PDA

View Full Version : [MU] Ex702... No Bug...

Lord.Game
05-05-14, 07:31 PM
Inbox nếu bạn cần...
Server Font China nhé...
Client thì tiếng anh :))) được 1 người bạn share... test online nhé các bác!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanganh
05-05-14, 07:38 PM
và đây là link em nó :) :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client + server có sẵn trong đó, Client và server do Smallhabit dev , show40 edit lại font cái GS, nguyên bản là của smallhabit server e700 plus beta6. Nói luôn cho mọi người biết kẻo inbox chủ topic đỡ mất công ^^

còn đây là link bên ragezone show40 share : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tdtung93
05-05-14, 08:18 PM
hot rồi đây, bác nào chuột bạch cái nào.

bistro007_hp
05-05-14, 08:19 PM
No bug thì còn phải chờ xem :) dài

hackluv
05-05-14, 08:22 PM
Inbox nếu bạn cần...
Server Font China nhé...
Client thì tiếng anh :))) được 1 người bạn share... test online nhé các bác!!!

nhìn ảo lòi =))

cơ mà không hứng thú :D

ktra kĩ main xem fai main bác tomatoes share ko :D

ko fai thì có nhiều cái hay lắm :)

nên test kĩ trước khi nói no bug nhé bạn :D

gacon91hp
05-05-14, 08:40 PM
quan trọng có đưa online được không chứ chỉ cần train quái với ko bị lỗi skill là ok rùi

mother
05-05-14, 08:49 PM
quan trọng có đưa online được không chứ chỉ cần train quái với ko bị lỗi skill là ok rùi

nói như bạn sv này online được đấy...cash thường xuyên thì kêu trời hỏi tại sao nhé....=)).....

The Gamer
05-05-14, 09:24 PM

:| sao cái ji cũng mang online vậy bạn

1 sv share đâu có nghĩa là ngon

share còn bị nhiều kiểu như trojan, virus, bug :| share cho online thì mua sẵn nguyên mu khác đi :|

hackluv
05-05-14, 09:30 PM
sv nào chẳng onl đc

nhưng xét xem lỗi - bug .............

là thế nào chứ ko lại ăn tạp :v

hoainiemclub
06-05-14, 05:52 AM
:| sao cái ji cũng mang online vậy bạn

1 sv share đâu có nghĩa là ngon

share còn bị nhiều kiểu như trojan, virus, bug :| share cho online thì mua sẵn nguyên mu khác đi :|

bạn này có vẻ bị dị ứng vs cái từ Mu online =]]

yoobian
04-08-14, 02:51 PM
Có ai test bản này chưa? cho e xin ý kiến

heroviet2301
04-08-14, 04:03 PM
Xin lỗi chứ mấy server ex802 của mu-hanoi nó thử nghiệm trên muhoangkim.net còn lỗi vỡ mặt huống gì mấy bản share này mà nhiều người tưởng bở :)) người ta mất tiền mua server cứ tưởng ngon nhưng ai ngờ mở Online mới biết mùi, vì vậy nên mu-hanoi nó ra server mới ghi là ex802 nhưng cuối cùng lại sửa về ss6.3 :) cái guơng trước mắt đó vì vậy các Mu lớn họ chưa dùng các bản ex700, 701, 702 hay ex802 thì các bạn cũng đừng mơ tưởng về mấy bản này làm gì cả, main nặng và tốn RAM thì mem nào nó chịu đc nhiệt đâu chứ huống gì là lỗi trong game.
Ý kiến riêng anh em đừng gạch đá :)

GooglePro
04-08-14, 05:42 PM
Xin lỗi chứ mấy server ex802 của mu-hanoi nó thử nghiệm trên muhoangkim.net còn lỗi vỡ mặt huống gì mấy bản share này mà nhiều người tưởng bở :)) người ta mất tiền mua server cứ tưởng ngon nhưng ai ngờ mở Online mới biết mùi, vì vậy nên mu-hanoi nó ra server mới ghi là ex802 nhưng cuối cùng lại sửa về ss6.3 :) cái guơng trước mắt đó vì vậy các Mu lớn họ chưa dùng các bản ex700, 701, 702 hay ex802 thì các bạn cũng đừng mơ tưởng về mấy bản này làm gì cả, main nặng và tốn RAM thì mem nào nó chịu đc nhiệt đâu chứ huống gì là lỗi trong game.
Ý kiến riêng anh em đừng gạch đá :)
Chuẩn như "Lại Văn Sâm" :) 30 char