PDA

View Full Version : [JX] vài chi tiết cả 2 ngày nay ko tìm được cách giải quyết???

trungkhuyen
23-04-14, 11:06 AM
1.skill CÔNG KÍCH VẬT LÝ của nhân vật đánh quái KHÔNG mất máu, quái dùng skill đó đánh nhân vật cũng KHÔNG mất máu, xem thông tin skill CÔNG KÍCH VẬT LÝ là STVL 0%, chính xác 0%
2.Quái , boss máu ít thì dame nhảy bình thường... mà chỉnh máu trên 1tr là dame LÂU LÂU mới nhảy tầm vài chục ngàn
3.thêm vài món trong questkey vào shop BẢO VẬT ( KTC) thì khi vào game mua trong shop BẢO VẬT tốn LƯỢNG chứ koo tốn XU nữa!!!
Đó là những vấn đề mà đã 2,3 ngày nay lục tung cả forum muốn lồi con mắt, kể cả google cũng potay.. cảm ơn các bạn đã xem và mong tìm được cách giải quyết.. (vấn đề 1 ko dc chắc mình cho skill Thiên vương 1x vào thế quá.., mà như vậy mới 1x,2x quái cắn sao nổi ^^)

danghai1993
23-04-14, 11:26 AM
Bạn hỏi nhiều thế nhưng vẫn chưa cho biết bạn chơi server nào ?

trungkhuyen
23-04-14, 11:42 AM
Bạn hỏi nhiều thế nhưng vẫn chưa cho biết bạn chơi server nào ?
á... xin lỗi bạn ! mình chơi sever công lý giang hồ (chỉ có sever đó mới có khảm nạm tím thì phải)

danghai1993
23-04-14, 11:50 AM
á... xin lỗi bạn ! mình chơi sever công lý giang hồ (chỉ có sever đó mới có khảm nạm tím thì phải)

1. kiếm sever cũ tìm file này ÎäÆ÷ÎïÀí¹¥»÷¶ÔÕÕ±í.txt, chép vào setting cả client + server

2. Do server thế rồi, ko làm đc gì đâu bạn.

3. setting good.txt, thường thì mặc định có 5 cột, cột thứ 6 trong server này (chỉ server này thôi nhé) quy định xu, ngân lượng, tích lũy, phúc duyên. bạn tét thử xem

trungkhuyen
23-04-14, 11:59 AM
1. kiếm sever cũ tìm file này ÎäÆ÷ÎïÀí¹¥»÷¶ÔÕÕ±í.txt, chép vào setting cả client + server

2. Do server thế rồi, ko làm đc gì đâu bạn.

3. setting good.txt, thường thì mặc định có 5 cột, cột thứ 6 trong server này (chỉ server này thôi nhé) quy định xu, ngân lượng, tích lũy, phúc duyên. bạn tét thử xem
thành thật cảm ơn bạn!!! 10 thank nha ^^!
1. sever cũ là sever khác như tân kiếm hiệp, BFF 2.0 ,... phải ko bạn
3. mình chỉnh băng JXstudio, nên ko rõ cái file good lắm, mình vào đó có 5 cột có chữ, cột 6 và 7 thì ko có chữ ở hàng 1 nhưng kéo đến hàng 298 mới có số

danghai1993
23-04-14, 12:30 PM
thành thật cảm ơn bạn!!! 10 thank nha ^^!
1. sever cũ là sever khác như tân kiếm hiệp, BFF 2.0 ,... phải ko bạn
3. mình chỉnh băng JXstudio, nên ko rõ cái file good lắm, mình vào đó có 5 cột có chữ, cột 6 và 7 thì ko có chữ ở hàng 1 nhưng kéo đến hàng 298 mới có số

uhm. do setting thi61u file đó nên đánh ckvl ko tác dụng.

Còn goods.txt , mấy dòng mà có cột 6, 7 đại loại như là an bang bán = điểm tích lũy liên đấu, hoặc thuốc lắc bán = tích lũy tống kim, hoặc bình phúc duyên bán = phúc duyên,...

trungkhuyen
23-04-14, 12:41 PM
uhm. do setting thi61u file đó nên đánh ckvl ko tác dụng.

Còn goods.txt , mấy dòng mà có cột 6, 7 đại loại như là an bang bán = điểm tích lũy liên đấu, hoặc thuốc lắc bán = tích lũy tống kim, hoặc bình phúc duyên bán = phúc duyên,...
đã thanks đủ ^^ cảm ơn bạn nghen !

trungkhuyen
24-04-14, 01:25 AM
bạn ơi, mình làm như bạn thì mình dùng skill đó thì đánh quái mất mấu, nhưng quái cắn ko mất mấu

danghai1993
24-04-14, 08:30 AM
bạn ơi, mình làm như bạn thì mình dùng skill đó thì đánh quái mất mấu, nhưng quái cắn ko mất mấu

xem lại skill của quái cho đúng, trong npcs.txt

trungkhuyen
24-04-14, 09:42 AM
xem lại skill của quái cho đúng, trong npcs.txt
Mình đã copy tên skill ' công kích vật lý" ở skill.txt vào 4 ô skill của NPC mà...