PDA

View Full Version : [JX] Share Server Jx ..:::CộngĐồngViệt:::..

Trang : [1] 2

hoangcungclub
02-05-14, 06:15 PM
Full tính năng ép đồ tím fix 100% không bug, ( nếu bug ép đồ tím chổ nào cứ ném gạch thoải mái )

Exp 100% chuẩn

CTC Chuẩn VNG.

VA nầy nọ điều chuẩn theo VNG hết, những ai đã chơi thì có lẽ sẽ biết đến Server nầy.

Server đã từng online 6 tháng.

Vì không còn time để làm nữa nên share cho các bạn nào còn đam mê, có thể mang lên online 100%

Server fix chuẩn 95% VNG không khác gì.

Download về giải nén ra và test sẽ biết thêm thông tin, không hề chém gió.

Cảm ơn MinhKiếm + Sky và các AE MNZ đã giúp đở MrJx2013 trong time vừa qua.

Không nói nhiều nữa link Download:

Reup by vipbk:
Mediafire:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Google Drive:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fshare:

4share:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[JX]CongDongViet.rar
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[JX]CongDongViet.rar

fonghungle
02-05-14, 06:17 PM
source gì đây bạn .

z0nkazu04
02-05-14, 06:24 PM
Loving lên hả?...\...............

yeuVLTK
02-05-14, 06:52 PM
sever có font hay no font ?.................

hoaian862000
02-05-14, 06:59 PM
Ko vào dc game.exe bạn ơi.. giúp mình với

dongahchu
02-05-14, 06:59 PM
đây là bản đồ xanh hay đồ tím vậy top ?

jxvietnam1994
02-05-14, 07:00 PM
Game.exe Bật LÊn KO đc bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

hoangcungclub
02-05-14, 07:06 PM
Game.exe Bật LÊn KO đc bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
config life congdong5.dll lại rùi bật lên mới được bạn.
hoạt bạn chưa coppy data của võ lâm free VNG vào

nhokvip99
02-05-14, 07:11 PM
Sao dạo này mấy bác share dữ thế!!!!!!!!!

na.ilusm89
02-05-14, 07:17 PM
Rất hay cố gắng phát huy thím hơn cha kia là ngon rồi ko đòi hỏi :) 1 số kẻ sẻ gato

yeuVLTK
02-05-14, 07:26 PM
sever này giống nền Loving quá

nhokvip99
02-05-14, 07:29 PM
Download về test thử xem nào!!!!

yeuVLTK
02-05-14, 07:40 PM
ac ac... game.exe vào ko dc....

hoangcungclub
02-05-14, 07:42 PM
ac ac... game.exe vào ko dc....

vui lòng config life congdong5.dll dùm mình bạn nhe.

[Server]
GameServPort=56789

[Client]
FullScreen=0
Represent=2
FPS=0

[Package]
Path=\\data
0=congdongviet1.pak
1=congdongviet.pak
2=update04.pak
3=update03.pak
4=update02.pak
5=update01.pak
6=update00.pak
7=Update.pak
8=Resource.pak
9=font.pak
10=maps.pak
11=skills.pak
12=sound.pak
13=Spr.pak

hoangcungclub
02-05-14, 07:49 PM
yahoo hổ trợ cho các bạn cài sv lên online giúp các bạn luôn.
hotro_congdongviet

yeuVLTK
02-05-14, 07:59 PM
file DebugWin ko chạy dc.................

hoangcungclub
02-05-14, 08:06 PM
nói trước, những thánh nào pro rùi thì download server về ngâm thử đi nha xem mình có chém hay không, chứ đừng pm yahoo mình mà phủ đầu không thích tý nào đâu nhe.

huhahu92
02-05-14, 08:13 PM
vui lòng config life congdong5.dll dùm mình bạn nhe.
bạn cho mình hỏi 1 chút được không, config file congdong5.dll là sao vậy, trong patch mình chỉ thấy có file congd5.dl thôi, sửa tên lại thành congdong5.dll hả bạn

yeuVLTK
02-05-14, 08:16 PM
bạn cho mình hỏi 1 chút được không, config file congdong5.dll là sao vậy, trong patch mình chỉ thấy có file congd5.dl thôi, sửa tên lại thành congdong5.dll hả bạn

đúng rồi.................................

hoangcungclub
02-05-14, 08:17 PM

không

dữ nguyên congd5.dl

và sửa lại theo part trong data là dc,

rùi vào st sửa life congdongviet.in nữa là ok

yeuVLTK
02-05-14, 08:45 PM
không

dữ nguyên congd5.dl

và sửa lại theo part trong data là dc,

rùi vào st sửa life congdongviet.in nữa là ok

trong thư mục Data có bao nhiu file.pak thì thêm tên vào cong5.dl hết đúng ko ?

jxvietnam
02-05-14, 08:53 PM
nếu được thì thêm 1 số tầm hình về server cho topic nhìn sinh động hơn :)

hoangcungclub
02-05-14, 09:05 PM
nếu được thì thêm 1 số tầm hình về server cho topic nhìn sinh động hơn :)
k có time bạn tự tìm hiểu rùi post hình lên dùm :D thanks

LHB_LOVE
02-05-14, 10:12 PM
cho hỏi nếu muốn online thì cần những gì vậy chủ thớt ! vì mới gia nhập jx nên chưa biết gì :)

quochung159
02-05-14, 11:11 PM
Hic hic...thớt ơi... hướng dẫn cụ thể được không, mình ko biết làm như thế nào hết...huhu

yeuVLTK
03-05-14, 12:35 AM
chỉnh cong5.dl sao trời............

Sesshomaru
03-05-14, 12:57 AM
1 thank cho chủ thread. mặc dù ko chơi jx

xnickx82
03-05-14, 02:23 AM
chỉnh cái file congd5.dl xong roi rename nó thành congd5.dll rồi chạy game.exe sẽ được thôi.

trieuthanh1993
03-05-14, 02:56 AM
Chủ thớt sao không share nốt bộ web cho mọi người nhỉ :D

dokhachuy5
03-05-14, 03:05 AM
Vào được game rồi nhưng mà chả thấy gì hết :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Long.MR
03-05-14, 03:30 AM
Xếp chồng vẫn bug mà ta có 2 món chồng lên nhau xong tách ghi số 0 vẫn lấy bình thường

huanngangoc
03-05-14, 03:39 AM
Full tính năng ép đồ tím fix 100% không bug, ( nếu bug ép đồ tím chổ nào cứ ném gạch thoải mái )

Exp 100% chuẩn

CTC Chuẩn VNG.

VA nầy nọ điều chuẩn theo VNG hết, những ai đã chơi thì có lẽ sẽ biết đến Server nầy.

Vì không còn time để làm nữa nên share cho các bạn nào còn đam mê, có thể mang lên online 100%

Không nói nhiều nữa link Download.

Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[JX]CongDongViet.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Part

ai cài đặt xong rùi thì share cho anh em cái video hướng dẫn với mới tiếp cận jx nên chẳng biết gì cả :(

shouljin00
03-05-14, 06:52 AM
Vào được game rồi nhưng mà chả thấy gì hết :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đồng bộ Settings từ SV qua Client thử đi bạn, nếu không được thì làm ngược lại xem sao.

Helioss
03-05-14, 07:19 AM
Mình sửa file congdong5.dl rồi mà game exe vẫn không vào được
bác nào port file cofig lên cho xem với:(

dokhachuy5
03-05-14, 07:37 AM
Đồng bộ Settings từ SV qua Client thử đi bạn, nếu không được thì làm ngược lại xem sao.
Đã đồng bộ rồi đó bạn, vẫn bị thế :(

killer20099
03-05-14, 08:30 AM
sv này nền ATN rồi :( , chưa test hết nhưng tks chủ thớt nha

Hướng dẫn vào Game.exe nè : file congd5.dl sửa theo chủ thớt rồi thì làm như vầy nè :

Kimyuna
03-05-14, 08:42 AM

Hướng dẫn vào Game.exe nè : file congd5.dl sửa theo chủ thớt rồi thì làm như vầy nè :

làm 1 bài hướng dẫn cái bác. em mò mãi ko đc

killer20099
03-05-14, 08:45 AM
làm 1 bài hướng dẫn cái bác. em mò mãi ko đc

chi tiết như vậy rồi còn gì nữa ? bác chưa làm đc chỗ nào ?

Kimyuna
03-05-14, 08:56 AM
em mem mới mà. Em cũng đọc bài hướng dẫn config jx off mà làm theo ko đc. Vì mỗi bài hướng dẫn nó có sever của nó ko giống cái này lắm. mò cả tối ko đc. Bác làm 1 bài hd em với chắc lần sau em sẽ tự làm đc. ths bác

z0nkazu04
03-05-14, 08:58 AM

Thập tự chính thành :D...............

killer20099
03-05-14, 09:17 AM
em mem mới mà. Em cũng đọc bài hướng dẫn config jx off mà làm theo ko đc. Vì mỗi bài hướng dẫn nó có sever của nó ko giống cái này lắm. mò cả tối ko đc. Bác làm 1 bài hd em với chắc lần sau em sẽ tự làm đc. ths bác

download sv về giải nén ra :

- cài SQL 2k
- attached db ( tìm trên diễn đàn )
- config IP các file : bishop.cfg , database.ini , relay_config.ini ,servecfg.ini thành IP của máy bạn
- run sv lên

quochung159
03-05-14, 09:33 AM
Bạn nào biết chức năng Admin ở đâu ko. Vào file \Script\Item\132.lua sửa mà vẫn không được... ai chỉ mình với

z0nkazu04
03-05-14, 09:35 AM
Bạn nào biết chức năng Admin ở đâu ko. Vào file \Script\Item\132.lua sửa mà vẫn không được... ai chỉ mình với
Sv này hình như 120 thì phải :D
\Script\Item\questkey\120.lua

quochung159
03-05-14, 09:47 AM
Sv này hình như 120 thì phải :D
\Script\Item\questkey\120.lua

Chỉnh như thế nào vậy. Bạn hướng dẫn giúp mình với, mình không biết chỉnh sao hết

fonghungle
03-05-14, 09:57 AM
Đáng buồn là jxloving dev lên, thớt ảo tưởng sức mạnh vãi.

hoangcungclub
03-05-14, 10:10 AM
cái loại người nhận hàng share xong quay sang nói nầy nọ như bạn, thì chấc không có thằng thớt nào dám share hàng lên forum cho những thằng rác như bạn bình luận đâu nhé,nếu cảm thấy mình pro hay gì thì tự mà dv hay build 1 server tự ngâm rùi share lên thử xem cho anh/em người ta bình luận nhe.

dokhachuy5
03-05-14, 10:16 AM
hoangcung ơi, tui cứ bị lỗi không thấy nhân vật + npc, đã đồng bộ client và sv rồi, có cách nào fix ko bác

nhokvip99
03-05-14, 10:19 AM
Cảm ơn bạn đã share nhé Lôi về test thử!!

hoangcungclub
03-05-14, 10:21 AM
hoangcung ơi, tui cứ bị lỗi không thấy nhân vật + npc, đã đồng bộ client và sv rồi, có cách nào fix ko bác
server nầy khác là không có cần đồng bộ Settings của sv và part đâu bạn nhe.
bạn update võ lâm miển phí vng bản mới nhất là sẽ được.

quochung159
03-05-14, 10:22 AM
Hoangcung ơi, chức năng Admin ở đâu vậy bạn... server chạy mướt nhưng phải có KNB mới test được... ai biết cách tạo nhân vật Admin ko chỉ mình với

hoangcungclub
03-05-14, 10:28 AM
Hoangcung ơi, chức năng Admin ở đâu vậy bạn... server chạy mướt nhưng phải có KNB mới test được... ai biết cách tạo nhân vật Admin ko chỉ mình với
Script\Item\questkey life 120 bạn nhe,
chỉnh tên nhận vật admin,
xong vào Script\Global\Npc tìm life Npc_Support.lua sau đó bạn add item 120 vào NPC nầy rùi check quyền admin pass 741741 bạn nhe.

quochung159
03-05-14, 11:05 AM
xong vào Script\Global\Npc tìm life Npc_Support.lua sau đó bạn add item 120 vào NPC nầy rùi check quyền admin pass 741741 bạn nhe.

Thanks bạn rất nhiều, mình làm được rồi. Giờ test các chức năng khác xem sao... hi hi...^^

jxvietnam1994
03-05-14, 12:26 PM
pass ADmin Là 741741 Nhé AE :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

quochung159
03-05-14, 01:33 PM
Mình muốn thêm Event thì làm sao các bạn... có ai hướng dẫn được hem ^^

trieuthanh1993
03-05-14, 05:22 PM
sv này lên no-ip mở port nào vậy chủ thớt ơi ;))

hoangcungclub
03-05-14, 05:25 PM
sv này lên no-ip mở port nào vậy chủ thớt ơi ;))

56789 + 3868

2 port đó là online ngon

yeuVLTK
03-05-14, 08:04 PM
thật lòng xin lỗi chủ top, mình thấy sever này rất giống sever nền JXloving, cái NPC Xa phu của Ba Lang Huyện cũng có phần đối thoại khi click vào là thiếu phần " Thoát ra" khỏi xa phu...
Và skill dame rất cao, skill 9x ko hỗ trợ vk trắng đánh quái dame lên 5k, y chang sever Công Lý giang Hồ,... nền JXLoving, và khi set máu npc lên cao vẫn bị hạn chế dòng dame xuất hiện, đánh lâu lâu mới thấy dame xuất hiện... giống như lag
Các lão đại thấy thế nào?

bincute1
04-05-14, 08:36 AM
thật lòng xin lỗi chủ top, mình thấy sever này rất giống sever nền JXloving, cái NPC Xa phu của Ba Lang Huyện cũng có phần đối thoại khi click vào là thiếu phần " Thoát ra" khỏi xa phu...
Và skill dame rất cao, skill 9x ko hỗ trợ vk trắng đánh quái dame lên 5k, y chang sever Công Lý giang Hồ,... nền JXLoving, và khi set máu npc lên cao vẫn bị hạn chế dòng dame xuất hiện, đánh lâu lâu mới thấy dame xuất hiện... giống như lag
Các lão đại thấy thế nào?

thì nó vốn là nên loving mà :))
các lỗi kinh điển vẫn như vậy, có điểm còn tệ hơn cả cái công lý giang hồ nữa :))
mà bác nói ép huyền tinh không lỗi vậy tại sao hệ thủy lại ép dc STVL ngoại công nhỉ :P
mà cái sever này còn 1 lỗi nữa là lag tọa độ toàn bộ các phái đánh ngoại công áp sát nhé. lâu lâu đánh ko lên máu :))

jxvietnam
04-05-14, 10:09 AM
ko xài thì cũng ko cần nói vậy đâu bạn :-s

2525789
04-05-14, 02:58 PM
mình config hết mà vào game thì bị hệ thống thất bại , k hĩu lí do ai pro vào giúp em vs

2525789
04-05-14, 03:43 PM

bạn lên yahoo cái đi , mình tìm k ra :H

phungtien
05-05-14, 06:31 PM
mình chỉnh theo rồi mà vẫn không thấy nhân vật + npc mặt dù đã update phiên bản VNG mới nhất. ai có cách fix ko , tks n`

jxgame1
07-05-14, 10:58 PM
chuc nang AD nam dau,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

haw7k1
08-05-14, 04:34 AM
chuc nang AD nam dau,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Script/item/questkey/120.lua (Đổi tên admin)
Script/global/npc/NPC_Suport.lua (xóa "--" trước cái Lệnh bài minh chủ/HoTroTT)
vào game nhận lênh bài password 741741

jxgame1
08-05-14, 08:04 AM
bạn ơi ko thấy .bạn cho mình xin yahoo giúp mình 1xi vs

--- Chế độ gộp bài viết ---

Script/item/questkey/120.lua (Đổi tên admin)
Script/global/npc/NPC_Suport.lua (xóa "--" trước cái Lệnh bài minh chủ/HoTroTT)
vào game nhận lênh bài password 741741
Mình làm rồi mà k đk.bạn giúp minh qua yahoo vs.dvdltinhcuc

jxgame1
08-05-14, 08:43 AM
bạn ơi ko thấy .bạn cho mình xin yahoo giúp mình 1xi vs

Làm sao để thay đỗi exep đánh quái hả bạn.và chỉnh cấp hổ trợ 150 xuông 20 ở chổ nào ạ

phongcaa
08-05-14, 09:58 AM
Sever có giới hạn IP ko nhỉ. IP mình là 192.168.10.114.
Mình đã config tất cả, chạy xong server nhưng khi chạy game.exe tạo nhân vật báo không kết nối đến server...
Bạn nào giúp mình với..
Thankss

tumultimedia
08-05-14, 10:00 AM
Không giới hạn IP bác ơi 30charrrrrr

P/s : Cao thủ nào giúp e fix disconet mem khi đang chạy server k :(

phongcaa
08-05-14, 10:06 AM
Không giới hạn IP bác ơi 30charrrrrr

P/s : Cao thủ nào giúp e fix disconet mem khi đang chạy server k :(

Sao em chạy server ngon rồi đến khi đăng nhập tạo nhân vật nó báo kết nối m.c thất bại nhỉ.. Bác nào teamview xem hộ em phát ==!

killer20099
08-05-14, 10:29 AM
Sao em chạy server ngon rồi đến khi đăng nhập tạo nhân vật nó báo kết nối m.c thất bại nhỉ.. Bác nào teamview xem hộ em phát ==!

sv nofont xem máy đang ở font hay nofont ?

phongcaa
08-05-14, 10:47 AM
sv nofont xem máy đang ở font hay nofont ?

Mình no font bạn ạ. tumultimedia đã xem và thấy khi chạy gameserver có dãy số ở đầu có dạng xxxxx:xxxx , Của mình nó là xxxx : 0 . Mọi ng biết lý do ko? :(

killer20099
08-05-14, 10:54 AM
Mình no font bạn ạ. tumultimedia đã xem và thấy khi chạy gameserver có dãy số ở đầu có dạng xxxxx:xxxx , Của mình nó là xxxx : 0 . Mọi ng biết lý do ko? :(

2 card mạng , disbase bớt 1 cái đi là ok

phongcaa
08-05-14, 11:02 AM
Ok thanks các bác .. em ức cmn chết tắt cmn hết card mạng cả wifi để nguyên lại cái ethenet thế là đk ạ... Chân thành cám ơn các bác nhé

killer20099
08-05-14, 11:07 AM
Ok thanks các bác .. em ức cmn chết tắt cmn hết card mạng cả wifi để nguyên lại cái ethenet thế là đk ạ... Chân thành cám ơn các bác nhé

để lại 1 cái card mạng có thể kết nối internet lấy IP nó chạy sv là đc
PS : cái nút thank bên trái màn hình đó cậu :))

jxgame1
08-05-14, 01:46 PM
AE cho minh hỏi sever này/chổ x 2 exep nằm đâu.xin cụ thể duong dan

haw7k1
08-05-14, 01:57 PM
Bạn làm ko đc thì do sai ở bước 120.lua hoặc NPC_Suport . Coi kỹ hướng dẩn đi

Làm sao để thay đỗi exep đánh quái hả bạn.và chỉnh cấp hổ trợ 150 xuông 20 ở chổ nào ạ

Mở Npc_Suport.lua ra kiếm cái "function hotroexp()" chỉnh lại

AE cho minh hỏi sever này/chổ x 2 exep nằm đâu.xin cụ thể duong dan
Vào Setting > Gameoption.txt chỉnh

jxgame1
08-05-14, 03:05 PM
chức năng AD nhạn lB hổ trợ nằm đâu. sao kích k có.ai cho mình lại cái hàm của ADmin vs

haw7k1
08-05-14, 03:40 PM
chức năng AD nhạn lB hổ trợ nằm đâu. sao kích k có.ai cho mình lại cái hàm của ADmin vs

Chụp hình dòng 28 file 120.lua và dòng 19 file NPC_Support.lua đưa lên đây mình xem , thế quái nào mà bạn làm ko dc ???

jxgame1
08-05-14, 07:54 PM

Exp 100% chuẩn

CTC Chuẩn VNG.

Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[JX]CongDongViet.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Part

Làm sao để 1 IP chơi 1 ăcc vây bạn

jxgame1
09-05-14, 08:12 PM

Exp 100% chuẩn

CTC Chuẩn VNG.

Server

Part

làm sao giới hạn ăcc trong 1 máy tính bạn ! và bảng xếp hạng nằm ở đâu bạn.mình muốn 1 tiếng xếp 1 lần

hoaian862000
09-05-14, 08:57 PM
bạn này làm online mà nói thật ko tìm hiều một cái gì luôn...
cái gì củng hỏi.. bạn ấy là một tờ giấy trắng các bạn ạ... thương..
Ai giúp bạn ấy đi..

jxgame1
10-05-14, 11:53 AM
Game này .nó ko tự xếp hạn Top hả bạn

bạn này làm online mà nói thật ko tìm hiều một cái gì luôn...
cái gì củng hỏi.. bạn ấy là một tờ giấy trắng các bạn ạ... thương..
Ai giúp bạn ấy đi.. ac.a ko giúp ai mà giúp a :D dù sao cũng tks

vuongminh
16-05-14, 07:53 PM
đã chạy đc ai muốn test sever thì pm mình yahoo game_sever_hot_2014

viettrong
18-05-14, 11:26 AM
sài SQL 2008 R2 được không các bác ? Em sài win xp bị lỗi "Connect DB Error!"

vuongminh
20-05-14, 11:17 AM
sài SQL 2008 R2 được không các bác ? Em sài win xp bị lỗi "Connect DB Error!"

xài 2k đi cho chắc =))

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

TS2GVN
20-05-14, 11:43 AM
Lỗi boss nhiệm vụ sát thủ - 12x không có kinh nghiệm SM 1 SM 2 exp không có - rớt củng không luôn

Thợ làm bánh - không có ở mình nguyệt trấn :((

hoahieu946
20-05-14, 11:49 AM
tải về patch ko có file game.exe và giải nén bị lỗi 1 file

vuongminh
20-05-14, 09:36 PM
Lỗi boss nhiệm vụ sát thủ - 12x không có kinh nghiệm SM 1 SM 2 exp không có - rớt củng không luôn

Thợ làm bánh - không có ở mình nguyệt trấn :(( Chạy Sever Chưa Ông pm Yahoo Tui Phát

phan3500
25-05-14, 01:10 AM
Run server thành công và có chỉnh vài thứ thích hợp để mở server free ( ko nạp card, chỉ cần siêng là có xu )
ae nào test ko tui mở full ADM cho ae đánh nhau :D
có làm thêm vài thứ hay hay như Xích long câu + 1 KNVC
ae nào thắc mắc pm YH : sky_nguyen0103 nha ;)
khi nào đọc được mình sẽ rep

VNUNDER
26-05-14, 10:38 PM
cho mình hỏi mình chạy server trên win 7, khi đánh quái ko hiện máu mà quái cũng ko chết vậy có phải do win ko? Cho mình hỏi thêm nếu do win thì mình chuyển sang xài win server 2k8 đc ko? Và có phiên biệt chạy win bao nhiêu bit ko?

bincute1
12-06-14, 01:49 PM
cho mình hỏi mình chạy server trên win 7, khi đánh quái ko hiện máu mà quái cũng ko chết vậy có phải do win ko? Cho mình hỏi thêm nếu do win thì mình chuyển sang xài win server 2k8 đc ko? Và có phiên biệt chạy win bao nhiêu bit ko?

hok phải do win đâu, mình còn chạy trên win 8 nữa nè có thấy sao đâu :P

chase200
17-06-14, 12:45 AM
sao chạy tới cái bishop là bị đứng :(

tikakala1
17-06-14, 01:37 PM

xem cái SQL đó bạn , chỗ start đó

bincute1
17-06-14, 03:11 PM

config sai ip ;)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

leerim
18-06-14, 08:04 PM
Đọc 10 trang thấy killer2009 hỗ trợ ae nhiệt tình nhất .

kenjii
19-06-14, 03:58 AM
Hướng dẫn cho những ai không cài được server này.

server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MySQL 2000 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau khi download về xong thì vào chỉnh lại địa chỉ ip ở những file sau:

ở server, ServerCfg.ini , relay_config.ini, DataBase.ini, config.ini, Bishop.cfg.
Chỉnh lại đường dẫn 2 file này: SwordConfig.ini, procshield.ini.

Part, chỉnh lại đường dẫn congd5.dll
Part/Settings, congdongviet.ini.

bthhhz
19-06-14, 05:33 AM
Tks Hoàng nha !
một sever developer khá hoàn thiện , các lỗi cơ bản cũng đã fix rồi , quá tốt cho các bạn nào online theo nhóm rồi
server này mình biết cũng online khá lâu rồi ,
Nền loving thì sao , fix hết mã độc thì online làm của riêng thôi
có điều là cái này là cái đầu tay của ATN nên nó còn một số lỗi mà cả ATN lúc đó cũng ko biết
ngày ngày càng phát triển những lỗi đó dc khai thác thôi

người ta có lòng share cho mấy bạn rồi mấy bạn còn chửi , các bạn nghĩ các bạn có đủ khả năng để có những mối quan hệ giúp các bạn chỉnh sửa các server share ra như thế này mà online lên ko , dc bao nhiêu người làm dc như admin congdongviet.net ?

killer20099
19-06-14, 08:14 AM
Đọc 10 trang thấy killer2009 hỗ trợ ae nhiệt tình nhất .

vụ gì ta :)) ...................

clanchuot
19-06-14, 08:26 AM
kenjji ơi mình bị lỗi tạo nhân vật vô game là mất kết nối máy chủ bạn giúp mình với đc không
yahoo mình nè : ****venus_bmt

leerim
19-06-14, 12:05 PM
vụ gì ta :)) ...................

inbox yahoo chém gió cho vui killer20099

clanchuot
19-06-14, 12:24 PM
File chỉnh tên gm ở thư mục nào vậy mấy huynh

bincute1
19-06-14, 02:14 PM
File chỉnh tên gm ở thư mục nào vậy mấy huynh

tự thêm vào chứ không có sẵn nhé bạn:P

clanchuot
19-06-14, 04:02 PM
chạy đến bishop nó đăng nhập rồi nó đứng luôn là sao hả bạn

bthhhz
21-06-14, 05:34 AM
Chủ toppic cho mình hỏi !
toàn bộ các file trong part lẫn server đều đổi tên theo sv cộng động việt hết rồi
mình muốn đổi tên mấy thư mục đó lại liệu có cần chỉnh sửa gì không ?
hay là mình chỉ Rename là xong hả chủ toppic

ngogiahuy
21-06-14, 10:18 AM
Sever này kiểu gì cũng bị lỗi diss game toàn sever mà không bao giờ sửa được lỗi đó.

Chỉ cần 1 thằng nó login = game.exe tools làm dis games toàn bộ người chơi trong sever.

Chủ thớt reppy lại xem có dc ko nhé

bthhhz
21-06-14, 11:08 AM
Sever này kiểu gì cũng bị lỗi diss game toàn sever mà không bao giờ sửa được lỗi đó.

Chỉ cần 1 thằng nó login = game.exe tools làm dis games toàn bộ người chơi trong sever.

Chủ thớt reppy lại xem có dc ko nhé

Sai rồi bạn ! chỉ cần có cao thủ fix đc mối liên qua giữa lỗi diss game thì hoàn toàn là có thể , vì đã có người làm đc , và theo mình biết cộng đồng việt cũng đã được fix

killer20099
21-06-14, 11:46 AM
Chủ toppic cho mình hỏi !
toàn bộ các file trong part lẫn server đều đổi tên theo sv cộng động việt hết rồi
mình muốn đổi tên mấy thư mục đó lại liệu có cần chỉnh sửa gì không ?
hay là mình chỉ Rename là xong hả chủ toppic

muốn rename thì phải unpack ra và sửa tên lại theo name mới của cậu nữa

bincute1
21-06-14, 12:48 PM
Sai rồi bạn ! chỉ cần có cao thủ fix đc mối liên qua giữa lỗi diss game thì hoàn toàn là có thể , vì đã có người làm đc , và theo mình biết cộng đồng việt cũng đã được fix

fix thì phải có source full nhé bạn, có socure thì build lại là xong.hiện giờ chưa thấy ai dám tự nhận là fix dc cái đó cả:))

bthhhz
22-06-14, 06:31 PM
fix thì phải có source full nhé bạn, có socure thì build lại là xong.hiện giờ chưa thấy ai dám tự nhận là fix dc cái đó cả:))

sao bạn bin biết là không có :3 ! thế mà nó tới 3 cụm máy chủ đang online rồi đấy ! mỗi máy chủ tầm 4 500 người đấy bạn :3
chức năng và cấu trúc toàn bộ là loving ,, chỉ khác về script và những phát triển của nhóm thôi , ! người ta fix dc nhưng ko share vì đó là nguồn sinh lợi của người ta mà bạn

nvcnvcfly
24-06-14, 10:13 PM
Cài đến đây, chạy GameSever. 2s sau GameSever tự tắt là sao nhỉ?

bincute1
24-06-14, 11:09 PM
Cài đến đây, chạy GameSever. 2s sau GameSever tự tắt là sao nhỉ?

bạn có yahoo thì để lại mình xem lại cho , hình như do settings thì phải

jilllinkp
25-06-14, 12:47 AM
Bạn nào biết chỉnh sửa 1 số thứ cơ bản server này cho mình xin yh nhờ tí. Mấy thứ đơn giản như add npc hay chỉnh sửa câu lệnh của npc thôi. Mới tập làm nên không biết gì.

bincute1
25-06-14, 10:38 AM
Bạn nào biết chỉnh sửa 1 số thứ cơ bản server này cho mình xin yh nhờ tí. Mấy thứ đơn giản như add npc hay chỉnh sửa câu lệnh của npc thôi. Mới tập làm nên không biết gì.

để lại yahoo đi bạn, không liên hệ yahoo mình chỗ thông tin ý;))

tagtag15
25-06-14, 11:01 AM
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

bincute1
25-06-14, 12:36 PM
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

đừng có troll mọi người chứ ;))

bualolu
25-06-14, 05:37 PM
- để kéo về chạy thử xem s :-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-"

bualolu
25-06-14, 08:06 PM

- sẵn tiện cho hỏi sv này có chức nằng gm ko nhỷ tìm ở file 132.lua edit lại vào game k hiệu quả

killer20099
26-06-14, 09:00 AM

- sẵn tiện cho hỏi sv này có chức nằng gm ko nhỷ tìm ở file 132.lua edit lại vào game k hiệu quả

GM ở 120.lua , nền ATN thì thường là 120.lua hết nha bạn ! SV này ai thích theo CTC thì chơi chứ muốn thêm nữa thì phải dev thêm nói chung cũng đủ cho việc off rồi. có hướng dẫn chạy sv rồi mà sao thấy mọi người ko đọc ta ??
ở đây nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bincute1
26-06-14, 12:28 PM

có cái gì đâu mà căng thẳng, mọi thứ đều bt mà :))

jilllinkp
26-06-14, 01:07 PM
Chỉ mình cách chỉnh lại số xu trong ktc khi tạo nv mới với. Cứ tạo 1 acc mới là có 999x trong ktc à.

bincute1
26-06-14, 02:05 PM
Chỉ mình cách chỉnh lại số xu trong ktc khi tạo nv mới với. Cứ tạo 1 acc mới là có 999x trong ktc à.

chạy web đăng kí phải không, vào ktdangki.php chỉnh 999 thành 0 là xong :))

CuocDeVeJx
26-06-14, 02:11 PM
sao mình vào file 120lua rồi add tên admin vô mà vào game không có chức năng vậy bạn
bạn giúp mình cái nhé
yahoo mình nè : nh0c_kool1301

bincute1
26-06-14, 02:17 PM
sao mình vào file 120lua rồi add tên admin vô mà vào game không có chức năng vậy bạn
bạn giúp mình cái nhé
yahoo mình nè : nh0c_kool1301

đã pm mà không có thấy trả lời ~~!

jilllinkp
26-06-14, 03:33 PM
chạy web đăng kí phải không, vào ktdangki.php chỉnh 999 thành 0 là xong :))

Không bạn a. Mình đk = jxtartup. Acc nào đk xong cũng mặc định 999x trong KTC. Với cho mình hỏi chỉnh giá ngựa bán vào shop ở file nào.

Long.MR
26-06-14, 04:06 PM

bincute1
26-06-14, 07:33 PM
Không bạn a. Mình đk = jxtartup. Acc nào đk xong cũng mặc định 999x trong KTC. Với cho mình hỏi chỉnh giá ngựa bán vào shop ở file nào.

làm gì có chuyện đó nhỉ? bạn xem lại trong sql xem thử nào ~~!, không mình share cho cái DB trắng mà sài :P

jilllinkp
27-06-14, 02:37 AM
làm gì có chuyện đó nhỉ? bạn xem lại trong sql xem thử nào ~~!, không mình share cho cái DB trắng mà sài :P

Cho mình xin DB trắng để attack lại. Dùng DB có sẵn trong sv không biết như nào.

bincute1
27-06-14, 11:20 AM
Cho mình xin DB trắng để attack lại. Dùng DB có sẵn trong sv không biết như nào.

để lại yahoo đi bạn :) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

lzlsky301
27-06-14, 11:27 AM
- Mi rãnh rỗi không có việc gì làm à -_-

killer20099
27-06-14, 03:10 PM

tại từ hồi Maze đóng tới giờ nó ko đc thông mi đó mà, luyện trym sắt mà hok có hàng check nên nó tìm mi đó =))

money1
27-06-14, 09:08 PM
cho mình hỏi sao auto trong sv sử dụng k được

bincute1
27-06-14, 10:03 PM
cho mình hỏi sao auto trong sv sử dụng k được

xem lại mấy cái thông số máu, mana, khoảng cách, thổ địa phù của auto#-o

money1
01-07-14, 06:22 PM
xem lại mấy cái thông số máu, mana, khoảng cách, thổ địa phù của auto#-o

mình coi lại rồi,đủ kiểu hết mà nó k tự đánh
tiện thể coi lại cái event giúp mình với,mình vào mở hết mà sao chỗ ép event nó k cho ép,dùng adm lấy event thì ăn đựoc,nhưng lấy nguyên liệu thì lại ép k đựoc

hatmit12345
01-07-14, 06:24 PM
đúng rồi mình cũng ko tự đánh đc

bincute1
01-07-14, 10:24 PM
cái gì mình giúp dc sẽ giúp ;;)

boykho
02-07-14, 11:25 PM
lzlsky301 cho mình hỏi cách fix quái đánh trúng dame nhân vật đc ko.Vd: heo,nhim,huu,kim miêu mình làm hoài ko đc thấy nó đánh mình mà ko mất máu.
.

minhclub102
22-07-14, 05:13 PM
vào client -> setting -> xóa maplist.ini :-t là thấy NPC và bản đồ liền !

Exp 100% chuẩn

CTC Chuẩn VNG.

Server

Part

mình đang làm sever này lâu rùi , tất cả tính năng ok hết ! chỉ còn chứ năng bày bán là chưa được , mình đã làm đi xuyên map xuyên động y như vng...
nhưng khi nào xong chức năng bày bán mình sẽ up cho các bạn !

mtnhocksock2
23-07-14, 07:38 PM
vào client -> setting -> xóa maplist.ini :-t là thấy NPC và bản đồ liền !

mình đang làm sever này lâu rùi , tất cả tính năng ok hết ! chỉ còn chứ năng bày bán là chưa được , mình đã làm đi xuyên map xuyên động y như vng...
nhưng khi nào xong chức năng bày bán mình sẽ up cho các bạn !

Bày bán ghi chức năng dAng hoàng thiện ,tìm không thấy script ,cái đó trong srouce hay sao bạn

taoaccts13
24-07-14, 12:39 AM
Mấy bác có fix đc lỗi vũ khí hệ thủy và hệ mộc dòng 1 ép đc sát thuơng vật lý điểm ko :!, ai bik chỉ với T_T, với cả lỗi skill 1x 3x 6x ko hỗ trợ skill 9x nữa, nói chung nhìu lỗi quá[-O<

danghai1993
24-07-14, 08:00 AM
Mấy bác có fix đc lỗi vũ khí hệ thủy và hệ mộc dòng 1 ép đc sát thuơng vật lý điểm ko :!, ai bik chỉ với T_T, với cả lỗi skill 1x 3x 6x ko hỗ trợ skill 9x nữa, nói chung nhìu lỗi quá[-O<

toàn lỗi script + settings.......................................... ........

taoaccts13
24-07-14, 11:12 AM
Hi vọng có cao nhân vào fix lỗi T_T, thích sv công thành chiến như vầy, mấy server ngoài kia giống kiếm thê' quá :(

À có ai biết mở ép đồ bạch kim ở đâu ko ạ :)

01676598479
24-07-14, 09:15 PM
Hi vọng có cao nhân vào fix lỗi T_T, thích sv công thành chiến như vầy, mấy server ngoài kia giống kiếm thê' quá :(

À có ai biết mở ép đồ bạch kim ở đâu ko ạ :)

còn ép đồ bạch kim thì bạn tự viết cũng được mà,ngồi chọn nguyên liệu yêu cầu rồi dùng hàm Addgolditem thôi :)

mtnhocksock2
24-07-14, 09:32 PM
còn ép đồ bạch kim thì bạn tự viết cũng được mà,ngồi chọn nguyên liệu yêu cầu rồi dùng hàm Addgolditem thôi :)

:) bug ép đồ mình fix được rồi,fix ra vào bang,fix bug xếp chống,dis server ok hêt thiếu cái bày bán thui

Không quảng cáo trong box này!

taoaccts13
26-07-14, 08:21 AM
:) bug ép đồ mình fix được rồi,fix ra vào bang,fix bug xếp chống,dis server ok hêt thiếu cái bày bán thui

Không quảng cáo trong box này!

Bạn ơi có thể share mình cách fix đc ko bạn ^^
Tiện thể cho mình hỏi sao bk 120 ko xài đc nhi :(

Bạn ơi có thể giúp mình viết một đoạn đc ko bạn. Để mình nhìn theo tham khảo ^^

taoaccts13
26-07-14, 11:36 AM
Các bạn ơi, trong Golditem ko có trang bị bạch kim, mà cũng ko có SPR của trang bị bạch kim luôn, giờ làm sao đây , mình muốn thêm chức năng ép đồ bạch kim, ai help với :-*

bincute1
26-07-14, 01:55 PM
Các bạn ơi, trong Golditem ko có trang bị bạch kim, mà cũng ko có SPR của trang bị bạch kim luôn, giờ làm sao đây , mình muốn thêm chức năng ép đồ bạch kim, ai help với :-*

taoaccts13
27-07-14, 11:36 AM

Mình dốt cái này lắm bạn ơi T___T, nếu có thể giúp đc thì up cho mình cái file đã config sẵn đc ko ;))

Tidadinh
27-07-14, 11:54 AM
mình dốt cái này lắm bạn ơi t___t, nếu có thể giúp đc thì up cho mình cái file đã config sẵn đc ko ;))

không !

ShinPu
27-07-14, 12:25 PM
K biết sao cứ bị lỗi connect DB error hoài ai chỉ giùm với
Bishop.cfg , database.ini , relay_config.ini , ServerCfg.ini đều sửa hết rồi
Trong SQL cũng làm đầy đủ trùng với 4 file trên nhưng vẫn bị ?

zhagjin
27-07-14, 12:43 PM
hiên tại có ai giúp mình cài server này được không mình cài làm đúng như hướng dẫn trong newmenber cũng ko được cứ lỗi db hoài ai có thể giúp mình ko vậy?~X(~X(

bincute1
27-07-14, 01:09 PM
hiên tại có ai giúp mình cài server này được không mình cài làm đúng như hướng dẫn trong newmenber cũng ko được cứ lỗi db hoài ai có thể giúp mình ko vậy?~X(~X(

để lại yahoo mình support cho~~

ShinPu
27-07-14, 01:21 PM

Yahoo:U3394666
Help mình luôn với :(

zhagjin
27-07-14, 08:12 PM
FB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thanks bạn trước nhe

bincute1
27-07-14, 11:06 PM
đã pm yahoo 2 bạn rồi nhé, khi nào online pm lại yahoo cho mình

taoaccts13
29-07-14, 11:07 PM
[/COLOR][/B]

Bạn ơi giúp mình fix với, làm ơn :(

taoaccts13
30-07-14, 10:57 AM
Ai giúp mình sửa lỗi với, ngàn lần đội ơn :((. Mình đã làm hết mọi cách nhưng ko đc , ai sửa đc chỉ mình đi, làm ơn :(

bincute1
30-07-14, 03:15 PM
Ai giúp mình sửa lỗi với, ngàn lần đội ơn :((. Mình đã làm hết mọi cách nhưng ko đc , ai sửa đc chỉ mình đi, làm ơn :(

cái này là out bang ra bị phải không ~~!

taoaccts13
30-07-14, 05:31 PM
cái này là out bang ra bị phải không ~~!

Vâng ạ, out bang hay bị trục xuất đều bị ạ, gia nhập bang khác + lập bang khác đều ko đc, để cả tuần rồi ạ :((

bincute1
30-07-14, 07:02 PM
Vâng ạ, out bang hay bị trục xuất đều bị ạ, gia nhập bang khác + lập bang khác đều ko đc, để cả tuần rồi ạ :((
cái time trong soucre không đếm thì đợi cả năm cũng như vậy thôi ~~, trong clb chỉ có tên phạm có soucre mới tự xưng là fix dc thôi :))

taoaccts13
30-07-14, 07:18 PM
cái time trong soucre không đếm thì đợi cả năm cũng như vậy thôi ~~, trong clb chỉ có tên phạm có soucre mới tự xưng là fix dc thôi :))

Sao mình thấy mấy ng kia kêu fix đc bạn :((

chán ghê, giờ sao ta T_T

bincute1
30-07-14, 07:34 PM
Sao mình thấy mấy ng kia kêu fix đc bạn :((

chán ghê, giờ sao ta T_T

nó có soucre thì nó fix dc :))

mtnhocksock2
30-07-14, 07:41 PM
Task ra bag ra 1151 bạn set 0 là vào bang lại dc thui

taoaccts13
30-07-14, 10:54 PM

Bạn ơi, trong file tasklist hả bạn, sao ko có task 1151 nhỉ, bạn cho mình yahoo hay facebook đc ko :(

taoaccts13
30-07-14, 11:13 PM

Bạn ơi hướng dẫn mình rõ hơn 1 chút nữa đc ko bạn =.= mấy file task list, ATN mình đều tìm mà ko có :(

kenlucky2000
01-08-14, 03:54 PM
Sever còn bug trang bị tím và một số thứ khác thì phải :D

taoaccts13
01-08-14, 10:02 PM
Sever còn bug trang bị tím và một số thứ khác thì phải :D

Chuẩn đấy bạn ạ :(

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

kenlucky2000
02-08-14, 10:04 AM
Thôi Kiếm bản nào không lỗi kết hợp thử vậy :))

bincute1
02-08-14, 10:21 AM
Thôi Kiếm bản nào không lỗi kết hợp thử vậy :))

linux còn lỗi huống chi server win bạn :-s

kenlucky2000
02-08-14, 07:40 PM
Không Biết Hàng DươngĐaiCaJX 2.0 sài oke không nhĩ thấy cũng đẹp phết :))

hoangcungclub
02-08-14, 08:28 PM
muốn không lỗi thì tự mà dv lên, cái gì cũng muốn người khác dọn sẵng cho ăn thì tốt nhất làm phép tính 1+1=3 đi là vừa bạn ơi.

kenlucky2000
02-08-14, 08:57 PM
muốn không lỗi thì tự mà dv lên, cái gì cũng muốn người khác dọn sẵng cho ăn thì tốt nhất làm phép tính 1+1=3 đi là vừa bạn ơi.
Chưa Kiếm Được Setting + scrip gốc . tại lười buld cái source Minh Phụng :( bác có cho xin cái link :(

bincute1
02-08-14, 09:55 PM
Chưa Kiếm Được Setting + scrip gốc . tại lười buld cái source Minh Phụng :( bác có cho xin cái link :(

mà bác hoàng nói update bản mới thì update đi chứ bác :-*

kenlucky2000
02-08-14, 11:02 PM

nhoxpk2707
02-08-14, 11:19 PM
Sv nào không lỗi với bug chứ , nhựng có server gốc cũng fix được đâu vì 1 số bug ở SRC mới fix được mà bạn :) lấy server tinh vân team ý về dev lên

acma865
02-08-14, 11:38 PM
Không Biết Hàng DươngĐaiCaJX 2.0 sài oke không nhĩ thấy cũng đẹp phết :))
sài oke , nhưng có vài lỗi cần fix lại , hồi mấy chục năm trước
mình có onl sever đó 1 time thấy cũng ổn ;;)

kenlucky2000
03-08-14, 08:43 AM
sài oke , nhưng có vài lỗi cần fix lại , hồi mấy chục năm trước
mình có onl sever đó 1 time thấy cũng ổn ;;)
Tính Sài Server Đó dev lên không biết ổn ko

Sv nào không lỗi với bug chứ , nhựng có server gốc cũng fix được đâu vì 1 số bug ở SRC mới fix được mà bạn :) lấy server tinh vân team ý về dev lên

acma865
03-08-14, 09:08 AM
Tính Sài Server Đó dev lên không biết ổn ko

dev thì minh nghĩ ban nên chọn thằng này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn sever duongdaica thì thiếu nhiều chức năng sau này vd : không phân chia kênh chat ,...... :|

kenlucky2000
03-08-14, 09:14 AM
dev thì minh nghĩ ban nên chọn thằng này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn sever duongdaica thì thiếu nhiều chức năng sau này vd : không phân chia kênh chat ,...... :|
Oke thansk bạn nhiều cho mình xin yahoo có gì hỏi chút :))

bthhhz
07-08-14, 11:16 AM
Nói thật với các bác là em thấy sv này hay đấy , các bác cứ muốn sv cho hay thì các bác tự mà viết script ra , không thì ăn cắp chức năng từ sv này sang sv khác ,
các bác ngồi muốn ăn không thì ai coi cho dc ,
tôi chả biết các bạn kêu lỗi này lỗi nọ cái gì
nhưng tôi mang lên onl 1 ngày kiếm hơn 2 300k là chuyện thường
còn chức năng tôi chỉ thắc mắc ở cái công thành tôi ko biết thôi ,
đây là 1 sv nên hầu như là fix hết 1 số cơ bản rồi ,

Bác hoangclub có yahoo inbox cho tớ với nha , mình hỏi cái công thành với lại cách đổi tên các file dll trong part và sever cái nha bác
tks bác đã share một sv khá tốt như vầy , các bản loving trước chưa có bản nào dev tốt như bản này cả

hoangcungclub
07-08-14, 12:18 PM
Oke thansk bạn nhiều cho mình xin yahoo có gì hỏi chút :))

bạn nầy nc có vẻ như ta đây và hiểu biết về jx nhiều nhỉ, cả build source.
mình nói thật, nếu bạn biết source Minh Phụng đồ thì mình nghĩ bạn không phải là 1 thằng cùi bắp :)
nên bạn tự mà build source ra 1 sv theo ý mình, chứ bạn pro quá sv share kểu nầy sao vừa lòng cho bạn mở online hút máu được,
đã không biết thì hỏi ngu thì nói người ta thương, ở đó tỏ vẻ chi cho đời nó ghét thế.
( đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm )

bincute1
07-08-14, 12:24 PM
Nói thật với các bác là em thấy sv này hay đấy , các bác cứ muốn sv cho hay thì các bác tự mà viết script ra , không thì ăn cắp chức năng từ sv này sang sv khác ,
các bác ngồi muốn ăn không thì ai coi cho dc ,
tôi chả biết các bạn kêu lỗi này lỗi nọ cái gì
nhưng tôi mang lên onl 1 ngày kiếm hơn 2 300k là chuyện thường
còn chức năng tôi chỉ thắc mắc ở cái công thành tôi ko biết thôi ,
đây là 1 sv nên hầu như là fix hết 1 số cơ bản rồi ,

Bác hoangclub có yahoo inbox cho tớ với nha , mình hỏi cái công thành với lại cách đổi tên các file dll trong part và sever cái nha bác
tks bác đã share một sv khá tốt như vầy , các bản loving trước chưa có bản nào dev tốt như bản này cả

đổi file dll thì hex lại game.exe là dc
còn công thành chỉnh lại trong script;))

kikimi93
07-08-14, 05:19 PM

Bin cho xin cai yahoo co 1 so van de mun ?? Og xiu

Chú ý post bài có dấu tiếng Việt!

bincute1
07-08-14, 05:36 PM
Bin cho xin cai yahoo co 1 so van de mun ?? Og xiu

thấy cái chữ Y dưới nick hok, nhấn vào đó là có yahoo 8-|

mlouis1997
07-08-14, 05:41 PM
đây là server có font hay nofont vậy các anh

mlouis1997
07-08-14, 07:08 PM
Lỗi này là lỗi gì vậy các anh,chỉ em với :(

bincute1
07-08-14, 08:27 PM
Lỗi này là lỗi gì vậy các anh,chỉ em với :(

nhầm rồi kìa , attack mới đúng chứ 8-x

bthhhz
09-08-14, 06:40 AM

hiện tại mình bị lỗi như thế này ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhnakid1412
09-08-14, 07:59 PM
cho mình hỏi trong chỗ chỉnh tỷ lệ rớt đồ ở jxedit bị lỗi font giờ làm sao để fix hết lỗi font cám ơn

zhagjin
12-08-14, 10:19 AM
ai chỉ dùm mình cái sao config hết rồi mà bị lỗi db hoài không biết sai chỗ nào ai chỉ dùm mình với

sin1992
13-08-14, 11:59 AM
sever này mới thử mới thấy có lỗi ép trang bị tím 2 cái kháng với tống kim thiếu lâm sài phản đòn thì liên trãm lên gấp mấy lần . bang hội phân phát tiền vạn thi có thề rút 200k vạn khi bang hội không có bao nhiêu đó tiền vẫn rut được ai fix dc hum hix

zhagjin
13-08-14, 03:00 PM
mình cài được hết rồi sao vào tạo tài khoản có hết chỉnh lại thời gian luôn rồi mật khẩu đúng hết mà sao nó cứ báo lỗi tài khoản hoặc mật khẩu không đúng hoài ai giúp mình với

bthhhz
13-08-14, 03:03 PM
mình cài được hết rồi sao vào tạo tài khoản có hết chỉnh lại thời gian luôn rồi mật khẩu đúng hết mà sao nó cứ báo lỗi tài khoản hoặc mật khẩu không đúng hoài ai giúp mình với

tạo tài khoản rồi dùng jxstudio đổi mật khẩu tai khoản lần nữa mới đc lận bạn , chứ tạo với mật khẩu đó thì nó ra mật khẩu khác, phải đổi = jxstudio lần nữa

zhagjin
13-08-14, 03:17 PM
tạo tài khoản rồi dùng jxstudio đổi mật khẩu tai khoản lần nữa mới đc lận bạn , chứ tạo với mật khẩu đó thì nó ra mật khẩu khác, phải đổi = jxstudio lần nữa
mình làm như bạn nói rồi vẫn bị y chang vậy tạo mới luôn cũng không được

subin1
08-09-14, 01:34 PM
sao ko dc len onl dc ta!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Rất hay cố gắng phát huy thím hơn cha kia là ngon rồi ko đòi hỏi :) 1 số kẻ sẻ gato

hoangchithang
09-09-14, 09:38 AM
cho hỏi mấy cái nhiệm vụ dã tẩu nó bắt tìm item như liên và nhẫn nhưng mình tìm các thành chả thành nào bán cả

hoangcungclub
14-09-14, 11:16 PM
cho hỏi mấy cái nhiệm vụ dã tẩu nó bắt tìm item như liên và nhẫn nhưng mình tìm các thành chả thành nào bán cả

sao không được bạn, cái nào cũng có bán cả, trừ khi nó cần những thứ đánh rơi ra thui.

bualolu
15-09-14, 12:18 PM
ai cho mình xin cái 120.lua full chức năng admin sever này được ko newbie mong mọi người giúp đỡ nha thanks

yh: kha.max2k12 ai nhiệt tình thì pm yahoo dễ nc

bualolu
16-09-14, 04:21 PM
sao mình làm ik chang chủ thớt mà nhập ra lệnh bài nó bào pass đúng r nhưng mình nhấn vào vẫn k đc mong ai giúp dc giúp đang hóng qa nai ko thấy pro nào tl :D

callboyblf
16-09-14, 04:38 PM
sao mình làm ik chang chủ thớt mà nhập ra lệnh bài nó bào pass đúng r nhưng mình nhấn vào vẫn k đc mong ai giúp dc giúp đang hóng qa nai ko thấy pro nào tl :D
vào cái lệnh bải bỏ hàm check pass đi cho chạy trực tiếp lun
à bác Cung xưa mở CĐV à :v

hoangcungclub
16-09-14, 04:42 PM
vào cái lệnh bải bỏ hàm check pass đi cho chạy trực tiếp lun
à bác Cung xưa mở CĐV à :v

ùa sever online chấc dc 6 tháng xong mình off có việc nên share luôn.

callboyblf
16-09-14, 04:45 PM
ùa sever online chấc dc 6 tháng xong mình off có việc nên share luôn.
ừ trước cũng ké đc source của bác r :D
mà mang về mở bị bug dis

bualolu
16-09-14, 06:14 PM
bạn ơi cho mình xin hàm nhận skill 150 đi trong file 120.lua ko có hàm để nhận skill 150 :(:(:(:(

nh0xjac
18-09-14, 07:15 PM
Ai Chỉ mình đem cái này lên online để xóm nó chơi được ko vậy.. Có hậu tạ

01676598479
23-09-14, 08:41 PM
Ai Chỉ mình đem cái này lên online để xóm nó chơi được ko vậy.. Có hậu tạ

kyucbuon_pl pm mình nhé
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

ninhv90
30-09-14, 11:05 AM
Cái Bishop bị đứng hình tìm hoài mà k chạy được là sao :(

The system cannot log on to server now because the network is not avaiable

Google.com
06-10-14, 03:02 AM
Báo cáo như con cáo .... Đã test và bị 1 lỗi đó là Gameserver tự tắt, và lỗi thứ 2 là vào game ko click dc NPC>:)>:)>:) Ko bít có pải là mình gà ko bít sửa dụng ko nữa :((:((:((:((

Buzicuson
06-10-14, 11:18 AM

Buzicuson
06-10-14, 11:39 AM
Đăng lên rồi k thấy ai vào cmt nhỉ.. bị lỗi khi vào game DI CHUYỂN NHÂN VẬT thì bị dis game bác nào Giúp e phát
tiên pm yahoo cho em nhé buzicuson123

takagib0y
06-10-14, 12:35 PM
sv no font hay có font vậy bạn ??????????????????????????????????

Buzicuson
06-10-14, 01:24 PM
bác nào giúp e cái ... lỗi di chuyển nhân vật trong game bis dis game.exe . bác nào giúp thì pm yahoo buzicuson123 + team nhé luôn nhé

Buzicuson
06-10-14, 06:30 PM
bác Nào iteam hay yahoo cho e chinh quyền ADMIN với
yahoo buzicuson123

Buzicuson
06-10-14, 11:57 PM
Cài song suôi rồi. Nhưng khi test ép đồ túm thì huyền tinh lại bug đk. Ht sếp trồng tách za sõa số đi bấm số 0 vào enter là za 1 ht k zấu. Ai biết fix lỗi này thì sáng mai chỉ mìn với nha

bthhhz
07-10-14, 05:39 AM
Cài song suôi rồi. Nhưng khi test ép đồ túm thì huyền tinh lại bug đk. Ht sếp trồng tách za sõa số đi bấm số 0 vào enter là za 1 ht k zấu. Ai biết fix lỗi này thì sáng mai chỉ mìn với nha

cái bug huyền tinh khi tinh luyện từ trang sức có cách fix . hôm rồi mình nhớ có 1 sv tên là Jxtop1-2 . có bộ specal đã fix cái tinh luyện này và có share . bạn tìm trong các server loving xem nhé !

cái bug khi tách thì bạn sửa trong jxstudio ko cho nó tách nữa là dc à bạn

Buzicuson
07-10-14, 09:23 AM
cái bug huyền tinh khi tinh luyện từ trang sức có cách fix . hôm rồi mình nhớ có 1 sv tên là Jxtop1-2 . có bộ specal đã fix cái tinh luyện này và có share . bạn tìm trong các server loving xem nhé !

cái bug khi tách thì bạn sửa trong jxstudio ko cho nó tách nữa là dc à bạn

bung Huyền tinh sếp chồng ý chứ bug ép từ trang sức fix rôi

135236
17-10-14, 11:43 AM
có cái clip Hd cài đặt sv của bạn bincute1 gửi cho mình.
Chủ thớt up dùm mình lên #1 cho mấy bạn chưa biết cài. ;;)

nhocken2030
17-10-14, 06:53 PM
Pass gamesever là gì mọi người

vuongminh
18-10-14, 03:16 PM
Pass gamesever là gì mọi người

Làm Gì Có Pass Ta ?
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

seamaster
23-10-14, 03:08 PM
Lỗi:
1. Tống kim không bao giờ kết thúc. Đánh hoài đánh mãi
2. Bang hôi:
+ Không báo danh công thành chiến được
+ Nộp quỹ vào bang tại NPC QL Bang hội .Không cập nhật tiền lên bang
+ Nâng cấp bang nhưng vào hiển thị = 0
3. Quái quá nhiều. Đánh mau chán
4. Map chưa thông với nhau. Toàn sử dụng xa phu
5. Tiền Trang: Không gởi tiền vào được
6. Nhiều góc lag quá nhiều nằm ngoài khu vực bản đồ
7. Không bày bán được
8. Vật phẩm hỗ trợ tân thủ cho phép nhận liên tục
9. Máu quái vượt ải trâu quá.
10. Auto: chỉ hỗ trợ tại các bản train. Vào Tống kim đứng yên......
11. Các auto AutoVLBS13 không sử dụng được

Sắm được con trâu phải xây hàng rào đây. Lấy đâu ra tiền đi xa phu đây

Buzicuson
23-10-14, 06:23 PM
Lỗi:
2. Bang hôi:
7. Không bày bán được

bác có yahoo k cho e hỏi cái này xíu :))

bincute1
27-10-14, 10:22 AM
Lỗi:
2. Bang hôi:
7. Không bày bán được

muốn dc như vậy chạy linux. còn đây là server win nhé bạn

vovanson
27-10-14, 10:39 AM
có ai đưa linux lên vps dc không pm yahoo mình hợp tác ! mình có vps rùi

bincute1
27-10-14, 10:47 AM
có ai đưa linux lên vps dc không pm yahoo mình hợp tác ! mình có vps rùi

vps nhiu GB ram mà đòi chạy linux, nếu vps ảo thì đừng có nghĩ đến vụ chạy linux làm chi =))

vovanson
27-10-14, 11:04 AM
mình chạy datacenter 32 GB chiều đều cho 2 cái sever mỗi cái 12 Gb mà ít gì !

tinhhack
09-11-14, 11:26 AM
lỗi đúp xếp chồng có cách nào giải quyết ko?

đã sửa dc lỗi ép đồ tím, sẽ không còn tình trạng đá hệ này ép trang bị hệ kia dc
đã sửa lỗi boss ST pt đánh rớt đồ mà không hoàn thành nv => đánh cả ngày

đã sửa đánh TK phản đòn lên liên trảm :D

tinhhack
12-11-14, 02:14 PM
còn lỗi gì nữa không nhĩ 8-|
10 20 30 40 char

bincute1
18-11-14, 05:04 PM
còn lỗi gì nữa không nhĩ 8-|
10 20 30 40 char

cheat item đã sửa dc chưa :))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tinhhack
19-11-14, 10:01 AM
cheat item đã sửa dc chưa :))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

dupe item do không có source nên không thể ngăn cản dupe dc, nhưng mình thêm vào script để nhận biết item dupe và không cho sử dụng hoặc sử dụng không có tác dụng gì :). > 30char
bạn có thể vào test sv thằng bạn mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

nhân tiện cho hỏi lỗi bug rút tiền bang hội là ntn vậy ? để còn biết mà fix

bincute1
19-11-14, 07:25 PM
dupe item do không có source nên không thể ngăn cản dupe dc, nhưng mình thêm vào script để nhận biết item dupe và không cho sử dụng hoặc sử dụng không có tác dụng gì :). > 30char
bạn có thể vào test sv thằng bạn mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

nhân tiện cho hỏi lỗi bug rút tiền bang hội là ntn vậy ? để còn biết mà fix

cheat cái này hok chống = script dc đâu. ^^. bạn thử mở thu phí xem. đảm bảo hok trụ dc 5p :))

vn123123
20-11-14, 12:01 PM
Bây giờ mình lấy Golditem sv khác bỏ qua để add Đồ Kim Ô được k mấy huynh :D

shppero
11-12-14, 10:13 PM
ai có thể giúp mình với.

David_Linh_97
16-12-14, 09:00 PM
tắt chức năng DEP thữ nha 10 char

chip2014
16-12-14, 10:03 PM
ai có thể giúp mình với.

bạn đặt IP card mạng của wmware ( bên ngoài PC chính ) tương đồng với card mạng bên trong wmware ( bên trong của máy ảo ) chưa ?;)) xài wmware làm gì ko bít có PC chính không xài mà đi chạy bằng máy ảo cho tốn Ram ;))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr ( p/s : mặt zù không biết 30 char là gì cả nhưng cũng mún nói lên câu đó vì....theo đua đồi thế hệ ta :-? )

quangdangqn
25-12-14, 04:38 PM
Link die rồi thì phải, ai còn download được không?

id_nothing
28-12-14, 03:40 PM
ai đưa lên ol đc chưa cho cái tut or vài lời sơ sơ cho ae hiểu dùm đi

ngotiendat
28-12-14, 04:12 PM
bạn đặt IP card mạng của wmware ( bên ngoài PC chính ) tương đồng với card mạng bên trong wmware ( bên trong của máy ảo ) chưa ?;)) xài wmware làm gì ko bít có PC chính không xài mà đi chạy bằng máy ảo cho tốn Ram ;))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr ( p/s : mặt zù không biết 30 char là gì cả nhưng cũng mún nói lên câu đó vì....theo đua đồi thế hệ ta :-? )
k biết thì đừng nói linh tinh. vào được game rồi thì chả có cái gì lỗi liên quan đến IP cả.
Cài máy ảo có nhiều lợi thế mà đơn giản là k muốn dính vào virut khi chơi Jx.

VNGameZoneVN
28-12-14, 04:12 PM
cho xin cái link nha. die hết rồi kìa. thấy quảng bá hay lắm. xin test thử

vipbk
28-12-14, 07:25 PM
Đã up lại link ở đầu topic !

dungvaph03374
28-12-14, 07:40 PM
Đã up lại link ở đầu topic !
Không có gì, xem lại giùm ace với bác ơi :(

VNGameZoneVN
28-12-14, 08:38 PM
úp lại mà sao vẫn không vào tải được vậy vipp. link bị sao ấy

vipbk
28-12-14, 08:51 PM
Sorry các bạn, đã sửa lại rồi nhé :)

kenhoang
01-01-15, 10:39 AM
Sorry các bạn, đã sửa lại rồi nhé :)

Link die hết rồi bác, úp google được ko bác

vipbk
01-01-15, 11:43 AM
Link die hết rồi bác, úp google được ko bác

Đã check link ok nhé

hgavnh
01-01-15, 02:10 PM
Đã check link ok nhé
Link die hết rồi ok nào bạn mod vậy đó hả ta nực cười check link đi nhé

assaa
01-01-15, 02:16 PM
Link die hết rồi ok nào bạn mod vậy đó hả ta nực cười check link đi nhé

link này vẫn tốt mà bạn
Reup by vipbk:
của mod vẫn sống mà

vipbk
01-01-15, 02:28 PM
Link Mediafire hoàn toàn bình thường:

vanhiep79
01-01-15, 02:34 PM
Link Mediafire hoàn toàn bình thường:

Can Vip Ho tro cai dat sv on de a e dam me choi ..
tks :-*

vipbk
01-01-15, 02:38 PM
Update link google, fshare, 4share ở trang 1

Can Vip Ho tro cai dat sv on de a e dam me choi ..
tks :-*

Mình chỉ chơi off nên ko biết cài onl :D

P/S: Chú ý post bài có dấu tiếng Việt

vanhiep79
01-01-15, 03:33 PM
Update link google, fshare, 4share ở trang 1

Mình chỉ chơi off nên ko biết cài onl :D

P/S: Chú ý post bài có dấu tiếng Việt

ok ..vay bac co the .team dc hong ..cai dat off thoi 154 151 873 pas 5228

dungvaph03374
01-01-15, 04:58 PM
Không biết có phải do đổi port không, đăng nhập bị lỗi kết nối

bincute1
01-01-15, 08:36 PM
Không biết có phải do đổi port không, đăng nhập bị lỗi kết nối

thì chỉnh lại port trong pacth là dc :). muốn đổi port nào mà chả dc=))