PDA

View Full Version : [JX] Các bác cho em hỏi ngu 1 chút.. tại em thấy cái này thắc mắc quá

HD.Furi
28-04-14, 07:09 AM
Em thì mới chập chững tìm hiểu về cái jx này .thấy rất nhiều khó khăn và các vấn đề nan giải như hút hít .tính năng sv .font chữ . Việt hóa hay các lỗi đơn thuần khá là nhiều....
Vấn đề em muốn hỏi là.
1.các sv võ lâm như vlbs. Hoiucvolam. Hay như dạo gần đây là volambacdau. Test qua thì thấy nó giống vng 100% từ hút hít ..tính năng cho tới các lỗi như drop item giống nhau .chỉ số opt cũng ko khác .nói chung là ko thấy điểm khác lạ gì .
Vậy đây có phải bản chuẩn vng ko?.
Và họ lấy ở đâu ra các sv private như vậy? ;trong khi các ae ở forum còn chật vật việt hóa và tìm sửa lỗi tùm lum
Các sv như vậy sao ko phát triển tài nguyên cho khác đi như kiểu add thêm môn phái mới nhiệm vụ và map mới .(map mới ý mình là mình viết map tạo map mới rồi đưa vào game giống kiểu starcraft hay aoe ý chứ ko phải mở mấy map có sẵn trong game)
1 chút ko liên quan nhưng cũng muốn hỏi thêm . Bản auto vulan ngày sưa với cái auto vlbs agtool mình thấy cơ bản là 1 .?? Vậy sao ko dùng các bản auto cũ

lorent
28-04-14, 08:38 AM
jx linux chuẩn VNG để làm gì bạn,potay :))!30 bún đậu mắm tômmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm