PDA

View Full Version : [KT] Mẫu trang chủ - tin tức Kiếm Thế trên nền Blogger

Mr.QuangHuy
28-04-14, 07:28 AM
Lâu rồi không tham gia đóng góp cho clbgamesvn. Kèm theo đêm hôm mất ngủ hết trò để làm nên ngồi nghịch blogger, làm cái templates để cho mọi người dùng làm trang chủ cho kiếm thế.

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hiện tại thì mình chưa biết upload ảnh, js lên đâu mà được lâu dài 1 tý, chứ mất công mọi người dùng xong die ảnh hay js thì khổ. Chỉ chờ xong mỗi bước này nữa là mình sẽ share templates này. Ai biết up ảnh với file .js ở đâu live lâu thì cho mình biết vs nhé
P/s: Lâu rồi không mò làm nên nếu có thiếu xót gì mong các pro bỏ qua cho :-B không biết post bài này ở đâu nên post tạm vào box Hỏi Đáp / Yêu Cầu vì chưa có link download nên chưa dám post vào box Releases.
Đặt trang chủ trên Blogger giúp bạn giảm thiểu chi phí, đỡ phải thuê hosting mà tốc độ ổn định, live lâu dài nữa chứ, có khi server sập rồi mà web vẫn còn sống nhăn răng :D

Thức trắng đêm buồn ngủ quá, post bài mong được mọi người hưởng ứng nhiệt tình,bh mình ngủ cái đã lúc nào mình dậy up ảnh với js vào host nào ngon ngon nữa là sẽ có hàng cho ae xài.8-x

Update thêm link download templates không kèm ảnh và js bạn có thể tự download ảnh và js về và upload lên host của bạn ( mấy cái link kiemthehaiphong ấy) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download templates kèm ảnh mọi người tự up lên và sửa lại css nhé mình up được 1 nửa rồi thì chả hiểu sao cái khung upload ảnh của blogger không hiện ra nữa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai chưa hiểu về blogger có thể google để tìm hiểu nhé, nhiều bài hướng dẫn chi tiết lắm.

Con hàng chuẩn bị dùng, khi nào chán sẽ share : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Khoe là chính)

toandaik
28-04-14, 08:16 AM
Bạn úp ảnh trực tiếp lên blogger nhé... trong phần tạo bài viết mới rồi lưu nháp lấy link ảnh

Còn js thì bạn up lên code.google.com up rồi lấy link js chèn vào....

Của google thì sẽ never die nhé!

Mr.QuangHuy
28-04-14, 02:22 PM
Link download templates kèm ảnh mọi người tự up lên và sửa lại css nhé mình up được 1 nửa rồi thì chả hiểu sao cái khung upload ảnh của blogger không hiện ra nữa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuidangvui
28-04-14, 03:58 PM
Có mấy cái flash nó chuyển link đi trang khác :((

mmobank
28-04-14, 10:24 PM
Cảm ơn Mr.Huy nhé :D

Đúng là thứ mà mình đang cần ;)

Mr.QuangHuy
28-04-14, 10:59 PM

Flash thì dùng Flash Decompiler để edit lại link là được mà

na.ilusm89
28-04-14, 11:07 PM

Flash chuyển link đơn giản pm yahoo tôi để lại link phù hợp nếu tôi ko onl dc tôi chuyển link cho :)

tuidangvui
29-04-14, 12:18 AM
Đa tạ chiếu cố, tính kiếm trang chủ cho jx, không biết dùng cái này dc ko 8->

Mr.QuangHuy
29-04-14, 11:06 AM
Làm cho jx hay game nào cũng đc vì đặt trên blogger chỉ là home + news không động chạm gì vào database mà. Đang tính làm cái templates giống VNG 8-x

accelan006
29-04-14, 11:46 AM
bé tới giờ chưa dùng blogsport :))
.......................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

tuidangvui
29-04-14, 12:16 PM

Rảnh quá hử? Share cái zụ làm ui cho jx6 ih mod ;))

accelan006
29-04-14, 01:56 PM
Rảnh quá hử? Share cái zụ làm ui cho jx6 ih mod ;))

ông với tui chém gió y!m suốt còn mod gì nữa :))

Mr.QuangHuy
29-04-14, 01:58 PM
Blogspot có nhiều cái hay lắm :v tiết kiệm chi phí là thứ 1, ổn định là thứ 2, và dễ quản lý là thứ 3. :>

Mà 2 năm rồi mới vào lại Clbgamesvn thì dính ngay ông Hồ Duy Quốc Bảo scam cái vụ bán paysys ...

accelan006
29-04-14, 02:03 PM
bác huy cho e xin cái yahoo nhờ bác thông não cái skin blogspot được thì e làm vài skin share cho xôm :))

đang làm wordpress mà có vẻ nó đắt tiền hơn cái này

Mr.QuangHuy
29-04-14, 02:04 PM
Yahoo : azs_group
Mình chỉ biết ăn trộm ăn cắp, chỉnh sửa thôi đó nhé >:)

accelan006
29-04-14, 02:06 PM
em cũng thế cho nhanh bác ợ.

tự design lâu lắm

Mr.QuangHuy
30-04-14, 02:01 AM
Mới rip xong quả này ;)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
30-04-14, 01:36 PM
Mới rip xong quả này ;)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> à :)) bá đạo

Mr.QuangHuy
30-04-14, 07:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> à :)) bá đạo

;)) không biết trang nào đẹp đẹp để rip nên bê tạm kiemthe218 về

zinkeny1
30-04-14, 07:54 PM
đẹp đấy, vote cho bác tinh thần chia sẻ :-*

tuidangvui
30-04-14, 08:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

accelan006
30-04-14, 09:38 PM
đang ém 1 quả hàng rất chi là ngon, nhưng thôi. chỉ để ém hàng thôi :))

tuidangvui
30-04-14, 10:43 PM
đang ém 1 quả hàng rất chi là ngon, nhưng thôi. chỉ để ém hàng thôi :))
ém j thế, show lên xem, hoặc share luôn càng tốt =D>

assmin
30-04-14, 11:23 PM

có lẽ nào bạn là đinh quang huy blogger simplec ?8-x

vd_tt
30-04-14, 11:27 PM

lên tâm huyết rồi hả bác, chúc mừng :D

na.ilusm89
30-04-14, 11:33 PM
218 rip .html thì có rồi blogspot chưa làm templete ko biết rip có khó ko nhỉ chắc hơi mất time :)

Mr.QuangHuy
01-05-14, 12:33 AM
có lẽ nào bạn là đinh quang huy blogger simplec ?8-x

[-X Không phải mình, dạo này rảnh không có trò gì làm nên mò blogger thôi.

Ai có trang nào skin đẹp đẹp cho mình xin cái link để rip thử cho quen tay ;;)

__Jie__
01-05-14, 07:03 AM
làm thế nào để được đổi màu thế 8-|

vipbk
01-05-14, 12:07 PM
làm thế nào để được đổi màu thế 8-|

đạt 500 bài viết .............

assmin
02-05-14, 06:03 PM
bắt chước tý con hàng- chán bao h thích thì share
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

accelan006
03-05-14, 09:53 AM
:)′°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°� �°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°� �°°°°°

assmin
03-05-14, 06:26 PM
hỏi ý kiến tý mình share template như thế này không biết chủ topic có đồng ý không

mmobank
04-05-14, 04:26 PM
hỏi ý kiến tý mình share template như thế này không biết chủ topic có đồng ý không

Rất mong được 2 bác chia sẻ bộ template này =D>

Hỏi thêm bác Huy 1 chút !

Mình đã dịch ngược File Swf sang Fla rồi !

Nhưng mình muốn dịch lại Fla sang Swf thì làm như thế nào ?

Mong được bác chỉ giáo !

Thank For Share !