12-14, 04:00 PM
đã có cách làm nhẹ database, giờ tổng dung lượng của database của tui chưa tới 50M >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

hoang7625
05-12-14, 10:28 PM

ợ, có 5.5 rồi sao ko lấy lại lấy R30 >"<

nguyenvanmt
06-12-14, 11:42 AM
ợ, có 5.5 rồi sao ko lấy lại lấy R30 >"<

Em mới học dev gunny,thấy mọi người bảo source R30 của bac ngon,bác còn thì share lại cho em với.thanks bác