PDA

View Full Version : [Xajh] Share Server Tiếu Ngạo Giang Hồ

Trang : 1 [2]

heronet
16-05-14, 05:18 PM
Data dùng EL để chỉnh sửa, có sẵn trong tools đó. Tương tự như TGHM thôi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rainstoven
16-05-14, 05:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy cái tool chữ không ra chữ đó. Test hết mấy cái tool có trong đó. 8->

khatvong0702
16-05-14, 08:36 PM
Chú ý: <add name="UserDB" connectionString="Data Source=127.0.0.1;Initial Catalog=UserDB;User Id=sa;Pwd=123456;"/>

cái này nên để mặc định lại , ko sửa lại nhá
màu đỏ là sai

Ban oi minh di hoc ve roi ne
bạn vao giup minh nua nha
678 035 098 - 5319
Minh da cai xong cai 2K8 B2 roi do

khatvong0702
16-05-14, 09:12 PM
Ban oi minh di hoc ve roi ne
bạn vao giup minh nua nha
678 035 098 - 5319
Minh da cai xong cai 2K8 B2 roi do

cauoi mat khau moi la 2965 nhe

heronet
16-05-14, 11:39 PM
Mấy cái tool chữ không ra chữ đó. Test hết mấy cái tool có trong đó. 8->

Đc mới sợ ấy.. Biết thì chỉ lun đi T_T

khatvong0702
17-05-14, 09:33 AM
Các cậu cho mình hỏi lỗi này là sao nè.
Server chạy bình thường, đăng ký ac báo thành công nhưng khi log vào nó báo
bác nào giúp em vơi ạ

Rainstoven
17-05-14, 12:04 PM
Đc mới sợ ấy.. Biết thì chỉ lun đi T_T
Mấy cái tool trong đó bị lỗi tên thì biết cái nào đâu mà nói.
Bạn vào đây down về xem xài được không. Mình chưa có vọc tới mấy cái này.

Các cậu cho mình hỏi lỗi này là sao nè.
Server chạy bình thường, đăng ký ac báo thành công nhưng khi log vào nó báo
bác nào giúp em vơi ạ

Server kết nối với MSSQL không được. Kiểm tra lại lúc ./qd xem có đoạn nào báo lỗi không.

heronet
17-05-14, 12:19 PM

Server kết nối với MSSQL không được. Kiểm tra lại lúc ./qd xem có đoạn nào báo lỗi không.

Anh2SiTinh
17-05-14, 01:12 PM
Ai cho mình xin file table.xml với ....

tải cái sv này về ko thấy file đó đâu :-h:-h

khatvong0702
17-05-14, 02:12 PM

Neu no ko ket noi duoc vay bay gio phái làm sao cau oi

heronet
17-05-14, 02:17 PM
Ai cho mình xin file table.xml với ....

tải cái sv này về ko thấy file đó đâu :-h:-h

add Skype : montbuzz đi mình gửi cho

mooryong
17-05-14, 03:36 PM
--- Chế độ gộp bài viết ---

Đã tìm dc nguyên nhân tăng ram, dù ram bao nhiêu cũng hết thôi. Và tìm được cách khắc phục tạm thời ko tăng ram nữa :)>-[/QUOTE]

pác chỉnh làm sao nó ko lên ram vậy set 4gb ram
mà vô chơi nó cứ lên từ từ đến khi full là dis luôn chán wa pác ơi
share anh em cách fix với

heronet
17-05-14, 04:09 PM

Ai biết lỗi này lỗi gì không ạ ?

dodt1306
17-05-14, 06:58 PM

Đã tìm dc nguyên nhân tăng ram, dù ram bao nhiêu cũng hết thôi. Và tìm được cách khắc phục tạm thời ko tăng ram nữa :)>-

share anh em cách fix với[/QUOTE]

bản mới nhất đã fix lỗi tăng ram nhé. phiên bản trước cái java chạy vòng lặp. Bạn khởi động sv lên chạy lệnh "Top" nếu thấy 1 cái java đang chạy là bình thường nếu mà thấy có tầm 2,3,4,5..... hoặc cái list danh sách là java thì bác bị dính lỗi đấy. chạy lệnh "killall -9 java" Ram giảm đáng kể

nghiadht
17-05-14, 07:24 PM

bản mới nhất đã fix lỗi tăng ram nhé. phiên bản trước cái java chạy vòng lặp. Bạn khởi động sv lên chạy lệnh "Top" nếu thấy 1 cái java đang chạy là bình thường nếu mà thấy có tầm 2,3,4,5..... hoặc cái list danh sách là java thì bác bị dính lỗi đấy. chạy lệnh "killall -9 java" Ram giảm đáng kể[/QUOTE]

bản mới nhất là bản nào vậy bác ?

mooryong
17-05-14, 07:31 PM

bản mới nhất đã fix lỗi tăng ram nhé. phiên bản trước cái java chạy vòng lặp. Bạn khởi động sv lên chạy lệnh "Top" nếu thấy 1 cái java đang chạy là bình thường nếu mà thấy có tầm 2,3,4,5..... hoặc cái list danh sách là java thì bác bị dính lỗi đấy. chạy lệnh "killall -9 java" Ram giảm đáng kể[/QUOTE]

ok thank pac sssssssssssssss

nghiadht
17-05-14, 07:36 PM
Ai có file CentOS 64-bit.7z re-up lại dùm với ạ :D

heronet
17-05-14, 07:36 PM
bản mới nhất đã fix lỗi tăng ram nhé. phiên bản trước cái java chạy vòng lặp. Bạn khởi động sv lên chạy lệnh "Top" nếu thấy 1 cái java đang chạy là bình thường nếu mà thấy có tầm 2,3,4,5..... hoặc cái list danh sách là java thì bác bị dính lỗi đấy. chạy lệnh "killall -9 java" Ram giảm đáng kể

thanks pac ban moi thay ko co loi java
nhung chay gs no bao loi nay
套装80025中发现了不正确的addon group 77993,不存在或类型不匹配
套装80026中发现了不正确的addon group 77993,不存在或类型不匹配
套装80027中发现了不正确的addon group 77993,不存在或类型不匹配
套装80028中发现了不正确的addon group 77993,不存在或类型不匹配
加载商城数据:'./config/malldata.xml'
商城数据文件 ./config/malldata.xml 无法读取
初始化失败,err_code=13,err_msg=加载商城� �据失败 dong nay

ko bik fix cho nao doi chut thay no van chay ma chay lau lam pac[/QUOTE]

Bị lỗi file đó... Kiểm tra lại coi có thiếu > hay viết dư không nhé

kelalung
17-05-14, 08:26 PM
Xem video đi mọi người :

khatvong0702
17-05-14, 09:21 PM
Xem video đi mọi người :

cai pasth cua ban link dow o dau

13giay
17-05-14, 09:25 PM
thanks pac ban moi thay ko co loi java
nhung chay gs no bao loi nay
套装80025中发现了不正确的addon group 77993,不存在或类型不匹配
套装80026中发现了不正确的addon group 77993,不存在或类型不匹配
套装80027中发现了不正确的addon group 77993,不存在或类型不匹配
套装80028中发现了不正确的addon group 77993,不存在或类型不匹配
加载商城数据:'./config/malldata.xml'
商城数据文件 ./config/malldata.xml 无法读取
初始化失败,err_code=13,err_msg=加载商城� �据失败 dong nay

ko bik fix cho nao doi chut thay no van chay ma chay lau lam pac

Bị lỗi file đó... Kiểm tra lại coi có thiếu > hay viết dư không nhé[/QUOTE]

Bạn xem lại file malldata.xml bị lỗi số liệu của price :)

heronet
17-05-14, 10:09 PM
Có ai biết cách add KNB, set GM hay gì không chỉ mình với ?

Có ai có đủ hết id item chưa ? Cách chỉnh rate drop, exp ???

btbaotrung90
17-05-14, 11:07 PM
SV mới nhất là SV nào vậy mọi người

Mình chạy bản cũ full ram ko biết cách fix, giúp mình với

khatvong0702
18-05-14, 12:06 AM
Xem video đi mọi người :

Van bi tai khoan va mat khauko dung cau ah hihihi hic hic

Rainstoven
18-05-14, 01:04 AM

Up phát....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kelly
18-05-14, 01:09 AM
theo mình thì server này nếu chỉ để giải trí thì tốt, còn nếu dân dev game thì không nên vì game này không có 1 hướng phát triển nào cả, ngoài edit 1 số cai linh tinh, hơn nữa đồ họa nặng không khả quan.

Alvin
18-05-14, 01:11 AM
có pac nào mở dc map ngu ba cuong ko . hình như map 81 bị gì phải ko mấy pác

Rainstoven
18-05-14, 08:52 AM

- Dựa theo ngày upload thì cái cục [GPH-Server-Client.zip]13,2 GB add ngày 11/05.
- 笑傲江湖by小帅.zip add ngày 08/05 (cũ nhất)
- Server MySQL.7z add ngày 14/05 (mới nhất)

Nhưng cái khỉ gió Server MySQL.7z này chạy dính không biết pass login ubuntu.
Đang kéo cài cục 13,2 kia về xem có fix lỗi java không.

Alvin
18-05-14, 12:51 PM
ai bik mở map ngu ba cuong
với chỉnh rớt đồ khi đánh wai config ỏ file nào ko

heronet
18-05-14, 02:36 PM

Alvin
18-05-14, 02:57 PM
mấy pác cho hỏi
mình chạy sql 2008 chạy server reg ok chơi game ok
lúc trước chạy cái sql có sẵn trong sv kèm them thì vào db UserDB xem thì co tên acc mình reg trong tables
nay xài sql 2008 chay cũng ok
nhưng mà vô 2008 xem db UserDB sao ko thấy acc mình reg vậy

kelly
18-05-14, 03:35 PM
có gì đâu mà dev, game chỉ để giải tri thôi

13giay
18-05-14, 05:52 PM

SV này có quá nhiều thứ để dev luôn ý chứ. Biên tập Element.data, shop, NPC, chỉ sợ không biết dev thôi ;)

Rainstoven
18-05-14, 06:52 PM

Lại cứ dìm hàng em nó...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thời buổi gì rồi còn nói TNGH nặng. Mai mốt có Jx3 với Age of Wushu ra thì có mà ăn cám à...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lostworld313
18-05-14, 10:04 PM
vừa thấy trong 1 file config của tool nào đó (nghi ngờ là tool add KNB) có nhắc đến table "[dbo].[addpaycash]" nhưng trong database MSSQL thì ko có table này. Các bác thấy sao về điều này ?

mooryong
18-05-14, 10:51 PM
Ai bik file nao chinh danh wai rot do ko.sao wai map nao danh cung ko rot do j het vay

kelly
18-05-14, 11:28 PM
Lại cứ dìm hàng em nó...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thời buổi gì rồi còn nói TNGH nặng. Mai mốt có Jx3 với Age of Wushu ra thì có mà ăn cám à...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nói thật thì các bạn lại bảo là dìm hàng, rồi thời gian bạn sẽ thấy nó dev được không, còn mình nói cho bạn biết, tất cả các game share ra thì không phát triển được hoặc chỉ phát triển được theo mod còn lại thì bó tay nhé. Bạn nghĩ nó share server ra la bạn thấy thích nhưng không ăn được của bọn nó dễ thế đâu

1 Source đáng gia bao nhiêu tiền chưa kể fix src build hơn nữa game hot nó share ra để nó lấy gì ra sống, bạn nên tìm hiểu kỹ những game mà bạn nói là phát triển xem thế nào đã nhé

Alvin
20-05-14, 12:28 AM
có pác nào có tool chỉnh sửa mấy file .data của tngh ko share em với ^^

Kimyuna
20-05-14, 09:44 AM
đã mở được map nhiệm vụ và phụ bản. Tất cả server load 3GB chẵn, cái client bị vài lỗi font chữ và vài cái khác

bác ơi là sao mở map phụ bản thế. Một số map nhiệm vụ cũng ko vào đc.

heronet
20-05-14, 10:01 AM
Về lại mấy trang sẽ có TOOL đó nhé Alvin.

Map nào :v ... Mình chơi map nào cũg vào đc mà ...

Kimyuna
20-05-14, 10:39 AM

cho mình file qd với file gsaliasXX của bạn đc ko. ths

Rainstoven
20-05-14, 10:40 AM

Có đi map Long Lĩnh với Bách Độc chưa?

kukasubpro
20-05-14, 10:42 AM
các bác xem giúp em ko tao đc db là sao
mong các bác giúp đỡ

datvt123
20-05-14, 11:34 AM
Ai chỉ mìh cách chỉnh KTC với :B

Alvin
20-05-14, 12:05 PM

chỉ thấy có tool pck thôi mà pác có tool nào chỉnh sửa .data ko pác

hungnguyenvan
20-05-14, 05:05 PM
em tìm thấy cái này, nó kêu là chạy nhẹ:
CPU: AMD 2.5GHz dual-core
Đồ họa : Tích hợp 512
Bộ nhớ: 4G

server
Liên kết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: b1bj

mật khẩu giải nén: 我不告诉你是什么

txt thông tin
Liên kết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: 29oi

video hướng dẫn:
Liên kết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: jofc

bác nào làm được thì hướng dẫn em với nha. =P~

Alvin
20-05-14, 05:27 PM
mấy pác cho hỏi đánh lên lv 62 là nó ko up lv nữa fix sao mấy pác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

13giay
20-05-14, 06:52 PM
mấy pác cho hỏi đánh lên lv 62 là nó ko up lv nữa fix sao mấy pác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client và sv ko đồng bộ. Đồng bộ lại là ngon mà. Hoặc gameconfig chỉ max lev là 69 thôi.

datvt123
20-05-14, 08:12 PM
Client và sv ko đồng bộ. Đồng bộ lại là ngon mà. Hoặc gameconfig chỉ max lev là 69 thôi.

bác ơi cho em xin cái yahoo với

Alvin
20-05-14, 09:04 PM
ok mình làm dc rồi
cho hỏi thêm là kỹ năng dược học lên cấp 5 rồi
mà trong shop ở lac dương nó ko có bán công thức chế thuốc cấp cap 60
và kỹ nang chế thuốc cấp 6
cái này đi đâu học vậy pác

Rainstoven
20-05-14, 09:38 PM
ok mình làm dc rồi

Chưa chơi TNGH của VGG à?
Kỹ năng cấp 6 nâng cấp tại NPC Bang Phái.
Hoặc mua vật phẩm trong shop.

Alvin
20-05-14, 09:42 PM
Chưa chơi TNGH của VGG à?
Kỹ năng cấp 6 nâng cấp tại NPC Bang Phái.
Hoặc mua vật phẩm trong shop.

mình chới hết môn phái của vgg r mà chì 5x rồi chuyển qua đây nên cũng chưa hiểu hết về tngh ^^

Rainstoven
20-05-14, 09:45 PM
mình chới hết môn phái của vgg r mà chì 5x rồi chuyển qua đây nên cũng chưa hiểu hết về tngh ^^

Cũng mê game giống mình quá ta. Nick game là gì thế? Lu.Meng ở Độc Cô Cửu Kiếm. ;)

Alvin
20-05-14, 10:00 PM
Cũng mê game giống mình quá ta. Nick game là gì thế? Lu.Meng ở Độc Cô Cửu Kiếm. ;)
mình cũng dcck

SteveJobs
LingHuChong

^^

btbaotrung90
21-05-14, 12:25 AM
ok mình làm dc rồi
Cho mình hỏi làm sao mở map nhiệm vụ cốt truyện vậy, mình chơi đến đoạn gia nhập phái xong ra đánh thằng gì đấy nó bảo map này chưa mở nên ko làm tiếp Q dc

Alvin
21-05-14, 12:44 AM
Cho mình hỏi làm sao mở map nhiệm vụ cốt truyện vậy, mình chơi đến đoạn gia nhập phái xong ra đánh thằng gì đấy nó bảo map này chưa mở nên ko làm tiếp Q dc

pác mở full map là dc mà ssssssssss

Alvin
21-05-14, 12:51 AM
xin hỏi hiện h mình đã add knb vào data ok mà sao cái shop do trong game knb vẫn hiện là ko vậy
có phải chưa config chỗ nào trong server không . pác nào biết hướng dẫn giúp
mình dùng web reg add knb vào db UserDB tables usecashnow id trong acc va usecash giống nhau mà vẫn ko dc

btbaotrung90
21-05-14, 12:52 AM
pác mở full map là dc mà ssssssssss

Mở full máp thế nào chỉ mình cách với?

khatvong0702
21-05-14, 07:08 AM
Mình biết lỗi này là do sever và client không đồng bộ nhưng giòe muốn tìm file ở server mà không biết nó nằm ở đâu bác nào chỉ em với

Kimyuna
21-05-14, 07:37 AM
Sao mình truyền tống đi đâu cũng đc chỉ đi phái Hoa Sơn là nó bảo Chức năng NPC ko thể sử dụng nhỉ

mooryong
21-05-14, 09:58 AM
mình muốn tạo nhân vật có sẵn 1000 vàng khóa và 1000 vàng không khóa thì chỉnh ở đâu mấy pác

Pallost
21-05-14, 10:13 AM
có ai biết chỉnh KNB ở table nào không chỉ mình với

13giay
21-05-14, 12:01 PM
mình muốn tạo nhân vật có sẵn 1000 vàng khóa và 1000 vàng không khóa thì chỉnh ở đâu mấy pác

Chỉnh ở file .lua trên server. Bạn có thể thêm bất cứ thứ j, chịu khó mò mẫm tìm hiểu là ra hết :D

khatvong0702
21-05-14, 12:57 PM
Chỉnh ở file .lua trên server. Bạn có thể thêm bất cứ thứ j, chịu khó mò mẫm tìm hiểu là ra hết :D

bạn huong dan anh embang hinh anh dc ko . cam on ban lam, nho ban chi ma tui minh moi mo tu tu dc

hamikhanh
21-05-14, 06:42 PM
3142

3143

Mình cũng bị lỗi như vậy, ai giúp mình với!!

Pallost
21-05-14, 06:44 PM
đã có bạn nào biết chỉnh tỷ lệ exp vàng item x bao nhiêu ở đâu không mình tìm mãi mà không ra :(

btbaotrung90
21-05-14, 07:37 PM

Bạn làm ơn chỉ mình cách mở full map với, mình chơi test thôi mà cũng ko dc vì báo map chưa mở.

khatvong0702
21-05-14, 08:08 PM
Mình cũng bị lỗi như vậy, ai giúp mình với!!

Ban PM minh o YH WilliamPham0702 minh vao xem ho ban.

khatvong0702
21-05-14, 11:40 PM
Em bi loi nay khac phuc lam sao vay cac anh

Rainstoven
22-05-14, 12:08 AM

Haizzz cuối cùng cũng code được cái web đăng ký quay về cái máng lợn thôi =.=! Các bác máu me vào test chơi bời với em nha! ~o)

Share cái code đăng ký trên local được không bác?

heronet
22-05-14, 12:46 PM
Share cái code đăng ký trên local được không bác?

Bác ý k share đâu.... Và bác y cũg nghĩ dev TNGH r ... Nên tự code thiô :D .. Nhưg hỏi gì thì bác ý chỉ..

datvt123
22-05-14, 01:23 PM
Bác ý k share đâu.... Và bác y cũg nghĩ dev TNGH r ... Nên tự code thiô :D .. Nhưg hỏi gì thì bác ý chỉ..

btbaotrung90
22-05-14, 04:10 PM

Sao mình ghét cái kiủ trả lời này vl, đối với bạn là dễ, người ta ko biết mới hỏi, ban trả lời thế như spam chứ giúp gì dc cho người ta.

Y như mình hỏi sao mở map Q để chơi thì bạn kia trả lời bạn mở full map là dc mà, mình biết mở full map thì đâu cần lên hỏi.

Code dk mình chưa làm nên ko share nhưng mình sẽ gợi ý, code ASP.Net nhé

Query chèn vào SQL:

usertype luôn cho =0
now_sn luôn cho = 1
idnumber luôn cho = -1

quan trọng là cái pw, cách tạo

StringToBytes(SQLHelper.GetMD5(this.name.Text + this.passwd.Text)))

Còn những cột khác thì chèn bình thường.

datvt123
22-05-14, 04:47 PM
Sao mình ghét cái kiủ trả lời này vl, đối với bạn là dễ, người ta ko biết mới hỏi, ban trả lời thế như spam chứ giúp gì dc cho người ta.

Y như mình hỏi sao mở map Q để chơi thì bạn kia trả lời bạn mở full map là dc mà, mình biết mở full map thì đâu cần lên hỏi.

Query chèn vào SQL:

usertype luôn cho =0
now_sn luôn cho = 1
idnumber luôn cho = -1

Trời ạ mình có nói gì đâu , mà cần gì dùng full cp rồi trong cục 13gb có 1 file tên iis full cp mà

windy410
22-05-14, 07:13 PM

Query chèn vào SQL:

usertype luôn cho =0
now_sn luôn cho = 1
idnumber luôn cho = -1

Bác chỉ luôn cách add KNB với set GM với

Rainstoven
22-05-14, 08:42 PM

Cám ơn bạn, tính tạo cho tụi bạn reg nick chơi. Ngại đưa tool cho tụi nó sợ tui nó phá xóa hết data thì mệt.
Sẵn cho mình hỏi luôn, có ai biết ID map Bí Cảnh lúc mở bang không? Tính lập bang thả boss Diệt Môn solo mà maps đó chưa mở.

Kimyuna
22-05-14, 10:57 PM
Ai đi sang đc map Ngũ Bá Cương ko. Hình như chưa mở map đó. em làm nhiệm vụ cấp 44 ko sang đc. ai có ID map đó ko cho mình với

windy410
23-05-14, 09:28 AM

Pallost
23-05-14, 09:34 AM
theo tôi nghiên cứu hỗm nay thì chắc có lẽ đây chỉ là bản demo tung ra nhầm mục đích dò tìm lỗi của NPH

chứ thiếu table không có chỗ lưu thông tin nhân vật bao gồm cấp độ môn phái tiền vàng vì vậy nếu nghiên cứu thì cũng chỉ đến 1 giới hạn nào đó rùi thôi chứ không phát triển lâu dàu được ước mơ đem lên private thì phải có một bản khác với đầy đủ công cộ và DB full

anh2haui
23-05-14, 10:22 AM
chưa thấy con nào của PW có DB nhân vật nằm ở CSDL :))

datvt123
23-05-14, 10:49 AM

Chuẩn cơm mẹ nấu rồi :)) em tìm ra cách add KNB rồi :D với edit full toàn bộ Thương Thành , thêm vk , edit cấp độ vk .

p/s dùng EL để làm mọi thứ , quá đơn giản luôn các bác

Server này cơ sở dụng liệu "Data User" chủ yếu log thông tin khách hàng thôi , chứ data role nằm ở trong server cơ mà ZZ

Alvin
23-05-14, 01:02 PM
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi :)) em tìm ra cách add KNB rồi :D với edit full toàn bộ Thương Thành , thêm vk , edit cấp độ vk .

p/s dùng EL để làm mọi thứ , quá đơn giản luôn các bác

Server này cơ sở dụng liệu "Data User" chủ yếu log thông tin khách hàng thôi , chứ data role nằm ở trong server cơ mà ZZ

Anh2SiTinh
23-05-14, 02:30 PM
Ngồi phá nó ra như thế này nè .....:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

EmMoiVao
23-05-14, 02:33 PM
lại dc thánh phán bản này là bản Demo
Các con của PW thì đa phần là add KNB hay GM đều phải gọi qua Procedure có sẵn chứ chẳng có chỗ nào để insert trong DB MySQL của nó đâu mà tìm
Tìm ko ra lại phán

mylove09
23-05-14, 04:24 PM
Ai chỉ mình cách down trang pan.baidu với.

mooryong
23-05-14, 04:27 PM
mấy file nhỏ down bình thuong

file năng pác tạo cái qq log vô down ok

datvt123
23-05-14, 04:36 PM
Các con của PW thì đa phần là add KNB hay GM đều phải gọi qua Procedure có sẵn chứ chẳng có chỗ nào để insert trong DB MySQL của nó đâu mà tìm
Tìm ko ra lại phán

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

EmMoiVao
23-05-14, 04:51 PM

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Các game của PW đều config chạy 2 kiểu DB dc
bản mình đang xài là chạy MySQL cho tiện hơn. chỉ chạy máy ảo là xong . Ok?

mylove09
23-05-14, 04:53 PM
Bác nào có cái Tk pan.baidu.com share vào inbox với. Reg cả buổi mà không nổi

mooryong
23-05-14, 05:00 PM
Tìm ko ra lại phán

vậy pác làm cái hướng dẫn đi cho anh em thấy

lúc trước cài tghm nhớ chạy query trong db set gm vói knb mà data nó luu trong sv phải ko
còn cái này config làm sao ta

pác bik thì hường dẫn đi đang mò trong au làm sao cho em nó hiểu ^^

Anh2SiTinh
23-05-14, 05:18 PM
vậy pác làm cái hướng dẫn đi cho anh em thấy

lúc trước cài tghm nhớ chạy query trong db set gm vói knb mà data nó luu trong sv phải ko
còn cái này config làm sao ta

pác bik thì hường dẫn đi đang mò trong au làm sao cho em nó hiểu ^^

Để lại skype tôi add tôi chỉ chô \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

hamikhanh
23-05-14, 05:42 PM
Chỉnh cái giới hạn level ở đâu vậy mọi người?? Đã tìm nhưng chịu, không thấy!!!

mooryong
23-05-14, 07:00 PM
Để lại skype tôi add tôi chỉ chô \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
skype mình s.ls.l342 khi nào ranh add config giúp minh thanks

nghiadht
23-05-14, 07:17 PM

Nó thả cho down tẹt mà bác ? ,..............................

Rainstoven
23-05-14, 07:32 PM
Có cái iweb như TGHM thì ngon.

hamikhanh
23-05-14, 08:54 PM
Chỉnh cái giới hạn level ở đâu vậy mọi người?? Đã tìm nhưng chịu, không thấy!!!

Giúp nhanh các thánh ơi!!! ~:>

Rainstoven
23-05-14, 09:01 PM
Vào
home/gamed/gs.conf
Tìm dòng
logic_level_limit = ??
Sửa ?? thành lv muốn giới hạn.

kelalung
23-05-14, 09:07 PM

Chả ai là thánh cả bạn à, toàn dân tri thức + game thủ không à

cách chỉnh max level là:

tìm trong /home/gamed/gs.conf
sửa lại số ở chỗ này thành level MAX
logic_level_limit = 79

datvt123
23-05-14, 09:28 PM
Các game của PW đều config chạy 2 kiểu DB dc
bản mình đang xài là chạy MySQL cho tiện hơn. chỉ chạy máy ảo là xong . Ok?

À mình hiểu rồi ^^ 2 cơ chế database :D nhưng mà mssql cũng dùng navicat connect quản lý được mà

hamikhanh
23-05-14, 09:36 PM
Vào
home/gamed/gs.conf
Tìm dòng
logic_level_limit = ??
Sửa ?? thành lv muốn giới hạn.

Chả ai là thánh cả bạn à, toàn dân tri thức + game thủ không à

cách chỉnh max level là:

tìm trong /home/gamed/gs.conf
sửa lại số ở chỗ này thành level MAX
logic_level_limit = 79

OK! Mình cám ơn, mình cũng nghĩ là nó, chỉnh lên tận 200. Nhưng giờ cấp 40 rồi mình đứng ở đó luôn, exp 400%. Mình mới chơi lần đầu.

Rainstoven
23-05-14, 10:05 PM
OK! Mình cám ơn, mình cũng nghĩ là nó, chỉnh lên tận 200. Nhưng giờ cấp 40 rồi mình đứng ở đó luôn, exp 400%. Mình mới chơi lần đầu.

Exp 400% do không đồng bộ giữa Client và Server.
Cụ thể là exp client ít hơn exp server nên bị lỗi như thế.

hamikhanh
23-05-14, 11:05 PM
Exp 400% do không đồng bộ giữa Client và Server.
Cụ thể là exp client ít hơn exp server nên bị lỗi như thế.

Mình đồng bộ được rồi. Còn cái file pck của client, mình dùng tool của tàu giải nén ra được nhưng đóng gói lại không được. Có cái tool nào đóng gói lại đc thì share mình với!

btbaotrung90
23-05-14, 11:09 PM
Quá nhọ tối hôm kia mình chơi xong dùng lệnh stop, nay bật lại thì ko khởi động dc cái gamedb nữa :((

khatvong0702
23-05-14, 11:18 PM
Ngồi phá nó ra như thế này nè .....:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

Bác chính thế nào, chỉ anh em với đang nghèo lắm cần tiền + đồ kinh khủng

Rainstoven
23-05-14, 11:24 PM
Quá nhọ tối hôm kia mình chơi xong dùng lệnh stop, nay bật lại thì ko khởi động dc cái gamedb nữa :((

Tặng bác...

ookurooo
23-05-14, 11:59 PM
Bác nào có cái Tk pan.baidu.com share vào inbox với. Reg cả buổi mà không nổi

link đăng ký nè bác

dòng 1: email(thật nhé)
dòng 2: password
dòng 3: captcha

btbaotrung90
24-05-14, 12:14 AM
Tặng bác...

ơ kìa chính em nó :))
bạn biết fix ko?

ahshaky123
24-05-14, 12:55 PM
Download bên cái server bên tàu nó lấu quá có ai Up link giúp cái server lên đường truyền của việt nam cho dể download ko cám ơn trước

Anh2SiTinh
24-05-14, 04:05 PM
Ai có tool unpak và pack ko nhỉ ,,,,,,,,,;;);;);;);;);;);;);;);;)

mooryong
26-05-14, 01:45 PM
mở rộng o chứa đồng = knb
knb add và mua một số đồ mình chỉnh trả kng thì ok còn cái mở rộng ko dc có ai bị thế này ko
và fix làm sao

heronet
26-05-14, 05:30 PM
ơ kìa chính em nó :))
bạn biết fix ko?
Mở cái SQL Manager Studio lên .. Nếu nó bị báo lỗi đó nữa.. Nhớ kêt 1nối lun cái SQL lun nhé.. Đang chạy nếu thí cứ bật lên là đc :D .. Mình bị hoài =))

btbaotrung90
26-05-14, 05:59 PM
Toàn bộ mọi người trên này ko ai bị lỗi này sao

InstanceManager::Create: world_tid(2823) server load full

Chán quá mình còn ko vào game dc

Rainstoven
26-05-14, 07:16 PM
mở rộng o chứa đồng = knb
knb add và mua một số đồ mình chỉnh trả kng thì ok còn cái mở rộng ko dc có ai bị thế này ko
và fix làm sao

Xài cái thương thành của mình share bên kia sẽ mở rộng được túi, nguyên liệu, kho và võ học tự tạo.

khatvong0702
26-05-14, 10:26 PM
Xài cái thương thành của mình share bên kia sẽ mở rộng được túi, nguyên liệu, kho và võ học tự tạo.

Thuong thành bên kia bác share bị lỗi add vào sv nó không chạy, cứ loát đến đó là đứng

Rainstoven
26-05-14, 10:33 PM
Thuong thành bên kia bác share bị lỗi add vào sv nó không chạy, cứ loát đến đó là đứng

Load đứng là cái element trên server không đồng bộ. Bạn quăng cái cục element.data của client VGG lên server nhé. (:|

Pallost
26-05-14, 10:54 PM
bác nào biết cònig chạy bằng mysql bày cho em với :(

mooryong
26-05-14, 11:04 PM

xin hỏi id nào trong malldata mà client mặc định sử dụng để mở rông túi 5 ô túi nguyên liêu và kho

mình muốn add vào cai malldata của minh hiện h . mình cũng chỉ lấy vài cái của pác thoi .thanks

Rainstoven
26-05-14, 11:32 PM
xin hỏi id nào trong malldata mà client mặc định sử dụng để mở rông túi 5 ô túi nguyên liêu và kho

mình muốn add vào cai malldata của minh hiện h . mình cũng chỉ lấy vài cái của pác thoi .thanks

ID nhiều lắm, mở 5, 10, 15... bạn hỏi kiểu này mình bó tay.

khatvong0702
27-05-14, 07:29 AM
Load đứng là cái element trên server không đồng bộ. Bạn quăng cái cục element.data của client VGG lên server nhé. (:|
Bác ơi, em đã quăng cái Element của client vào rồi nó vẫn bị thế này.
lottey 81111 error GenerateNumbers, rst=0
½Å±¾ÄÚ²¿´íÎ󣬲»Äܼ̀Đø³ơÊ ¼»¯ ²ÊƱ: 81111
Éú³ÉÎïÆ·81111ʱ·¢Éú´íÎó,ÎïÆ· ÀàĐÍDT_LOTTERY_ESSENCE
¼ÓÔØÉ̀³ÇÊư¾Ư:'./config/malldata.xml'
É̀³ÇÉ̀Æ· 741 Êư¾Ư´íÎó
³ơʼ»¯Ê§°Ü,err_code=13,err_msg=¼ÓÔØ� �̀³ÇÊư¾Ưʧ°Ü
debug : DS::GHubServerManager CollectZoneInfo not_init:0, conf_counter:2335298
debug : HUB::CollectZoneInfo from zone:1, list_sz:0, ret_size:1.
debug : HUB::CollectZoneInfo from zone:1, list_sz:1, ret_size:0.
debug : DS::CollectZoneInfo_Re from hub:1, sz:1.
TRACE : checkpoint begin.
TRACE : checkpoint end.
info : RPC_STAT, all type, count=26, avg_time=1355, max_time=26849
info : RPC_STAT, type=721, count=7, avg_time=108, max_time=158
info : RPC_STAT, type=3059, count=6, avg_time=394, max_time=1436
info : RPC_STAT, type=9211, count=5, avg_time=676, max_time=3155
info : RPC_STAT, type=9333, count=1, avg_time=146, max_time=146
info : RPC_STAT, type=9231, count=1, avg_time=38, max_time=38
info : RPC_STAT, type=4556, count=1, avg_time=425, max_time=425
info : RPC_STAT, type=6200, count=1, avg_time=295, max_time=295
info : RPC_STAT, type=9341, count=1, avg_time=40, max_time=40
info : RPC_STAT, type=411, count=1, avg_time=860, max_time=860
info : RPC_STAT, type=8811, count=1, avg_time=26849, max_time=26849
debug : UserContainer::RefreshIngame: total=0, current=0, new=0
debug : DS::EngameQueue::Update: user_total=0,user_ingame=0,user_waiting=0,user_rea dy=0

nghichtu91
27-05-14, 07:43 AM
bác nào biết cònig chạy bằng mysql bày cho em với :(

sql hay mysql cũng chỉ để quản lý acc thôi .... ..............

Rainstoven
27-05-14, 02:08 PM
Bác ơi, em đã quăng cái Element của client vào rồi nó vẫn bị thế này.
¼ÓÔØÉ̀³ÇÊư¾Ư:'./config/malldata.xml'
É̀³ÇÉ̀Æ· 741 Êư¾Ư´íÎó
³ơʼ»¯Ê§°Ü,err_code=13,err_msg=¼ÓÔØ� �̀³ÇÊư¾Ưʧ°Ü

Vậy là mình bó tay rồi nhé. Không biết bác đã cmod 0777 cho nó chưa? Lúc mình mới quăng cái malldata.xml thì cũng bị lỗi ngay đây. Nhưng sau khi quăng thêm cái element.data từ client lên server thì hết. Không thấy bị lỗi như bạn.

P.S: Tình hình là không ai share tool edit task.data nên ức chế nghỉ dev game này luôn nhé. Đợi một thời gian sau đầy đủ tool rồi tính tiếp. :))

datvt123
27-05-14, 02:09 PM
Vậy là mình bó tay rồi nhé. Không biết bác đã cmod 0777 cho nó chưa? Lúc mình mới quăng cái malldata.xml thì cũng bị lỗi ngay đây. Nhưng sau khi quăng thêm cái element.data từ client lên server thì hết. Không thấy bị lỗi như bạn.

P.S: Tình hình là không ai share tool edit task.data nên ức chế nghỉ dev game này luôn nhé. Đợi một thời gian sau đầy đủ tool rồi tính tiếp. :))

Lỗi đó là do nó sử dụng bản server trong cục 13gb mà trong đó thì lỗi maldata vì trong maldata có thêm cái gì đâu mà nó load được , nó chỉ load đến đó thôi , lấy maldata ở ngoài patch vất vào là chay vù vù

nghichtu91
27-05-14, 02:29 PM
ai có tool edit task ko nhỉ ..............................................

Kimyuna
27-05-14, 05:13 PM
BÁC NÀO CHƠI VÀO SERVER EM MỚI MỞ CHƠI NHA. FREE TẤT CẢ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> VÀO TỶ VÕ CHÉM GIẾT :D

Rainstoven
27-05-14, 08:15 PM
BÁC NÀO CHƠI VÀO SERVER EM MỚI MỞ CHƠI NHA. FREE TẤT CẢ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> VÀO TỶ VÕ CHÉM GIẾT :D

Không học được full skill thì đấu võ kiểu gì? Phại chạy Q thì thua bọn TieuNgao.Net rồi. :))

Alvin
27-05-14, 11:45 PM
đưa lên online chỉ mở port 9223 thôi hay sao pác

MrFamous
28-05-14, 12:55 AM

Toàn ko kết nối đc với máy chủ là sao thế bạn?

Rainstoven
28-05-14, 01:11 PM
đưa lên online chỉ mở port 9223 thôi hay sao pác

Mở thêm port MSSQL để reg nick nữa bác.

Alvin
28-05-14, 06:36 PM
pac nào bik config web share ở trên chạy iis 8.5 không

nuocda
28-05-14, 08:19 PM
hỏi chút có ai biết cách chỉnh acc GM không

với lại cái file list item nó nằm ở đâu thế các bác :-B có cần dùng tool gì để mở không xin share 1 phát b-)

ahshaky123
29-05-14, 09:47 AM
nếu ai download dc cái link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> GPH-Server-Client.zip 13.2GB thì chia nhỏ file ra uplink về việt nam cho mọi ng cùng download đi mọi người

btbaotrung90
29-05-14, 10:32 AM
nếu ai download dc cái link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> GPH-Server-Client.zip 13.2GB thì chia nhỏ file ra uplink về việt nam cho mọi ng cùng download đi mọi người

UP 1 link fshare được ko
@nuocda mày rảnh quá, linux nhiều cái ko giống win đâu.

còn những chú biết làm toàn show hàng ko share ai thì giờ lên đây chỏ cái mỏ hỏi mình nghĩ các bạn đừng nên rộng rãi quá chỉ mấy loại người này.

ahshaky123
29-05-14, 11:17 AM
UP 1 link fshare được ko
@nuocda mày rảnh quá, linux nhiều cái ko giống win đâu.

còn những chú biết làm toàn show hàng ko share ai thì giờ lên đây chỏ cái mỏ hỏi mình nghĩ các bạn đừng nên rộng rãi quá chỉ mấy loại người này.

mình rất cám ơn bạn mình đang download toàn bộ về rồi up lên 4share.vn để mọi ng cùng download cho dể chứ download bện bọ tàu khựa lâu lắm một lần nữa cám ơn bạn btbaotrung90

Rainstoven
30-05-14, 07:55 PM
Tình hình là link #1 báo như sau: 此链接分享内容可能因为涉及侵权、� �情、反动、低俗等信息,无法访问!
Dịch: Nội dung này liên quan đến vi phạm bản quyền, bạo lực, hoặc tình dục.v.v...không thể truy cập.

Mod nào lượn ngang đây closed topic giùm.....8-x

boy_playgames
02-06-14, 11:09 AM
link dow đầu pic rùi ,ai fix lại dùm e với

nghichtu91
07-06-14, 10:40 AM
moa cũng mở được gm rùi :D

benhur0610
07-06-14, 04:04 PM
gửi các bạn link GPH-Server-Client.zip 13.2GB nhé chia file 500mb up lên Fshare.vn

pass down và giải nén

benhur0610

vocweb
09-06-14, 04:54 PM
Cái topic này dài quá rồi, mà lại không phân chia theo mục nên rất khó tra cứu.
Mình đã tạo hẳn 1 cái chuyên đề thảo luận + share code + hướng dẫn cho riêng game này tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
AE vô đó thảo luận cho dễ tra cứu sau này.

Cũng đã copy 1 số bài hữu ích ra riêng.

shokboy03
09-06-14, 09:34 PM
Test cho bạn nào Ram 4GB đây, Chơi ngon không giật lag gì nhé, dù đã ở mức max setting :Đ

nghichtu91
09-06-14, 10:06 PM
Test cho bạn nào Ram 4GB đây, Chơi ngon không giật lag gì nhé, dù đã ở mức max setting :Đ

biết nhiêug thứ nhỉ :D ... cho xin cái yh đi

Rainstoven
09-06-14, 10:45 PM

Bác nghictu91 đi rủ rê gì đấy...

shokboy03
09-06-14, 10:48 PM
yh mình bỏ lâu lắm rồi, giờ toàn fb thui.

Rainstoven
09-06-14, 11:06 PM
Kỳ này Tiếu Ngạo Giang Hồ VGG update khá nhiều tính năng mới. Quá phũ! >:)

Rainstoven
09-06-14, 11:20 PM
moa cũng mở được gm rùi :D

Bác sử dụng bạn MySQL phải không? Bản đầy lỗi ra...Add xong một chút tự nhiên con char nó to đùng không lồ như king kong. Em tởm quá quay về MSSQL ngay và luôn.

nghichtu91
10-06-14, 12:20 AM
Bác sử dụng bạn MySQL phải không? Bản đầy lỗi ra...Add xong một chút tự nhiên con char nó to đùng không lồ như king kong. Em tởm quá quay về MSSQL ngay và luôn.

uhm tạch con mẹ nó rùi =)) thằng vgg nó updata haizzz thế =)) ....

boy_playgames
10-06-14, 02:21 PM
ai bik cách mở rộng kho ko ? .

nghichtu91
10-06-14, 03:02 PM
có bác nào biết nâng cấp bí kiếp ko nhỉ

boy_playgames
12-06-14, 12:03 PM
ai có tool edit taks ko ,share mình với

kingkiller
17-06-14, 09:46 AM
bác nào cho em xin cái element.data đã chỉnh rate exp lên x50 hoặc x100 đi các bác :v, thêm drop x50 hay x100 ạ :">

ahshaky123
18-06-14, 02:15 PM
Link Delete rồi có ai có lòng tốt úp lại link cho mình và mọi ng với cám ơn. Đang tập cài TNGH mà khó quá :-*

Thân Chào !

nghichtu91
14-07-14, 03:23 PM

phiên bản mới đây :v .............................

voanhnhat20010
14-07-14, 03:40 PM
nghictu share nào ^^
30charrrrrrrrrr

nghichtu91
14-07-14, 03:47 PM
Ông share hay show thế =))
Không thấy link down đâu cả =))

\m/ ...................................... để lấy lại khí thế tngh ấy mà

nghichtu91
14-07-14, 07:40 PM

lên top nào :v ...................................

kingkiller
21-07-14, 08:08 PM
share tuyệt học đi bác8->8->8->8->8->

nghiadht
22-07-14, 03:57 PM

Hàng mới thế này mà chỉ show ko thì hơi buồn :)):))

nghichtu91
22-07-14, 06:09 PM
Hàng mới thế này mà chỉ show ko thì hơi buồn :)):))

share thì cũng có người share thôi ... ta thì không share tránh bị ăn gạch đá :)))

dodt1306
23-07-14, 02:44 PM
share thì cũng có người share thôi ... ta thì không share tránh bị ăn gạch đá :)))

Bản server này đẩy đủ hết nói chung ngon bao gồm tuyệt học, bí kíp hoàn chỉnh, đặc biệt có cả ám khí. Chốt lại ko dùng dc chỉ mang về tự kỉ một mình thôi vì ko có tool để chỉnh sửa và việt hóa nhé!

nghichtu91
23-07-14, 02:50 PM
Bản server này đẩy đủ hết nói chung ngon bao gồm tuyệt học, bí kíp hoàn chỉnh, đặc biệt có cả ám khí. Chốt lại ko dùng dc chỉ mang về tự kỉ một mình thôi vì ko có tool để chỉnh sửa và việt hóa nhé!

có thì có chứ sao không cha nội. .... ... . . .. . :-bd

nghiadht
23-07-14, 03:31 PM

Cách việt hóa thì chắc như bản củ thôi :D

Share đi share đi :X

nghichtu91
23-07-14, 03:41 PM
Cách việt hóa thì chắc như bản củ thôi :D

Share đi share đi :X
1 phiên bản có 1 el để mớ nhé :))
.................................................. ...............

vuong93tb
21-09-14, 04:38 PM
ai up lại cho em cái link được ko? hoặc cái file UserDB.bak , thiếu mỗi file đó :Laluot_238:

nontop1
27-10-14, 04:08 PM
chủ thớt cho xin link server đi ah

toantuanh
27-10-14, 09:16 PM
chủ thớt cho xin link server đi ah
centos: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> org%2F6.5%2Fisos%2Fx86_64%2FCentOS-6.5-x86_64-minimal.iso
sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!IRxGHSRR!1eXx20ViGz_EA4DdoW3PYRaXuMRt7ndT8iTRERj IEns
Sever nổi được một thời, chìm rồi....thớt hk ngó ngàng tới lun r.....

tuananh1998
01-11-14, 02:10 PM
máy em Ram Gskill 2x4 bus 1k6
chip g2030 chơi được ko mấy bác ???

toantuanh
02-11-14, 08:40 AM
máy em Ram Gskill 2x4 bus 1k6
chip g2030 chơi được ko mấy bác ???
được rồi bạn......thả ga đi...........

tuananh1998
02-11-14, 02:30 PM
cho mình xin file UserDB.bak với thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

toantuanh
02-11-14, 08:18 PM
nó nằm trong máy ảo rồi nên làm biếng moi ra............! bạn tạo cái UserDB mới mà xài............

btbaotrung90
02-11-14, 11:36 PM

của bạn đấy

changthusinhvn
30-11-14, 06:22 PM
Hi All,

Mình muốn xóa tài khoản thì thế nào vậy.

hoặc xóa Nhân vật

Thanks

hoalong1120
30-11-14, 06:30 PM
Hi All,

Mình muốn xóa tài khoản thì thế nào vậy.

hoặc xóa Nhân vật

Thanks

vào sql mà xóa tài khoảng ... còn thông tin nhân vật nó nắm trên server đó

changthusinhvn
02-12-14, 09:04 AM
vào sql mà xóa tài khoảng ... còn thông tin nhân vật nó nắm trên server đó

Có cách nào xóa luôn thông tin nhân vật đó ở trên server ko?

Và trong server chỉnh sao khi đánh quái hay task có exp cao vậy

Thanks

snowleopard
30-12-14, 12:15 AM
Bây giờ mình muốn cài thì phải down những cái nào ? Bác nào share link những thứ cần phải down giúp mình với . Máy mình ram 4gb chỉ muốn mở vài map thôi thì có được không [-O<

nghichtu91
31-12-14, 01:23 PM
còn ai làm ko ...................................

nghonhuclam
10-09-15, 12:39 PM
lỗi gì vậy mấy bác cài game cũng vậy à <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>((:((:((:((:((:((

rentokil
12-09-15, 02:54 PM
lỗi gì vậy mấy bác cài game cũng vậy à :((:((:((:((:((:((

Kiểm tra lại element.data trong data.pck, hoặc file xjah

quyena4vd
16-10-15, 05:19 PM
ai còn cho mình xin bộ server này được ko? các link trên đều die
thank you!!!

nhtlquan
16-12-15, 11:12 PM
Add tiền kiểu j nhi? Game có dùng thẻ GM không, ai hướng dẫn mình được không. Chưa chơi game này bjo. Nhận đồ, trang bị, lên cấp.:(

peheoquaypha
14-05-17, 02:22 AM
Add tiền kiểu j nhi? Game có dùng thẻ GM không, ai hướng dẫn mình được không. Chưa chơi game này bjo. Nhận đồ, trang bị, lên cấp.:(

ai còn cho mình xin bộ server này được ko? các link trên đều die
thank you!!!

Bây giờ mình muốn cài thì phải down những cái nào ? Bác nào share link những thứ cần phải down giúp mình với . Máy mình ram 4gb chỉ muốn mở vài map thôi thì có được không [-O<