PDA

View Full Version : [Vấn Tiên] Vấn Tiên 18 slot

pacminh
30-04-14, 10:04 PM
2948[Vấn Tiên] Vấn Tiên 18 slot

Server :
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass:nayz

Database:
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密Pass:bmhh

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass:q6hi

mình down về mà ko biết cài kiều gì các bạn HD mình cái với

tinhlabui
30-04-14, 11:02 PM
bóc tem phát :D

bạn cho mình cái link diễn đàn đấy đi cảm ơn >:)

muon_sad_1991
01-05-14, 12:53 AM
2948[Vấn Tiên] Vấn Tiên 18 slot

Server :
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass:nayz

Database:
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密Pass:bmhh

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass:q6hi

mình down về mà ko biết cài kiều gì các bạn HD mình cái với

Đúng là 18slot thiệt!nhưng nó chỉ là cái hình!source vẫn là 11slot!down về nặng hdd thôi!:-":-":-":-"

bistro007_hp
01-05-14, 08:56 AM
Cho mình xin link diễn đàn của nó xem sao chứ cái này ko chạy được T.T config đủ vẫn ko vào game được chạy đến 100% đen xì màn hình :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đã config đầy đủ các pass MySQL đúng nhưng game vẫn ko vô cao :D

khuek8b
01-05-14, 09:46 AM
18 slot là gì nhỉ
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

bistro007_hp
01-05-14, 09:48 AM
18 ô đồ đó bác :D 30cccccccc........................................ .................

assmin
01-05-14, 09:54 AM
có vẻ link này chuẩn 18 slot đồ
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
link leech bên này chắc chuẩn 99%
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BanBanhQuay
01-05-14, 09:55 AM
tốn công cài làm gì
Main bị mã hóa rồi
có cài dc cũng ko Việt Hóa dc
Ngồi nghịch ko có source thì cũng chả tác dụng gì

bistro007_hp
01-05-14, 10:34 AM
tốn công cài làm gì
Main bị mã hóa rồi
có cài dc cũng ko Việt Hóa dc
Ngồi nghịch ko có source thì cũng chả tác dụng gì
Đúng như bác main bị mã hóa rồi. :(
Thay main khác sài thì chỉ nhìn thấy cái nì.
Hình ảnh thay main bản ver cũ em nó đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
^^ Dùng main nó k sài được
29552956

muon_sad_1991
01-05-14, 10:47 AM
29552956

Chả có gì đặt biệt :D chỉ là ver 1 chỉnh lại tôiX_XX_XX_XX_X(:|(:|(:|(:|(:|

assmin
01-05-14, 10:53 AM
29552956
cứ là 18 slot chưa có trên 4rum là ngon là thank rồi he he

bistro007_hp
01-05-14, 10:55 AM
Chả có gì đặt biệt :D chỉ là ver 1 chỉnh lại tôiX_XX_XX_XX_X(:|(:|(:|(:|(:|
Tôi nói thật với bạn đừng có ném đá hội đồng như thế :))
Bạn pro thì đi ra chỗ khác chơi dùm.
Chứ bạn đừng có vào mà gây war.

muon_sad_1991
01-05-14, 11:01 AM

Ném gì đâu,chỉ qua tui test trước rồi,nói lại cho mấy thím nghe thôi!(:|(:|(:|(:|(:|(:|

assmin
01-05-14, 11:01 AM
loại ko có giá trị thì bác cứ cho vào ignore cho đỡ mất time

bistro007_hp
01-05-14, 11:03 AM
Ném gì đâu,chỉ qua tui test trước rồi,nói lại cho mấy thím nghe thôi!(:|(:|(:|(:|(:|(:|
Vậy bạn bảo nó là ver 1 chỉnh sửa :) có 18 slot à. ??

muon_sad_1991
01-05-14, 12:29 PM
Vậy bạn bảo nó là ver 1 chỉnh sửa :) có 18 slot à. ??

Bạn thông minh quá nên nhìn cái nào cũng như nhau à!chưa được thấy slot 18 à!=D>=D>=D>
tui nói nó là ver 1 vì source đó là ver1 nó sửa lại chứ chả phải là source slot 18,nếu không tin cứ chạy đi,ngay cả việc so sánh giữa 18 vs 11 mà không biết thì lấy gì chuyện chạy source đó thành công :)):)):)):)):)):)):))

bistro007_hp
01-05-14, 05:40 PM
Bạn thông minh quá nên nhìn cái nào cũng như nhau à!chưa được thấy slot 18 à!=D>=D>=D>
tui nói nó là ver 1 vì source đó là ver1 nó sửa lại chứ chả phải là source slot 18,nếu không tin cứ chạy đi,ngay cả việc so sánh giữa 18 vs 11 mà không biết thì lấy gì chuyện chạy source đó thành công :)):)):)):)):)):)):))

Bạn khôn quá :)) mình chạy rồi mới bảo chứ bạn nói như cắn vào d. đấy :)) ko chạy xong nói làm chó gì. Bạn thì cái đéo gì cũng hay chỉ vào nói tốn nc bọt thôi :V

vn9011
01-05-14, 06:07 PM

Đã ngu còn tỏ nguy hiểm

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bistro007_hp
01-05-14, 07:26 PM
Tôi sẽ nói dẫn chứng cho bạn thấy.
Mồm thì kêu nói không phân biệt được và chạy rồi.
Mà bảo ver 1 nghe ngứa v~.
Rồi bảo người khác nguy hiểm xem chính lại cái nguy hiểm của bạn đấy nhé.
Tôi chỉ cho bạn xem các ô sau khi test.
1 số hình ảnh khi đăng nhập ngay đầu sẽ hiểu.
Tôi ko sử dụng main.swf của chúng nó share nên không thể test 18 ô nhưng tôi khẳng định GS nó hỗ trợ 18 ô.
Vì sao á. Vì mới vào có đồ test và nó mang đựoc vào.
Bạn không tin vào test.
:)) rồi mình nói chuyện tiếp

bistro007_hp
01-05-14, 07:30 PM
Nếu bảo nó không hỗ trợ. Do GS chỉnh sửa cái gì.
vậy những đồ đạc item biến đi đâu hả bạn :)) rõ là nó mặc trong người.
Mà bạn nói không hỗ trợ.
Chính bạn đang là nguy hiểm đấy.
TÔi chụp cho bạn ảnh đồ. -> người do tôi sử dụng main của bản 12 slot nên nó không hiển thị đủ.
Nhưng trên người tôi không hề cầm các item kia.
Mà vào cừong hóa lại. có
Và qua..thì đã đoán ra nó đang mặc trên người. Còn bằng chứng nào bạn nói nữa thì dùm tôi cái.
2962

muon_sad_1991
01-05-14, 10:09 PM
Nếu bảo nó không hỗ trợ. Do GS chỉnh sửa cái gì.
vậy những đồ đạc item biến đi đâu hả bạn :)) rõ là nó mặc trong người.
Mà bạn nói không hỗ trợ.
Chính bạn đang là nguy hiểm đấy.
TÔi chụp cho bạn ảnh đồ. -> người do tôi sử dụng main của bản 12 slot nên nó không hiển thị đủ.
Nhưng trên người tôi không hề cầm các item kia.
Mà vào cừong hóa lại. có
Và qua..thì đã đoán ra nó đang mặc trên người. Còn bằng chứng nào bạn nói nữa thì dùm tôi cái.
2962

Bạn thông minh quá,nên chả phải nói làm gì!đây là một số hình mà tui chạy main và assetui 18slot!xem rồi chống mắt coi,đã ngu mà ráng cãi,thế mà mạnh miệng vào học hỏi kinh nghiệm=))=))=))=))=))

296929702973
29712972

bistro007_hp
01-05-14, 10:38 PM
Bạn mạnh miệng quá nhỉ.
Cái bạn đang khoe là bạn chạy rồi. á
Xin lỗi bạn 1 câu bạn có thì làm gì.
Tôi xin hỏi cái 4 rum này tôi có hỏi bạn có đéo đâu.
TÔi đang nói thẳng trực tiếp ở bản này.
Bạn đang khẳng định ở cái bản đó ko phải 18 slot mà chỉ là ver 1 chỉnh sửa =))
vâng còn UI nó đây Bạn nghĩ mỗi cái AssetUI.swf của bạn có à...Bạn dowload về cài chưa mà đã nói vcl ra thế.
Tôi đang nói tôi ko cài được với cái Main của bản 18 chúng nó share trên đây và phải dùng main 12 slot nên nó ko hiển thị nhé =)) bạn nói như cái..ấy .
Tôi không bảo tôi biết nhiều nhưng tôi test và tôi cũng hiểu được và phân biệt được giữa sự khác nhau và giống nhau.
Nếu nói như ver 1 chỉnh sửa =)) cái bản chó nào chả là từ ver đầu chỉnh sửa cải tiến. Tôi thấy bạn chẳng có tý gì gọi là đóng góp và xây dựng mà toàn là gạch đá ném vào
2975
Và tôi đã đưa ra dẫn chứng :)) rồi đấy. Bạn có ý gì thì nói dẫn chứng là tôi sai đi.
Còn không ấy thì bạn chỉ có cái khoe là bạn đã có bản đó và chạy thôi =))

assmin
01-05-14, 10:44 PM
Bạn mạnh miệng quá nhỉ.
vâng còn UI nó đây Bạn nghĩ mỗi cái AssetUI.swf của bạn có à...Bạn dowload về cài chưa mà đã nói vcl ra thế.
Tôi đang nói tôi ko cài được với cái Main của bản 18 chúng nó share trên đây và phải dùng main 12 slot nên nó ko hiển thị nhé =)) bạn nói như cái..ấy .
Tôi không bảo tôi biết nhiều nhưng tôi test và tôi cũng hiểu được và phân biệt được giữa sự khác nhau và giống nhau.
Nếu nói như ver 1 chỉnh sửa =)) cái bản chó nào chả là từ ver đầu chỉnh sửa cải tiến. Tôi thấy bạn chẳng có tý gì gọi là đóng góp và xây dựng mà toàn là gạch đá ném vào
2975
Và tôi đã đưa ra dẫn chứng :)) rồi đấy. Bạn có ý gì thì nói dẫn chứng là tôi sai đi.

bình tĩnh đi em ,em bình tĩnh đi ,không ăn ban với lời lẽ ngôn từ không hay , đã bảo ignore từ sáng không nghe:D

muon_sad_1991
01-05-14, 11:44 PM
Bạn mạnh miệng quá nhỉ.
2975

Tôi có thì tôi khoe,chả gì cả.Ngay từ đầu tôi đã nói nó là ver 1 chỉnh sửa vì main nó share là main slot 11,nên nó sẽ không hiện được full 18 slot như hình!Còn muốn thông minh nữa download ver 2 về mà xem hiểu chưa bợn,bợn thông minh thì lấy asv 2013 ra mà xem!cãi làm gì:)):)):)):)):))

bistro007_hp
01-05-14, 11:57 PM
Tôi có thì tôi khoe,chả gì cả.Ngay từ đầu tôi đã nói nó là ver 1 chỉnh sửa vì main nó share là main slot 11,nên nó sẽ không hiện được full 18 slot như hình!Còn muốn thông minh nữa download ver 2 về mà xem hiểu chưa bợn,bợn thông minh thì lấy asv 2013 ra mà xem!cãi làm gì:)):)):)):)):))
Bạn xem bên trên có cái nào bạn nói main nó share là ver 1 ko bạn Mình chưa thấy bạn comment câu nào là như thế.
Còn tôi đang nói với bạn rằng cái server nhé.
Bạn lại còn cãi với tôi nó là server ver 1 =)) tôi phải mang dẫn chứng. Ai đọc hết comment sẽ tự hiểu ai sai

Đúng là 18slot thiệt!nhưng nó chỉ là cái hình!source vẫn là 11slot!down về nặng hdd thôi!

Chả có gì đặt biệt chỉ là ver 1 chỉnh lại tôi

Bạn thông minh quá nên nhìn cái nào cũng như nhau à!chưa được thấy slot 18 à!
tui nói nó là ver 1 vì source đó là ver1 nó sửa lại chứ chả phải là source slot 18,nếu không tin cứ chạy đi,ngay cả việc so sánh giữa 18 vs 11 mà không biết thì lấy gì chuyện chạy source đó thành công
Tôi trích nguyên văn các câu của bạn đấy =)).
Bạn nói soucre nó ko phải 18 giờ lại bảo main nó share ko phải.
Bạn có khiếu hài hước hả?
Và tôi có cấm bạn khoe đâu tôi chỉ bảo là tôi đéo hỏi bạn có hay không thôi.
Và comment của tôi bạn chỉ biết bình luận chỉ trích người khác trong khi bạn mới là người cần xem lại đấy.
Bạn giỏi? tôi đéo biết bạn giỏi cỡ nào.
Bạn Pro tôi cũng đéo biết bạn Pro cỡ nào.
Nhưng qua cách nói chuyện tôi thấy bạn phù phiễm quá đấy

và tôi mà mở được cái main của nó ra =)) thì không cần đến lượt bạn phải nói hay nhắc tôi nhé

muon_sad_1991
02-05-14, 12:07 AM
Bạn xem bên trên có cái nào bạn nói main nó share là ver 1 ko bạn Mình chưa thấy bạn comment câu nào là như thế.
Còn tôi đang nói với bạn rằng cái server nhé.
Bạn lại còn cãi với tôi nó là server ver 1 =)) tôi phải mang dẫn chứng. Ai đọc hết comment sẽ tự hiểu ai sai

Tôi trích nguyên văn các câu của bạn đấy =)).
Bạn nói soucre nó ko phải 18 giờ lại bảo main nó share ko phải.
Bạn có khiếu hài hước hả?
Và tôi có cấm bạn khoe đâu tôi chỉ bảo là tôi đéo hỏi bạn có hay không thôi.
Và comment của tôi bạn chỉ biết bình luận chỉ trích người khác trong khi bạn mới là người cần xem lại đấy.
Bạn giỏi? tôi đéo biết bạn giỏi cỡ nào.
Bạn Pro tôi cũng đéo biết bạn Pro cỡ nào.
Nhưng qua cách nói chuyện tôi thấy bạn phù phiễm quá đấy

và tôi mà mở được cái main của nó ra =)) thì không cần đến lượt bạn phải nói hay nhắc tôi nhé
Đù...bạn thông minh quá,tôi nói source nó share không phải source 18 bạn mù sao không thấy:-?:-?:-?
không lẻ tôi phải vạch tai bạn mà phân tích rằng source đó không phải là source 18 vì những lý do sau...bla..bla ...gì đó à!;));));));));));))

bistro007_hp
02-05-14, 12:19 AM
Đù...bạn thông minh quá,tôi nói source nó share không phải source 18 bạn mù sao không thấy:-?:-?:-?
không lẻ tôi phải vạch tai bạn mà phân tích rằng source đó không phải là source 18 vì những lý do sau...bla..bla ...gì đó à!;));));));));));))
Đù tôi càng ngày càng thấy bạn buồn cười vl.

Tôi có thì tôi khoe,chả gì cả.Ngay từ đầu tôi đã nói nó là ver 1 chỉnh sửa vì main nó share là main slot 11,nên nó sẽ không hiện được full 18 slot như hình!Còn muốn thông minh nữa download ver 2 về mà xem hiểu chưa bợn,bợn thông minh thì lấy asv 2013 ra mà xem!cãi làm gì
Bên trên bạn nói rằng vi main nó share đéo phải nên ko hiển thị.
Còn ở dưới thì lại bảo..rằng..
Tôi đã chứng minh như các dẫn chứng trên rồi đấy. Còn bạn chưa đưa ra lý do còn chỉ có nói bla bla =)) bạn thì thông minh.
Bạn học qua lớp 1 học văn chưa ??
Bạn biết để người khác hiểu bạn cần phải có dẫn chứng chứng minh chứ cái lời nói suông. thì không ai tin đâu.
Bạn muốn đi báo người khác giết người cũng phải có bằng chứng nhé :)) chứ cứ úp mở thế bố mình cũng ko biết bạn định nói gì đâu.

muon_sad_1991
02-05-14, 12:29 AM
Đù tôi càng ngày càng thấy bạn buồn cười vl.

Bên trên bạn nói rằng vi main nó share đéo phải nên ko hiển thị.
Còn ở dưới thì lại bảo..rằng..
Tôi đã chứng minh như các dẫn chứng trên rồi đấy. Còn bạn chưa đưa ra lý do còn chỉ có nói bla bla =)) bạn thì thông minh.
Bạn học qua lớp 1 học văn chưa ??
Bạn biết để người khác hiểu bạn cần phải có dẫn chứng chứng minh chứ cái lời nói suông. thì không ai tin đâu.
Bạn muốn đi báo người khác giết người cũng phải có bằng chứng nhé :)) chứ cứ úp mở thế bố mình cũng ko biết bạn định nói gì đâu.

Thím cường thân mến!thím đã 26t rồi,không lẻ để tui chửi thím là *** à!đọc như thế cũng không hiểu sao.source đó là source ver1,còn cái tôi nói ở dưới main share không hiển thị full slot 18 vì tôi thấy bạn lấy assetui trong folder path đi kèm với server nên tôi mới nói main đó share không phải là main 18 nên không hiển thị full 18 slot như hình.Còn muốn chứng minh nữa thì cứ qua rum hutong của trung quốc,qua đó mà thể hiện!già trâu mà chả thông minh nổi#-o#-o#-o#-o#-o

bistro007_hp
02-05-14, 12:36 AM
Thím cường thân mến!thím đã 26t rồi,không lẻ để tui chửi thím là *** à!đọc như thế cũng không hiểu sao.source đó là source ver1,còn cái tôi nói ở dưới main share không hiển thị full slot 18 vì tôi thấy bạn lấy assetui trong folder path đi kèm với server nên tôi mới nói main đó share không phải là main 18 nên không hiển thị full 18 slot như hình.Còn muốn chứng minh nữa thì cứ qua rum hutong của trung quốc,qua đó mà thể hiện!già trâu mà chả thông minh nổi#-o#-o#-o#-o#-o
Tôi thì chẳng biết cái ver 1 nó là loại nào cả. Tôi chỉ biết server này có dấu hiệu của slot 18...
Và tôi cũng ko muốn tranh luận thêm!

HeavenGames
02-05-14, 10:46 AM
Sau 1 hồi đọc cm xong éo hiểu gì
... nhưng tóm lại "CHỐT 1 CÂU"
ĐÂY CÓ PHẢI 18 slót thật sự không để tớ còn down lốt về chơi
HDD 500GB sắp full mẹ òi éo còn sức chứa rác nữa

bistro007_hp
02-05-14, 11:38 AM
Sau 1 hồi đọc cm xong éo hiểu gì
... nhưng tóm lại "CHỐT 1 CÂU"
ĐÂY CÓ PHẢI 18 slót thật sự không để tớ còn down lốt về chơi
HDD 500GB sắp full mẹ òi éo còn sức chứa rác nữa
GS nó là 18 nhưng main nó không sử dụng được.
Sừ dụng main của bản ver cũ nó ko hiển thị ful được bạn nhé