PDA

View Full Version : [JX] Cần Hướng Dẫn Mở Online JX linux

gakhongbietgay
01-05-14, 03:41 PM
mới làm quen với linux + máy ảo vấn đề config ip vẫn lơ tơ mơ chưa ngẫm được, có bạn nào đã mở ip chơi lan được hoặc online vào đây hướng dẫn giúp mình với ( vấn đề này chắc cũng nhiều bạn đang muốn hỏi ) mình rất cảm ơn nhiều nếu ai có nhã ý hướng dẫn đầy đủ = hình ảnh thì càng tốt

gakhongbietgay
01-05-14, 05:29 PM
có pro nào giúp đỡ không bùn quá

gakhongbietgay
01-05-14, 06:47 PM
uppppppppppppp cho các pro vào giúp với

gakhongbietgay
02-05-14, 04:17 PM
:o3 ko có ai giúp đỡ hả chán ghê ... nhiều người mở dc rồi sao ko vào giúp tôi cái :o3

nghiadht
02-05-14, 04:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gakhongbietgay
02-05-14, 06:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
họ đã edit lại ko còn hd nào cụ thể nữa bạn ạ .ai đã mở LAN hoặc online dc xin hd mình với cảm ơn nhiều

id_nothing
23-10-14, 12:28 AM
:)) :))

lengoctuandng
27-05-15, 02:00 PM
mới làm quen với linux + máy ảo vấn đề config ip vẫn lơ tơ mơ chưa ngẫm được, có bạn nào đã mở ip chơi lan được hoặc online vào đây hướng dẫn giúp mình với ( vấn đề này chắc cũng nhiều bạn đang muốn hỏi ) mình rất cảm ơn nhiều nếu ai có nhã ý hướng dẫn đầy đủ = hình ảnh thì càng tốt

Xem tại đây nhé