PDA

View Full Version : [JX] vấn đề về game JX2

anhphi97
29-04-14, 02:23 PM
tình hình là nghe đồn có mấy bác trong forum này có bản jx2 7 phái của malaysia
ai có thì bán lại cho e nhé ! để lại sdt or yh
hoặc ai biết forum bàn luận về jx server malaysia cho e xin luôn nhé thanks !

bankbiggo
04-08-15, 06:11 PM
Không phải bác có sever rồi sao

rioranso
04-08-15, 06:18 PM
tình hình là nghe đồn có mấy bác trong forum này có bản jx2 7 phái của malaysia
ai có thì bán lại cho e nhé ! để lại sdt or yh
hoặc ai biết forum bàn luận về jx server malaysia cho e xin luôn nhé thanks !

♫ Muốn Trở về thời phong kiến hả a :))

wermanhme1990
04-08-15, 06:41 PM
Tin mừng cho các bạn, tuần trước ngày 28/7 mình có đưa link server jx2 được share trên forum cho 1 team ở china, hôm nay họ đã cho mình xem server chạy qua teamview.
Server chạy ok, full việt hóa. Còn họ có share hay không thì thời gian mới trả lời được.

rioranso
04-08-15, 06:46 PM
Tin mừng cho các bạn, tuần trước ngày 28/7 mình có đưa link server jx2 được share trên forum cho 1 team ở china, hôm nay họ đã cho mình xem server chạy qua teamview.
Server chạy ok, full việt hóa. Còn họ có share hay không thì thời gian mới trả lời được.

♫ chờ share chắc mòn răng hả bác :))

akir1994
04-08-15, 06:56 PM

share cai link sever cho ae thu chay dc khog :3 can gi phai dua china lan vay :3 , cung dang muon mua jx2

wermanhme1990
04-08-15, 06:59 PM
♫ chờ share chắc mòn răng hả bác :))
Không cài được thì phải đợi để được share, như server 9dragon, mình phải đợi 5 năm mới có server để tự sướng, nên giờ có đợi jx2 1, 2 hay 3 năm cũng là bình thường.

--- Chế độ gộp bài viết ---

share cai link sever cho ae thu chay dc khog :3 can gi phai dua china lan vay :3 , cung dang muon mua jx2
server được share trên forum rồi, bạn vào tìm trong box jx, còn chạy được hay không là do bạn.

nobitajx2
04-08-15, 07:01 PM
Không cài được thì phải đợi để được share, như server 9dragon, mình phải đợi 5 năm mới có server để tự sướng, nên giờ có đợi jx2 1, 2 hay 3 năm cũng là bình thường.

--- Chế độ gộp bài viết ---

server được share trên forum rồi, bạn vào tìm trong box jx, còn chạy được hay không là do bạn.

Sao k nhờ họ hướng dẫn chạy bạn =P~

bankbiggo
06-08-15, 09:46 PM
Cái share trên forums là chạy được , bác nào thông minh tìm hiểu thì rõ.

rcproset
07-08-15, 11:15 PM
Cái share trên forums là chạy được , bác nào thông minh tìm hiểu thì rõ.

Chưa có thời gian nghiên cứu. Đang luyện thuần thục script của jx linux. Đợi bác nào share là múc thôi.:U