PDA

View Full Version : Vấn đề tài khoản

minhtaochaphet
23-04-14, 05:11 AM
Guard đâu x-(x-(x-(x-(

tài khoản hết hạn block sao thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/s : nếu thích chơi nhau thì nói 1 tiếng nhé

không fai làm cái trò này đâu.

thích sao thì chiều đó không fai ngại nhé.

nói 1 tiếng thôi thằng này chơi tất ko fai làm trò này đâu nhé

fucking
23-04-14, 07:45 AM
Guard đâu x-(x-(x-(x-(

tài khoản hết hạn block sao thế này

P/s : nếu thích chơi nhau thì nói 1 tiếng nhé

không fai làm cái trò này đâu.

thích sao thì chiều đó không fai ngại nhé.

nói 1 tiếng thôi thằng này chơi tất ko fai làm trò này đâu nhé

forum nhiều thằng núp bóng ông ghê đó guard :))

haha.

tôi nói rồi đó nhé :)

tùy ông suy sét thôi.

khi tôi còn nói năng cẩn thận :)

THÂN GUARD :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không thì qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gặp nhau đang open reg đó :)

The Guardian
23-04-14, 08:17 AM
Mình sẽ xem ai là người band mà không công khai lý do band vì đa số khi xử lý thành viên phải sử dụng chức năng Thẻ Phạt và khi cho Points sẽ hiển thị trên diễn đàn. Mình cũng góp ý về cách nói chuyện của bạn, việc đâu còn có đó và chưa biết ai là người liên quan do đó với thái độ như bạn sẽ không giải quyết được gì đâu bạn và làm cho người khác có muốn vào giúp bạn cũng chẳng muốn vì những lời lẽ của bạn.

Và bạn sống trong một tập thể mà bạn hết đá người này tới người khác thì tập thể đó sẽ tự động đào thải bạn ra khỏi mà thôi, mình nói như vậy chắc bạn cũng hiểu?

@All: về việc hạn band của bạn sau khi mình xem xét các bên liên quan sẽ tiến hành xử lý theo đúng quy định của diễn đàn, ai có tội thì xử ra tội. Không bao che, kể cả Mod hay Smod !

fucking
23-04-14, 08:20 AM
Mình sẽ xem ai là người band mà không công khai lý do band vì đa số khi xử lý thành viên phải sử dụng chức năng Thẻ Phạt và khi cho Points sẽ hiển thị trên diễn đàn. Mình cũng góp ý về cách nói chuyện của bạn, việc đâu còn có đó và chưa biết ai là người liên quan do đó với thái độ như bạn sẽ không giải quyết được gì đâu bạn và làm cho người khác có muốn vào giúp bạn cũng chẳng muốn vì những lời lẽ của bạn. Đôi lời góp ý rút kinh nghiệm !

ok thanks bạn.

tại mình bức xúc quá -_-

còn về việc này mình sẽ công khai xin lỗi bạn :)

căn bản từ bé đến giờ mình nể thì sẵn sàng gọi anh em

ko thì đến tuổi bác hay chú mình cũng đập hết và mày tao :)

tí sẽ làm topic công khai xin lỗi bạn khi sự việc sáng tỏ.

thế nhé.

The Guardian
23-04-14, 01:21 PM
Trường hợp của bạn hackluv đã được giải quyết, đây là do lỗi hệ thống cộng dồn Points do bạn bị 2 lần thẻ phạt thay vì hết hạn thẻ này thì hệ thống sẽ tính đến thẻ kia nhưng bị lỗi cộng dồn dẫn đến bị move sang group band.

Ngoài ra kiểm tra log Mod không thấy bất kỳ Mod hay Smod nào can thiệp vào vấn đề này cả. Hiện tại tài khoản hackluv sẽ được phóng thích và như những lời góp ý bên mình mong rằng bạn sẽ trở thành 1 thành viên xứng đáng với màu sắc mà bạn đang có.

Thân ái.