PDA

View Full Version : kính gửi staff & các bạn clbgamesvn

snapenguyen
02-05-14, 12:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trước tiên, mình có nhận lỗi là mình post sai box, vì khi click vô mục Hỏi - đáp mình đã biết mình sai. Nhưng vì do bí quá nên đành liều do mục Mua - bán của gamezone ko hiệu quả cho lắm :(. Nhưng mình không chối là mình sai. Ad & Smod có thể đọc lại topic đầu tiên của mình. Mình có nhận sai là mình post sai box chứ mình ko đổ hết tội cho Ad.

Thứ hai mình cảm ơn các bạn đã giúp mình nói đỡ. Mình cũng ko cần admin phải hồi lại chức cho mình. thực sự từ hồi clbgamesvn hồi sinh mình chưa đóng góp được gì, online cũng ít nữa. Chỉ mong ad block acc thì block tầm nửa tháng đến tháng là được rồi. Vì nick trong0981 mình đã theo chân clbgamesvn từ thời 2007 đến tận bây giờ. Nhiều lúc login toàn gõ nhầm thấy chữ block thực sự khá nản.

Thứ ba nữa như S-Mod cuối topic nói. Mình nghĩ đó là anh ad hồi xưa đã set mình lên MOD. Nếu thật vậy mình thành thật xin lỗi anh Smod về những gì mình gây ra trên forum. Nhưng thực sự mình có đọc được topic trên clbgamesvn ghi là có mạng xã hội & cho phép thành viên giao dịch mua bán source code tự làm nên khi ad khép vào tội tổ chức mua bán mình cũng hơi ức. :(. Thực sự xin lỗi Guard vì đã nóng nảy nên nói những điều không phải. Với lại thực sự mình không thấy có topic nào thông báo là thay đổi. Điều này mình xin thề với các Admin & Smod. Có thể mình ít online nhưng ít nhất 1 ngày mình cũng lướt vài lần ở forum. Nhưng thực sự mình ko thấy topic này thông báo thay đổi rules cả :(. Điều đó khiến mình cứ nghĩ rằng forum có giấy phép mạng xã hội + cho member trao đổi mua bán source code thoải mái.

Thực sự lúc bị khóa, mình nghĩ do mình post sai box ad biết và kỷ luật. mình cũng ko trách. nhưng khi lục lại topic ad đăng. Ad nói những điều trái với gì mình nghĩ nên cũng nóng nảy và tạo topic làm loạn cả forum. Là mình cũng sai chứ không đúng. Mình xin nhận điều này. Nhưng chỉ mong ad hiểu cho mình là "có topic ghi những điều đó" thế nên mình mới nói thế. Mong ad xem xét lại là giảm án lại cho mình để mình tiếp tục tham gia cùng clb là vui lắm rồi.

Thân. Mong admin & các bạn đọc hết bài viết của mình để hiểu những tâm sự của mình hơn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tidadinh
02-05-14, 12:06 AM
Xin thề có Chúa, đức Phật mà phù hộ cho bạn được như ý theo bài viết này thì TQ sẽ theo hết đạo Hồi #-o

snapenguyen
02-05-14, 12:13 AM
Xin thề có Chúa, đức Phật mà phù hộ cho bạn được như ý theo bài viết này thì TQ sẽ theo hết đạo Hồi #-o

hazz. thực sự thì mình ko hề đặt điều hay vu khống admin. mình thực sự thấy mà. ku mod cũ của gunny nó send mình topic báo gamezone trở lại với tên miền cũ là clbgamesvn. mình vô coi mình thấy nên khi bị ad khép tội mình mới ghi thế. chứ nếu không mình cũng ko đăng topic làm lớn lên như thế. :( giờ ad giảm án cho mình mà nói mình vu khống thực sự oan cho mình quá.

mình chỉ lấy lại danh dự của mình thôi. vì từ trước đến nay mình chưa lừa đảo, vu khống hay đặt điều với ai cả. giờ ad nói thế khác gì dìm mình :(. ad giảm án cho mình rồi nên cũng ko trách. chỉ mong ad xem lại những điều mình nói mà thôi.

Sói Đẹp Trai
02-05-14, 08:08 AM
Có câu đánh kẻ chạy đi ko ai đánh người trở lại. Dù trong vụ này mình ko chứng kiến nhưng vẫn ủng hộ bạn có tinh thần hối lỗi. Và nguyên văn vụ này ra sao thì qua một số người mình cũng đã nắm được sơ qua. Nhưng có một câu nói mình nghĩ mãi mà ko thấy bạn đăng trong topic này "tại sao không pm admin trước?"...
P/s: Dù sao vẫn tinh thần hoan nghênh hối lỗi của bạn, chúc bạn sau vụ này suy nghĩ kỹ hơn, nếu bạn không yêu cái diễn đàn này thật thì đã bỏ đi trong im lặng chứ không như hiện tại đúng ko

Sesshomaru
02-05-14, 09:45 AM
AD xử bạn vì 2 tội:

-Cố tình post sai box:20 point
-Kích động thành viên khác:20 point

Không có liên quan gì tới cái chuyện mà bạn đã đề cập.Chuyện giảm án hay ko Guard sẽ xem xét.Mình làm mod như bạn.Mình hiểu những gì bạn nghĩ nhưng thôi tự bản thân bạn biết.
-Diễn đàn không cấm mua bán nhưng có mục mua bán riêng.Không có cho mod đăng mua bán trong box mình quản lý.Đó là cái sai thứ nhất của bạn.
-Lý do AD đưa ra lý do ban bạn lần đầu:"không cấm mua bán nhưng không khuyến khích mua bán" là vì bản thân bạn là mod.Trước đây đã từng có 1 bạn là mod.Mua bán trị giá tài sản chỉ có 5tr.Nhưng lừa rồi người ta lên đây kêu gào.Nói AD không biết nhìn người.Đó là lý do tại sao AD guard ban bạn với lý do "không cấm mua bán nhưng không khuyến khích mua bán".Bạn chỉ nhìn thấy cái lợi của bản thân.Không suy nghĩ cho người khác.
-Cái sai thứ 2 của bạn là không pm riêng AD để giải thích.Mà lên đây kêu gọi mọi người,kích động mọi người

Đôi lời cùng bạn.Mặc dù chẳng quen biết bạn.

snapenguyen
02-05-14, 10:05 AM
Mình có nói rõ ở trên rồi các bạn à. Mà các bạn ko đọc kỹ những gì mình nói, những gì ad viết giờ nói vậy mình ko biết nói sao nữa. Mình viết topic này trước khi thấy topic giảm án của ad. Nghĩa là ad giảm án cho mình rồi. Thực sự rất vui, nhưng ad nói mình vu khống đặt điều thực sự ko có. Các bạn đọc lại topic mình với topic ad là hiểu.

Với lại các bạn nói mình ko pm ad là thế này. Mình ko có nick admin mới. Và acc admin cũ mình k nhớ rõ ở nick yh cũ bị mất hay là ad cũ ko online. Thế nên mình đâu có nik yh của ad đâu mà pm riêng. Với lại bồng bột quá nên đăng topic...

Sesshomaru
02-05-14, 10:14 AM
Bạn nói bạn đọc hết box thông báo nhưng ko thấy 2pic này sao?

Lâm Ngọc Huy
02-05-14, 10:18 AM
- Nick của ổng lù lù ở phía dưới chữ ký đấy còn gì
- Định nói thêm nữa mà Trần Toại nói hết hộ rồi

Sesshomaru
02-05-14, 10:25 AM
Những chuyện cũ thôi không nhắc đến nữa nhưng khuyên bạn thật sự 1 câu:

-Nếu bạn yêu diễn đàn này thì bạn ko cần phải khóc lóc nữa đâu.Mình ko biết trong mắt newbie gunny thế nào.Nhưng nếu là mình thì mình sẽ lặng lẽ onl acc khác.Tiếp tục đóng góp cho gunny.Chờ thời gian mở nick.2 tháng không quá lâu cũng ko quá nhanh.
-Có thể trong mắt newbie gunny hoặc vài người quen của bạn thì bạn làm đúng.Nhưng thực sự trong mắt Guard thì giá trị của bạn tụt thấp hơn cả mem thường.

Mình chỉ nói thẳng thôi.Đôi khi lời nói thẳng khó nghe.Bạn càng khóc lóc thì AD càng ko thích.

snapenguyen
02-05-14, 11:21 AM
Những chuyện cũ thôi không nhắc đến nữa nhưng khuyên bạn thật sự 1 câu:

-Nếu bạn yêu diễn đàn này thì bạn ko cần phải khóc lóc nữa đâu.Mình ko biết trong mắt newbie gunny thế nào.Nhưng nếu là mình thì mình sẽ lặng lẽ onl acc khác.Tiếp tục đóng góp cho gunny.Chờ thời gian mở nick.2 tháng không quá lâu cũng ko quá nhanh.
-Có thể trong mắt newbie gunny hoặc vài người quen của bạn thì bạn làm đúng.Nhưng thực sự trong mắt Guard thì giá trị của bạn tụt thấp hơn cả mem thường.

Mình chỉ nói thẳng thôi.Đôi khi lời nói thẳng khó nghe.Bạn càng khóc lóc thì AD càng ko thích.

mình khóc lóc lúc nào ==". hình như mấy bạn ko đọc hết bài của mình thì phải. với lại mình nói ở đây là xin lỗi đến bqt. chứ việc giảm án ad giảm cho mình rồi còn gì. ý mình ở đây ad nói mình là vu khống đặt điều thực sự hơi quá ==". mà thôi. các bạn không tin mình cũng phải. có thể các bạn ko phải là người đầu tiên login clbgamesvn khi clb quay trở lại nên ko thấy topic đó. mình chỉ nói qua điều mình biết và mong ad xem xét lại chút mà thôi.

thì mình nói mình giận quá hóa mất khôn nên ko check mấy vụ yahoo còn gì. ==" vả lại mình ko có ép sẵn nick yh của ad. mà mình thấy các bạn cứ nói như kiểu mình ko chịu nhận sai ấy. mình nói mình sai rồi còn gì. ý là mình CÓ THẤY TOPIC ĐÓ và chỉ mong ad xem lại giúp mình chứ mình không VU KHỐNG ADMIN. các bạn cứ nói liên thiên vụ sai box với phận mod giao dịch bla bla làm gì ko biết. mấy cái đó mình biết mình sai. mình cũng xin lỗi ở trên. chỉ giảii thích cho các bạn hiểu tại sao mình lại làm thế mà thôi. hazz. thực sự nói 1 chập thành ra mình là người cãi cố, sướt mướt. thôi mình ko nói nữa. chờ admin vào comment 1-2 câu rồi mình cũng im lặng vậy.

Stark
02-05-14, 12:19 PM
nếu nghiệm ra được sớm thế này thì mọi chuyện đã khác, giả sử đây là một công ty hay một cơ quan thì chắc chắn bạn trọng sẽ bị đuổi việc ngay. thôi dù sao chuyện cũng đã qua, mình cũng chỉ quen biết với admin thôi nhưng vì nể trọng và mến ổng nên mới làm uploader không công thế này, tính ra cũng khá lâu rồi nên cũng hiểu tính. theo mình nghĩ ổng có vào đọc topic này thì cũng chẳng reply đâu, dự là thế :-?

cứ để thời gian làm xoa diệu nỗi đau thôi bác trọng à

snapenguyen
02-05-14, 08:25 PM
nếu nghiệm ra được sớm thế này thì mọi chuyện đã khác, giả sử đây là một công ty hay một cơ quan thì chắc chắn bạn trọng sẽ bị đuổi việc ngay. thôi dù sao chuyện cũng đã qua, mình cũng chỉ quen biết với admin thôi nhưng vì nể trọng và mến ổng nên mới làm uploader không công thế này, tính ra cũng khá lâu rồi nên cũng hiểu tính. theo mình nghĩ ổng có vào đọc topic này thì cũng chẳng reply đâu, dự là thế :-?

cứ để thời gian làm xoa diệu nỗi đau thôi bác trọng à

bác nói thế hơi quá giám đốc e thấy đuổi việc e thì sao [-O<.

với lại ad đọc qua là đc rồi ko reply cũng đc. mình thấy mình cũng hơi quá rồi. nói ko ai tin. thanh minh chả ai nghe. nếu ad hay smod nào ghé qua thì close giúp mình trong âm thầm nhé :(

Lâm Ngọc Huy
03-05-14, 07:40 AM
Close Topic.Mọi việc chấm dứt ở đây.Mọi người không ai Rep dưới bài này nhé.Không là gạch sọc !