PDA

View Full Version : [MU] [Source]Main 1.03K custoom jewel + custoom wing(No test)

Faker
26-04-14, 02:15 PM
hàng này của bạn Scott_ADM thực ra cái source custom jewel có lâu rồi nhưng thôi cứ leech đại đi có ji tính sau :3 cách sử dụng thì ....... tự tìm hiểu các bài viết tutorial bên ragezone hoặc topic add option Server 1.00.90 làm nền nhé :3
lời khuyên làm trên Visual studio 2010 ý :3
tôn trọng tác giả mình quote toàn bộ topic đó nhé :3

Galera Sem Misterios ta ai a Source do Main 1.03K com New Jewels e New Wings....
Informações e que são para :
Visual Studio 2010
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
linkdow:~~~~><b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> //link còn sống nếu die pm mình reup nhé
Creditos: -=DarkSim=- e Mauro07 por adpitar para 1.03K //-=DarkSim=- thằng này bên zteam thì phải :3

hackluv
03-07-14, 08:30 AM
hàng này của bạn Scott_ADM thực ra cái source custom jewel có lâu rồi nhưng thôi cứ leech đại đi có ji tính sau :3 cách sử dụng thì ....... tự tìm hiểu các bài viết tutorial bên ragezone hoặc topic add option Server 1.00.90 làm nền nhé :3
lời khuyên làm trên Visual studio 2010 ý :3
tôn trọng tác giả mình quote toàn bộ topic đó nhé :3

cái link test.rar này của anh mày -_-

chứ thằng nào =.=

nó leech từ bên 4r qua -_-