PDA

View Full Version : Cách RIP resource nhanh 1 webgame

binhvq
23-04-14, 09:33 AM
Chào các bạn!
Bên dưới mình sử dụng chales proxy để rip webgame
các bạn khi bắt được đường dẫn sẽ nhấn vào nút saveall để save, như thế rất nhanh và đúng theo cây thư mục k phải download từng file
2770
Đây là kết quả:
2771
Charles proxy: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!PBIHhLiY!jGVpy_Jm4z97hH_4FSooy7fRL_LxRyWM_FvccP6 9pKk
End!

BanBanhQuay
23-04-14, 09:39 AM
Cách này chỉ RIP dc những file mà ĐÃ LOAD VỀ MÁY
tức là nếu chưa chơi đến phần cần load 1 số file thì sẽ ko hiện các file đó ở tool này để RIP

binhvq
23-04-14, 09:44 AM
Cách này chỉ RIP dc những file mà ĐÃ LOAD VỀ MÁY
tức là nếu chưa chơi đến phần cần load 1 số file thì sẽ ko hiện các file đó ở tool này để RIP

Chính xác đó bạn! Nó save theo cây thư mục luôn cho mình

BanBanhQuay
23-04-14, 10:01 AM
Chính xác đó bạn! Nó save theo cây thư mục luôn cho mình

Sao ko lấy list thư mục Resource có sẵn bằng Tool rồi Sửa link toàn bộ sang link Resource Online
Sau đó dùng tool download có chức năng lấy list từ txt như Httrack chẳng hạn
Nó cũng chia thư mục cho
Cách của bạn chỉ dùng cho lấy số lượng ít file hoặc là Resource Online đổi đường dẫn các thứ thì tiện hơn thôi

nhokvip99
23-04-14, 10:43 AM
Nhưng những cái chưa load qua thì phải làm sao

PeLenh
23-04-14, 10:46 AM
Nhưng những cái chưa load qua thì phải làm sao
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

muon_sad_1991
23-04-14, 10:21 PM
chào các bạn!
Bên dưới mình sử dụng chales proxy để rip webgame
các bạn khi bắt được đường dẫn sẽ nhấn vào nút saveall để save, như thế rất nhanh và đúng theo cây thư mục k phải download từng file
2770
đây là kết quả:
2771
charles proxy: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!pbihhliy!jgvpy_jm4z97hh_4fsooy7frl_lxrywm_fvccp6 9pkk
end!

newbie là hay làm kiểu này:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

hai07dv
24-04-14, 11:13 AM
Không khả thi...Tốt nhất là có resource TQ ...dùng tools scan và download

nhactre8x
25-04-14, 05:24 PM
có bạn nào biết bên tàu có share game này thì lấy về cho a e test với : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boydtc
10-09-14, 11:56 PM
Không khả thi...Tốt nhất là có resource TQ ...dùng tools scan và download

nói chung như vậy cũng chưa ổn như mình đang rip cái dkvs nè bản gốc nhưng mà tụi nó hình như là sửa link các thư mục rồi ngồi sửa đi sửa lại chưa đc (:|(:|(:|(:|(:|(:|

daohuutuan
11-09-14, 12:10 AM
1 cách vừa chơi online vừa down resource
game không có resource down kiểu này cũng tốt :D