PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi cách mã hoá ngược lại các file translate

trungduy1134
25-04-14, 05:13 PM
Mình dùng cái txt_decode xóa mã hóa được rồi nhưng khi translate xong thì làm sao để cho vào client mà xài được ạ?

Sói Đẹp Trai
25-04-14, 05:23 PM
Mình dùng cái txt_decode xóa mã hóa được rồi nhưng khi translate xong thì làm sao để cho vào client mà xài được ạ?Hiện tại chưa thấy ai tìm ra cách mã hóa ngược. Vấn đề là cái nguyên tắc giải mã thế nào còn chưa hiểu thì sao mã hóa đc

trungduy1134
25-04-14, 06:03 PM
Hiện tại chưa thấy ai tìm ra cách mã hóa ngược. Vấn đề là cái nguyên tắc giải mã thế nào còn chưa hiểu thì sao mã hóa đc

vậy là mấy file mã hóa đó là k dịch đc à?

Lâm Ngọc Huy
25-04-14, 06:17 PM
Hiện tại dịch mã hóa từ file txt của FPT thì dễ.Còn từ file txt bình thường mà mã hóa ngược lại thì hiện tại có anh Kid làm được

trungduy1134
26-04-14, 07:30 PM
Vậy làm sao để dịch 1 số file bị mã hoá ở client ạ. Vd như cái ability.txt với autosearch.txt

Lâm Ngọc Huy
26-04-14, 10:22 PM
Dùng txt decode của Duyên Cave

anhcuonghate
27-04-14, 10:07 PM
Dùng txt decode của Duyên Cave

anh Huy save lại giúp em cái txt decode nha anh. link của anh HD die rồi. em down ko dc.
thank anh nhiều!

Sói Đẹp Trai
28-04-14, 05:44 PM
anh Huy save lại giúp em cái txt decode nha anh. link của anh HD die rồi. em down ko dc.
thank anh nhiều!<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đọc kỹ trước khi hỏi

anhcuonghate
28-04-14, 06:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đọc kỹ trước khi hỏi

ông vào đay mà xem. rồi nói. toàn link del

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

|-)

còn cái toot kia của ông tui củng làm rồi. nhưng addin vào EXcel khi khởi động nó toàn báo lổi.
có đặt vấn đề lên diễn đàn rồi. mà ko ai trợ giúp. giãi wuyet giúp lổi áy cả....

Lâm Ngọc Huy
28-04-14, 06:32 PM
txt decode có 2 loại.1 loại là deocde file txt và 1 loại decode file mesh hay gì đó.Quên béng rồi.Vì bỏ làm TLBB lâu lắm rồi.Tối nay mình tìm lại mấy cái tool rồi share 1 thể

Sói Đẹp Trai
29-04-14, 05:34 PM
ông vào đay mà xem. rồi nói. toàn link del

|-)

còn cái toot kia của ông tui củng làm rồi. nhưng addin vào EXcel khi khởi động nó toàn báo lổi.
có đặt vấn đề lên diễn đàn rồi. mà ko ai trợ giúp. giãi wuyet giúp lổi áy cả....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ái tool đó chỉ dùng khi cài font china còn ko cài thì ko cần tool việt hóa đó. Dùng hàm proper() là đủ.