PDA

View Full Version : [TLBB] cần giúp về lỗi client

lamthanhat
07-05-14, 03:47 PM
khi việt hóa xong thì mình bị lỗi này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bật alt + x lên thì bị lỗi như vậy. ai biết chỉ giúp mình với

ntlntlntl
07-05-14, 04:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn ơi cho mình cái Việt hóa đó ik...hi^^

Sói Đẹp Trai
07-05-14, 05:05 PM
Nghĩa là nó ko tìm thấy cái file model của skill/NPC/vật phẩm nào đó mà bạn vừa mới sửa. Cái lỗi này chỉ xảy ra khi VH nhầm file model trong Config.axp ở client

trungduy1134
07-05-14, 10:12 PM

Tin chắc bạn này copy client 3.50 hay cũ hơn sang đây mà :)) nên nó mới kêu thiếu file mở model.axp.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn ơi cho mình cái Việt hóa đó ik...hi^^

Xin cũng nhìn kỹ mà xin chứ, VH chưa ra cái gì được mỗi cái strdic copy ở client fpt sang :|:-<

SaoTaLangIm
08-05-14, 12:08 AM
Tin chắc bạn này copy client 3.50 hay cũ hơn sang đây mà :)) nên nó mới kêu thiếu file mở model.axp.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xin cũng nhìn kỹ mà xin chứ, VH chưa ra cái gì được mỗi cái strdic copy ở client fpt sang :|:-<

;));));));));));));));));));));))

ntlntlntl
08-05-14, 10:22 PM
^^b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(