PDA

View Full Version : [JX] Hội những người nhận được file patch VH từ 1 -> 10

ngotiendat
26-04-14, 08:39 PM
Topic kia đã bị đóng, nên chúng ta sẽ tiếp tục câu truyện ở đây. Hiện tại mình đã có patch 2 / 3 / 6 / 7
các bạn có patch khác ( 1 / 4 / 5 / 8 / 9 / 10 ) có thể inbox hoặc pm yahoo cho mình là: ngotiendatngotiendat để cùng tổng hợp các file từ 1 -> 10.
hy vọng chúng ta sẽ có được bản vh full.
===
hiện tại đã có thêm 1, vậy là đã có 123679
hóng 45 8 (10)
==

suppor01
26-04-14, 08:41 PM
Potay bạn thớt bên topic kia .đã quyết định share rồi thì share cho full luôn chứ chia ra làm gì nhỉ??

_khunglongcon_
26-04-14, 08:47 PM
Cái thằng điên gianghotk làm trò ở cái topic hướng dẫn mở online của nó trong khi cách đó 1 ngày còn chưa biết cài offline phải pm nhờ người này nhờ người nọ. Anh em bị nó troll rồi =))

thiensujx
26-04-14, 08:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lời nhắn bớt đi lừa người ta đi để người ta ngồi lên đầu cha mẹ mày ah.Nhà nó bán tiệm bán đồ i nox đó đốt đi.

ngotiendat
26-04-14, 09:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gj4cm0y3u3m
26-04-14, 09:12 PM
Check thử xem vh có ngon ko là biết ngay mà

8gamevn
26-04-14, 09:14 PM
bác nào dc share path chia sẻ ae cùng sài với

ngotiendat
26-04-14, 09:31 PM
honsg 4 5 8 10
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

thuanthienkiem
26-04-14, 09:38 PM
tranhba.com là của thằng notfile nhé

hoanghuan
26-04-14, 09:39 PM
mình cũng thấy thằng này hâm hâm toàn tỏ ra nguy hiểm cái vụ làm online nó cũng kiểu hướng dẫn vớ vẩn

gianghotk
26-04-14, 10:13 PM
ủa mình có làm gì đâu mà ném gạch mình, bài viết hướng dẫn mình viết hướng dẫn tự mở tự cài đặt ai cần thì xem còn ai ngu ko làm đc thì im nhé!!!! đã có 2 pac team qua test rồi ai bảo troll thì pm tui cho test tiếp :)

ngotiendat
26-04-14, 10:16 PM
ủa mình có làm gì đâu mà ném gạch mình, bài viết hướng dẫn mình viết hướng dẫn tự mở tự cài đặt ai cần thì xem còn ai ngu ko làm đc thì im nhé!!!! đã có 2 pac team qua test rồi ai bảo troll thì pm tui cho test tiếp :)
share cả file vh lên đi bạn, cho người khác đỡ nói bạn chém gió ;))

gianghotk
26-04-14, 10:18 PM
Cái thằng điên gianghotk làm trò ở cái topic hướng dẫn mở online của nó trong khi cách đó 1 ngày còn chưa biết cài offline phải pm nhờ người này nhờ người nọ. Anh em bị nó troll rồi =))

lúc đầu ko biết mở tới khi biết mở hướng dẫn người ta ko đc à .... chắc bố mẹ bạn vừa đẻ bạn ra đã có chữ trong đầu rồi à ;))

hoangcungclub
26-04-14, 10:25 PM
Thằng rẻ rách nầy đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, sanh sau đẻ muộn thì câm cái mòm vào, forum nầy có nhiều nhân tài chứ k phải cái loại thể hiện bản thân như thế nhe.

_khunglongcon_
26-04-14, 10:29 PM
lúc đầu ko biết mở tới khi biết mở hướng dẫn người ta ko đc à .... chắc bố mẹ bạn vừa đẻ bạn ra đã có chữ trong đầu rồi à ;))

Nhìn cái kiểu hướng dẫn và trả lời câu hỏi của người ta thắc mắc trong topic đó đủ để đánh giá mày chả biết khỉ gì cả :)) đừng làm trò hề ở đây nữa con ạ. Ở đây người ta bị mày lừa 1 2 lần thôi chứ lần sau không có đâu, nói thật tao mà là mod tao cho mày biến khỏi cái forum này từ lâu rồi.

8gamevn
26-04-14, 10:31 PM
hóng path 4 5 8 9 10 ai có chưa nhỉ

gianghotk
26-04-14, 10:33 PM
Nhìn cái kiểu hướng dẫn và trả lời câu hỏi của người ta thắc mắc trong topic đó đủ để đánh giá mày chả biết khỉ gì cả :)) đừng làm trò hề ở đây nữa con ạ. Ở đây người ta bị mày lừa 1 2 lần thôi chứ lần sau không có đâu, nói thật tao mà là mod tao cho mày biến khỏi cái forum này từ lâu rồi.

Cách trả lời của bạn cũng tỏ vẻ ngu ko kém =))

huynhkim
26-04-14, 10:38 PM
Cách trả lời của bạn cũng tỏ vẻ ngu ko kém =))

mới quay lại forum, tưởng gặp được thánh. Ai ngờ gặp ngay ông trẻ trâu...... ra vẻ share này nọ.... định làm ngôi sao ah ? Nhà mới có internet phải ko gianghotk ? 1 forum lớn, toàn người nghiêm túc, lại lọt ngay 1 thằng trẻ trâu vào, đúng là con sâu làm hỏng hết nồi canh !

hoanghuan
26-04-14, 11:13 PM
Tưởng ngờ là mình được nổi tiếng ai ngờ bị cả tất cả mọi người chửi . vui quá vui quá:-|

Chautingl
26-04-14, 11:18 PM
b ơi có thể giúp m khởi động sv tí đc k ( xl mình post sai chủ đề )

gianghotk
26-04-14, 11:35 PM
mới quay lại forum, tưởng gặp được thánh. Ai ngờ gặp ngay ông trẻ trâu...... ra vẻ share này nọ.... định làm ngôi sao ah ? Nhà mới có internet phải ko gianghotk ? 1 forum lớn, toàn người nghiêm túc, lại lọt ngay 1 thằng trẻ trâu vào, đúng là con sâu làm hỏng hết nồi canh !

tui share cho 10 người ko share cho pa tức à :D

Tidadinh
26-04-14, 11:40 PM
Chụp 10 tấm ảnh 10 cái file chưa ai việt hóa mà bạn việt hóa rồi lên đây, không thì 10 maps bất kì mà bạn việt hóa lên xem nào.

Chuyện không liên quan cơ mà đọc comments của bạn nhiều chỗ cũng "ngứa" mắt lắm.

huynhkim
26-04-14, 11:53 PM

trẻ trâu, thế đã biết chơi facebook chưa ? ;))

ntjna
27-04-14, 12:00 AM
có số 4 đây :)) có ai còn nhu cầu ghép vào nữa không?

shinrenkyo
27-04-14, 12:18 AM
có số 4 đây :)) có ai còn nhu cầu ghép vào nữa không?
mình có 123679 30 cahrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

greentears
27-04-14, 01:03 AM
oầy . . . mới 2 ngày không online thôi mà đã có chuện HOT thế này sao =P~

hiện không có part nào . . . bác nào share tui với 8-x

Tidadinh
27-04-14, 01:21 AM
Chụp 10 tấm ảnh 10 cái file chưa ai việt hóa mà bạn việt hóa rồi lên đây, không thì 10 maps bất kì mà bạn việt hóa lên xem nào.

Chuyện không liên quan cơ mà đọc comments của bạn nhiều chỗ cũng "ngứa" mắt lắm.
Đọc được cái này thì bạn gianghotk up lên chứng minh cho thiensujx cũng như các bạn khác thấy, share 10 phần nhưng không đủ, nói có người teamview thấy Việt hóa đủ nhưng chẳng ai chứng minh.

Từ giờ đến 6h sáng nay mà bạn không có bằng chứng, bạn bị ban đừng hỏi vì sao.

jxvietnam
27-04-14, 08:52 AM
phạt thẻ cảnh cáo 3 bạn gây war trên và xóa comment
nếu còn chửi nữa thì xóa topic nhé !

gianghotk
27-04-14, 08:55 AM
Thế giới không bao giờ công bằng. Bạn biết điều này chứ? Bạn không bao giờ có thể thay đổi cả thế giới. Sự bất công luôn tồn tại trong xã hội hiện tại

evjnshiva
27-04-14, 08:52 PM
các bạn ko cần dùng patch j cho mệt , bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tui có share cách dùng chính patch tq ma vẫn VH nè ( chỉ ko VH dc cái ten item duoi dất )
ps :ai biết bộ item của VNG giấu trong file.pak nào chỉ mình vs

nhaodzo
28-04-14, 10:47 AM
các bạn ko cần dùng patch j cho mệt , bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tui có share cách dùng chính patch tq ma vẫn VH nè ( chỉ ko VH dc cái ten item duoi dất )
ps :ai biết bộ item của VNG giấu trong file.pak nào chỉ mình vs

accelan006
28-04-14, 11:09 AM

xóa file list thôi mà

công nghệ gì mới.

giờ cứ unpack ra file tên à số

rồi mở notepad search từ khóa

evjnshiva
28-04-14, 11:21 AM
xóa file list thôi mà

công nghệ gì mới.

giờ cứ unpack ra file tên à số

rồi mở notepad search từ khóa

ko hiểu ý bạn lắm , gia8 thich ro hon dùm mình vs , mình dùng ldunpack