PDA

View Full Version : Share acc vip tên lửa

nhokvip99
07-05-14, 06:36 PM
Hôm nay rảnh rỗi nên quyết định share acc vip tên lửa cho anh em. Vì thấy đây cũng là một trang web tốt!
Mình share cho các bạn nào có nhu cấu cần sử dụng mong rẳng các bạn có ý thức chung đừng đổi pass vậy là được rồi!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mật khẩu:123456
Nếu tài khoản bị đổi pass thì pm lại email ở trên nhé!!!!!
Tài khoản sử dụng tới ngày 26-5 nhé mọi người!!!!
Share tấm ảnh nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em không biết box nào để đăng nên em đăng ở đây nếu mod nào ngang qua thấy sai box thì move giùm em nhé!! Cảm ơn Mod

kimsoohuyn
07-05-14, 06:44 PM
Thanks you bạn nhiều nghe acc dùng rất tốt!! Mọi người đừng đổi pass nha đề mà sử dụng chung!!

badboysaiyan
07-05-14, 07:03 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mới vô máy con dog trẻ trâu đổi pass rồi!!!!

haidang115
07-05-14, 07:08 PM
ai có acc fshare inbox cho xài ké với, :| có mỗi ac 4share funny à :( mà link toàn fshare

badboysaiyan
07-05-14, 07:09 PM
ai có acc fshare inbox cho xài ké với, :| có mỗi ac 4share funny à :( mà link toàn fshare
Chả hiểu mấy con dog trẻ trâu ăn cái gì cứ thích đổi pass mới đăng nhập vô được xong out ra mất pass!!!!!

haidang115
07-05-14, 07:12 PM
hài thớt share công khai vậy gặp trẻ trâu là nó change liền à :| mà tên lửa mình cũng không xài, up cho thớt :v mình chỉ cần fshare thôi :))

anhkhongdoiqua
30-05-14, 02:12 PM

Của thím đây như ao ước.
.................................................. ......................................