PDA

View Full Version : [Gunny] Share Releases R22 Gun-VIet Nhanh Kẻo Del File :)

steak25251325
28-04-14, 02:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link đây các thím tự sử nhé
mà chú ý scripts tui del rồi các bác tự kiếm scripts nhé :))

à mà các bác muốn mở onl thì phải sửa lại ở webshop nhé thì mới dùng đc vs server ko thì mua đồ ko mất tiền đâu :))

kute200052
28-04-14, 02:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

à mà các bác muốn mở onl thì phải sửa lại ở webshop nhé thì mới dùng đc vs server ko thì mua đồ ko mất tiền đâu :))

haha thanks!
p/s: Bóc Tem Nhóa!
sẵn tiện up link cho ae lun : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

baochau
28-04-14, 03:01 PM
haha thanks!
p/s: Bóc Tem Nhóa!
sẵn tiện up link cho ae lun : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai da. thị trường lại sôi động lại nữa rồi. anh em cứ share lien tục. sao làm ăn gi được nữa đây

baochau
28-04-14, 04:04 PM

các bác chạy lại query là ok. cai này đã share ở diễn đàn rồi

silop1d
28-04-14, 04:08 PM
Cho mình hỏi phiên bản này dùng Database + request + flash nào vậy ?

Tks

nhokvip99
28-04-14, 06:44 PM
Bản này có gì ngon hơn r22 của brazil share không????????

steak25251325
28-04-14, 06:48 PM
Bản này có gì ngon hơn r22 của brazil share không????????

có thím ei all r22

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cho mình hỏi phiên bản này dùng Database + request + flash nào vậy ?

Tks

đây thím ei :)

nhokvip99
28-04-14, 06:54 PM
Tốt hơn ở chỗ nào vậy bác thấy cái xí ngầu với kim tự tháp không con không có script vậy thì bác gợi ý một chút tốt hơn ở chỗ nào đi nha!!!

fastclient1998
28-04-14, 07:34 PM
Bản này đã del Rương Gà, Kim Tự Tháp. Nhằm để hút máu mem :)) scripts thì đc phó bản Đấu Trường Gà (s1 bắn bong bóng) còn mấy cái khác mình chưa biết. Mà bản này vẫn bị bug châu báu, Gold, ID.

btbaotrung90
28-04-14, 07:36 PM
Mình có bản R1 đây ai cần ko .

nhokvip99
28-04-14, 07:42 PM
ai da. thị trường lại sôi động lại nữa rồi. anh em cứ share lien tục. sao làm ăn gi được nữa đây
Mình không hiểu sao diễn đàn lại chứa chấp những thằng như vậy!!
Từ cái vụ bảo share cái r30 đến giờ cái thói hống hách vẫn không chừa được!!
Comment mà lúc nào cũng để lên cái chữ đỏ tưởng như mình ngon lắm vậy!! Mod chưa cho ăn mấy cái thẻ là may lắm rồi!!
Mới đăng topic share thì nó GATO cái này cái nọ, nói cho bạn biết cái r30 của bạn chưa là cái gì rẻ rách mà thôi ở đấy cứ lên oai làm như mình ngon lắm!! Các mod có kinh nghiệm còn chưa lên mặt thì bạn đòi lên mặt dạy đời với ai!!!
Nếu bạn còn tham gia diễn đàn thi xin hãy tôn trọng mọi người một chút đừng để lên đây lúc nào cũng nghe chửi không thấy nhục à!
Nếu bạn nghĩ mình giỏi hãy chứng tỏ cho mọi người thấy bằng hành động nhé!!Đừng có tỏ thái độ ấy ở đây!!!
Thân!!~!

steak25251325
28-04-14, 07:43 PM
Bản này đã del Rương Gà, Kim Tự Tháp. Nhằm để hút máu mem :)) scripts thì đc phó bản Đấu Trường Gà (s1 bắn bong bóng) còn mấy cái khác mình chưa biết. Mà bản này vẫn bị bug châu báu, Gold, ID.

fix hết rồi thím ơi mới có source :))

baochau
28-04-14, 07:48 PM
Mình không hiểu sao diễn đàn lại chứa chấp những thằng như vậy!!
Từ cái vụ bảo share cái r30 đến giờ cái thói hống hách vẫn không chừa được!!
Comment mà lúc nào cũng để lên cái chữ đỏ tưởng như mình ngon lắm vậy!! Mod chưa cho ăn mấy cái thẻ là may lắm rồi!!
Mới đăng topic share thì nó GATO cái này cái nọ, nói cho bạn biết cái r30 của bạn chưa là cái gì rẻ rách mà thôi ở đấy cứ lên oai làm như mình ngon lắm!! Các mod có kinh nghiệm còn chưa lên mặt thì bạn đòi lên mặt dạy đời với ai!!!
Nếu bạn còn tham gia diễn đàn thi xin hãy tôn trọng mọi người một chút đừng để lên đây lúc nào cũng nghe chửi không thấy nhục à!
Nếu bạn nghĩ mình giỏi hãy chứng tỏ cho mọi người thấy bằng hành động nhé!!Đừng có tỏ thái độ ấy ở đây!!!
Thân!!~!

mày làm con c gi tao con chó. d c đ mẹ may con chó. hở là sủa như con chó.
mấy thàng mod đó làm được gì tạo.
khóa nick, thẻ phạt cú làm. bọn chó. đúng là đám hùa theo

hoang7625
28-04-14, 07:57 PM

không lưu đồ thì chỉnh ntn nhỉ ?

btbaotrung90
28-04-14, 07:58 PM

Xong bạn ấy đã lên dĩa, thành phần trẩu tre :(

Mà ông a men đi ku ợ share kinh thế.

Bản này chưa kịp xem đã share đến bản khác.

Phong_JxOnline
28-04-14, 08:00 PM

cậu này ăn nói cho lịch sự 1 tí theo cách ăn nói của cậu thì chắc thuộc dạng học vẫn chưa xong cấp 1 thì phải

quay lại chủ đề topic

1 link cho các bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> server này chuẩn cmnr ko bít có phải là SV của gun2015.com ko nhỉ mình test gần cả tuần r định post lên thì thớt đả post phó bản giống y hệt demo đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhokvip99
28-04-14, 08:03 PM
cậu này ăn nói cho lịch sự 1 tí theo cách ăn nói của cậu thì chắc thuộc dạng học vẫn chưa xong cấp 1 thì phải

quay lại chủ đề topic
Thì đó bản này của bên brazil đó bạn nhưng không biết hai cái có khác biệt gì nhiều không? Mà gunny càng lên cao càng ngốn ram nhiều!!!

vipstarkpop
28-04-14, 09:17 PM
hổ báo còn phải sợ trẻ trâu như bạn chứ huống chi thanh niên nghiêm túc

hoanghongkhang
29-04-14, 07:17 PM
down về decompile 8-x\:D/
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

steak25251325
30-04-14, 07:00 PM
Xong bạn ấy đã lên dĩa, thành phần trẩu tre :(

Mà ông a men đi ku ợ share kinh thế.

Bản này chưa kịp xem đã share đến bản khác.

share nhiều cho nó hót mốt share nốt cái source vs script nữa thì tha hồ mà nghịch :))

chumgunny
30-04-14, 07:06 PM
share nhiều cho nó hót mốt share nốt cái source vs script nữa thì tha hồ mà nghịch :))

steak25251325 chắc nhiều bạn đợi cái sourrce này lắm ah. share nhanh bạn ơi. cùng nghiên cứu
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

steak25251325
30-04-14, 07:09 PM
steak25251325 chắc nhiều bạn đợi cái sourrce này lắm ah. share nhanh bạn ơi. cùng nghiên cứu
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

ừm thím , thím ráng hóng nhé mình share sớm thôi :-j

chumgunny
30-04-14, 07:10 PM
ừm thím , thím ráng hóng nhé mình share sớm thôi :-j

lấy dép ngồi ngóng nè. không biết nhanh không

vodoipltn
31-10-16, 10:27 AM
Mình có bản R1 đây ai cần ko .

Share cho e bản R1 với

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)