PDA

View Full Version : Lại Là 1 Thánh Lừa Đảo !!!

dansanh01
27-04-14, 05:44 PM
k0y1a 1 cái tên làm nên tên tuôi, xứng danh anh hùng với những trang lịch sử lâu đời của tổ quốc ta, ha hahaha :))
sau cái topic mua main mọc lên do tại hạ khởi xướng, ko ít anh hùng nhảy vào đại hội anh hùng thánh chém giao đấu với tại hạ, tại hạ xin lĩnh giáo các hạ, sau màn chào hỏi bình thường, chúng tôi bước vào giao đấu, cuộc giao đấu hết sức là hoành tá tràng, nhưng sự thật phũ phàng làm bàng hoàng cả thiên hạ, thánh k0y1a dùng chiêu chụp ảnh hỏa mù, video đại lừa đảo dow của cuocdoisp đã xuất chiêu hết sức công phu. với khả năng công kích đòi hỏi tôi phải có 300k VND, tương ứng 300 sức mạnh tôi tụ luyện mới đạt đc. [-X[-X[-X
đề nghị anh hùng tứ phương, các anh hùng trong thiên hạ. tránh bị lừa đảo nhé. khổ cái thân muốn lừa đc tại ha 300k cũng phải đi học lại đi nhé. !!!

sau đây là 1 số pic trường thuật lại cuộc chiến. :)))^:)^^:)^^:)^^:)^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ko Biết khi nào Việt nam ko bắn rẻ nhân cách chỉ vì có mấy trăm k, công nhận nhân cách con người rẻ quá. quá rẻ !! hazzz.

BanBanhQuay
27-04-14, 06:36 PM
Có gì hot
Nó lừa đảo lâu rồi mà
bữa trc lên troll hỏi source VLCM thì nó đã nhảy vào pM luôn
Kêu có 2 bản
1 bản Source code 600k
Còn Full Việt Hóa VNG là 1tr5
bảo gửi demo
Chụp cái ảnh ingame của private Tàu và VNG rồi pts tên tab xóa đi

muon_sad_1991
27-04-14, 06:47 PM
Thằng k0y1a là Trẻ chăn trâu mà! source nào cũng có ngay cả Võ Lâm Chi Mộng,Ngọa Long của VNG cũng có,Chưa nói cái chuyện CF trước yh làm vài tấmm rồi.giờ thấy nó muốn đập(:|(:|(:|(:|(:|(:|

vd_tt
27-04-14, 06:56 PM
Mấy ông muốn ăn mà ko muốn ị , muốn ngon hay chất lượng thì kiếm mod hay những người có tiếng trên clb mà mua, cứ lên rao cần mua này mua nọ, người ta vào lừa thì lại bảo sao lừa.

muốn làm ăn thì nôn tiền ra mua cái nào ngon về mà làm.

p/s: người lừa thì sai, mà người cố ý dụ cho người ta lừa thì càng sai nữa.

thấy topic quá thừa thãi

DieuNinh
27-04-14, 06:59 PM
người mà thớt cần hỏi mới đang học lớp 10 lớp 11 thôi nhé

mother
27-04-14, 07:03 PM
Mấy ông muốn ăn mà ko muốn ị , muốn ngon hay chất lượng thì kiếm mod hay những người có tiếng trên clb mà mua, cứ lên rao cần mua này mua nọ, người ta vào lừa thì lại bảo sao lừa.

thấy topic quá thừa thãi

đọc 1 lượt thì thấy éo có chỗ nào lừa đảo cả...thớt mất tiền chưa....thớt xem hàng người ta sẽ bán chưa.....còn đọc thấy thớt mua main wing 8 thì phải....share thiếu gì mà phải đi mua...hay thớt k đủ khôn để dùng nên phải đi mua để người ta hướng dẫn..........8-x

dansanh01
27-04-14, 07:08 PM

thấy topic quá thừa thãi

thứ 1: bạn ăn ns lịch sử tý nhé, "muốn ăn ko muốn ỉa. " mình mới tham gia diễn đàn, chưa biết ai uy vs chả tín, nên pót bài viết nhé. ko phải lâu năm trong nghề.
thứ 2. tôi ko dụ cho người ta lừa nhé. nên suy nghĩ trước khi nói.

--- Chế độ gộp bài viết ---

đọc 1 lượt thì thấy éo có chỗ nào lừa đảo cả...thớt mất tiền chưa....thớt xem hàng người ta sẽ bán chưa.....còn đọc thấy thớt mua main wing 8 thì phải....share thiếu gì mà phải đi mua...hay thớt k đủ khôn để dùng nên phải đi mua để người ta hướng dẫn..........8-x

main share kèm theo chất luọng vn nhé bạn. mình ko gioit dev, hay lập trình. hàng là mấy cái pic đó bạn nhé. bạn khôn thì bạn dev cái vụ 5% all wing cho mình cái nhé.

vd_tt
27-04-14, 07:10 PM
ko phải dóc chứ đố ai mà lừa được bạn đấy, đọc cái đoạn đối thoại thì cũng phần nào thấy được vẻ ngông ngông tự mãn có phần đắc ý của bạn.

bạn nói bạn ko biết ai nổi tiếng trong box, có chắc ko, nói thì nói cho thật 1 xíu .

riêng cái nhân cách mà bạn phải in đậm và bôi đỏ thì cũng phần nào thấy bạn thất vọng với con người, quê hương Việt Nam lắm nhỉ .

p/s : tui chả có liên quan gì tới người bạn nhắc trong topic đâu nhé, nói trước, lỡ lại bảo lập acc clone cãi lại thì mệt lắm :|

BanBanhQuay
27-04-14, 07:10 PM
thấy topic quá thừa thãi

Nói chung là thằng đi lừa ếu bao giờ sai chỉ có thằng bị lừa là ngu mới tin ak
Lí luận hay vl

mother
27-04-14, 07:15 PM
thứ 1: bạn ăn ns lịch sử tý nhé, "muốn ăn ko muốn ỉa. " mình mới tham gia diễn đàn, chưa biết ai uy vs chả tín, nên pót bài viết nhé. ko phải lâu năm trong nghề.
thứ 2. tôi ko dụ cho người ta lừa nhé. nên suy nghĩ trước khi nói.

--- Chế độ gộp bài viết ---

main share kèm theo chất luọng vn nhé bạn. mình ko gioit dev, hay lập trình. hàng là mấy cái pic đó bạn nhé. bạn khôn thì bạn dev cái vụ 5% all wing cho mình cái nhé.
chất lượng vn là tdn mình k hiểu....ntnao mới gọi là chất lượng vn....ý cậu nói mấy main share kia chỉ là chất lượng dởm à...chắc cậu cần main của FPT thì mới là chất lượng vn.....;))
còn vụ 5% all wing là vụ gì hả bạn...mình chưa nghe bao h.....main share kia là dll của tomato..bạn còn chê..chắc bạn phải là main FPT thì mới đáp ứng được "Chất Lượng VN" nhỉ......;))

8gamevn
27-04-14, 08:44 PM
Đính chính lại là nick diễn đàn K0y1a là của mình
mình cho ninhmca nick bi baner vì lưa đảo ( cái này có hay ko mình ko rõ)
còn nick yh kia là đúng của chử top mà bạn đã post lên là lừa đảo

nick k0y1a mình đã đổi pass

còn nick diễn đàn của nick yh kìa là mother đã reply trên để bảo chữa cho mình là chủ nhân của nick mà bạn đã nói lừa đảo

nilde_by_2class

8->

VND2012RS
27-04-14, 09:37 PM
truyền nhân đời thứ 11 của tại hạ :)) X_X

dansanh01
28-04-14, 03:15 PM
ko phải dóc chứ đố ai mà lừa được bạn đấy, đọc cái đoạn đối thoại thì cũng phần nào thấy được vẻ ngông ngông tự mãn có phần đắc ý của bạn.

bạn nói bạn ko biết ai nổi tiếng trong box, có chắc ko, nói thì nói cho thật 1 xíu .

riêng cái nhân cách mà bạn phải in đậm và bôi đỏ thì cũng phần nào thấy bạn thất vọng với con người, quê hương Việt Nam lắm nhỉ .

p/s : tui chả có liên quan gì tới người bạn nhắc trong topic đâu nhé, nói trước, lỡ lại bảo lập acc clone cãi lại thì mệt lắm :|

oh bạn, việt nam ko bao giờ khá lên đc chỉ vì mấy thành phần ăn hại, ích kỉ, nhỏ nhem, lừa đảo, ghen ghét. tiêu biểu vài vụ rồi. làm ăn gian lận, trốn thuế, ăn đầu ăn đuôi.
mình thật sự ko quen ai cả nhé, hôm kia vào qweb còn có topic hỏi clbgame có lừa đảo ko? bạn nghi xem, đi lừa đảo chỉ vì có mấy trăm k, nếu là tôi. lừa đảo cũng phải cho đáng.. ít ra cũng vài tỉ. :))

dansanh01
28-04-14, 03:21 PM
chất lượng vn là tdn mình k hiểu....ntnao mới gọi là chất lượng vn....ý cậu nói mấy main share kia chỉ là chất lượng dởm à...chắc cậu cần main của FPT thì mới là chất lượng vn.....;))
còn vụ 5% all wing là vụ gì hả bạn...mình chưa nghe bao h.....main share kia là dll của tomato..bạn còn chê..chắc bạn phải là main FPT thì mới đáp ứng được "Chất Lượng VN" nhỉ......;))

main share đều lỗi op nhé bạn. mình thì kém, nên ko biết sửa sao nhé bạn. ko phải dởm mà ko tốt quá, cũng ko tệ quá nhé bạn. còn ở đây tôi chỉ báo là lừa đảo. để phòng tránh. còn thím ko thích thì thôi, vào CLB đc vài lần, toàn thấy chửi nhau là nhiều.

vd_tt
28-04-14, 04:45 PM
oh bạn, việt nam ko bao giờ khá lên đc chỉ vì mấy thành phần ăn hại, ích kỉ, nhỏ nhem, lừa đảo, ghen ghét. tiêu biểu vài vụ rồi. làm ăn gian lận, trốn thuế, ăn đầu ăn đuôi.
mình thật sự ko quen ai cả nhé, hôm kia vào qweb còn có topic hỏi clbgame có lừa đảo ko? bạn nghi xem, đi lừa đảo chỉ vì có mấy trăm k, nếu là tôi. lừa đảo cũng phải cho đáng.. ít ra cũng vài tỉ. :))

bạn làm game private có đóng thuế ko ?

Sesshomaru
28-04-14, 05:50 PM
Bình tĩnh ko guard vào thảm sát đấy ;))

dansanh01
28-04-14, 06:32 PM
bạn làm game private có đóng thuế ko ?

vấn đề này mình chưa làm game nên mình sẽ ko giải đáp đc câu hỏi bạn nhé,

mother
28-04-14, 08:34 PM
main share đều lỗi op nhé bạn. mình thì kém, nên ko biết sửa sao nhé bạn. ko phải dởm mà ko tốt quá, cũng ko tệ quá nhé bạn. còn ở đây tôi chỉ báo là lừa đảo. để phòng tránh. còn thím ko thích thì thôi, vào CLB đc vài lần, toàn thấy chửi nhau là nhiều.

cái đó gọi là miếng đến mồng rồi còn k biết ăn.....còn phải thuê người đút...đọc cái topic hống hách vK~L....hóa ra cũng chỉ cái loại tiền....cậu mới gọi là cặn bã VN,muốn ăn mà k muốn làm.còn cái op gì gì đó liên quan éo gì đến main...dó là ở file item.bmd thôi.tại cậu k biết ăn thôi.....như này cũng đòi làm admin à...;))

dansanh01
28-04-14, 10:56 PM
cái đó gọi là miếng đến mồng rồi còn k biết ăn.....còn phải thuê người đút...đọc cái topic hống hách vK~L....hóa ra cũng chỉ cái loại tiền....cậu mới gọi là cặn bã VN,muốn ăn mà k muốn làm.còn cái op gì gì đó liên quan éo gì đến main...dó là ở file item.bmd thôi.tại cậu k biết ăn thôi.....như này cũng đòi làm admin à...;))

bạn nói bạn thông minh lắm, 1 đứa mới tập đi vs 1 đứa mới tập chạy, thằng nào hơn. do item.bmd hả.cậu giỏi thì cậu làm ơn chụp cho mình ít hình ảnh cậu edit nhé, khi nói phải kèm theo vật chứng mới đủ sức thuyết phục nhé !! còn topic chỉ là cảnh báo. còn mình vào box tán gẫu nên cũng chém gió, thêm pha ít chút hài để nói chuyện. còn ko phải có ý khiêu chiến nhé.

dansanh01
28-04-14, 11:02 PM

còn cậu nói mình cặn bã vn, muốn ăn mà ko muốn làm, câu này nên suy nghĩ trước khi nói nhé. ko nên phán xét 1 con người khác nhiều khi cậu chưa tiếp xúc và nhìn thấy nhé.

The Guardian
28-04-14, 11:37 PM
Topic close! CLB không chủ trương mua bán, giao dịch ...v..v... việc trao đổi, mua bán là tự nguyện giữa các thành viên và luôn ở phía sau hậu trường, hoàn toàn không có sự can thiệp của CLB, do đó khi bị lừa hay bất cứ những vấn đề gì phát sinh từ những hoạt động trên xin vui lòng đừng mang lên CLB.