PDA

View Full Version : [Gunny] Ai giúp đỡ với ! Tks..

1st.G-dragon
21-04-14, 08:17 PM
Đang có ý định là mún làm sv gunny online cho ae chơi free tất không lấy đồng nào ...
Bác nào pro thì HD mình về mọi thứ thì hay piết mấy
Tks ae trk
à YH: minfllx1:)

btbaotrung90
22-04-14, 01:32 AM
Đang có ý định là mún làm sv gunny online cho ae chơi free tất không lấy đồng nào ...
Bác nào pro thì HD mình về mọi thứ thì hay piết mấy
Tks ae trk
à YH: minfllx1:)

Nói thật chứ bạn bỏ ra khoảng 20 phút xem HD là làm dc ngay, khỏi phải nhờ chi cho mất time

lyquochuy1997
22-04-14, 06:35 AM
Bạn biết duy trì server hàng tháng tốn bao nhiêu tiền không mà đã dự định cao vãi thế :)) Thấy có mấy đứa nó lập topic như bạn rồi đó :)) Nói rồi có làm được đâu, k biết hoạt động server ra sao mà cứ thích đao to búa lớn (:|

btbaotrung90
22-04-14, 07:28 AM
Bạn biết duy trì server hàng tháng tốn bao nhiêu tiền không mà đã dự định cao vãi thế :)) Thấy có mấy đứa nó lập topic như bạn rồi đó :)) Nói rồi có làm được đâu, k biết hoạt động server ra sao mà cứ thích đao to búa lớn (:|

Thì hô hào vậy thôi chứ mấy ai mở free được đâu.

nhokvip99
22-04-14, 07:39 AM
Có nhưng chỉ là miễn phí xu!!!!!!!!!!!

1st.G-dragon
22-04-14, 09:11 AM

mình mở ổ đây là cho nét mình chơi bạn nhé :| VPS mình có rồi bạn

nhokvip99
22-04-14, 09:31 AM
mình mở ổ đây là cho nét mình chơi bạn nhé :| VPS mình có rồi bạn
Net bạn chơi thì bạn tự di mà cài!!!

baochau
22-04-14, 09:31 AM

cái này rất dễ mở mà. mở có tốn bao nhiêu tiền đâu. ở quán nét thì đường truyền cáp quang, mát chu manh thì cứ mở chứ lo ngai gì. bây giờ có bàn R20 và R22 kết hợp lại là bản chuẩn rồi.
người ta bỏ tiền ra mướn VPS, đằng này có VPS mà khong dám mở ah.

Cứ mở nhiều nhiều online di. chu tụi mua VPS nó điêu đứng hết, ai mà chơi nạp xu sever lậu.
khakha.
đa phần sever lậu chơi được 1 đến 2 tháng thì biến mất.
lập sever mới. đởi tên miền. đéo ai biết.....

cứ mở online bạn nhé

hoang7625
22-04-14, 04:55 PM
nếu mở cho quán net thì ok, nếu cấu hình máy định làm máy chủ server mạnh thì với băng thông mạng quán ( cáp quang) thì cũng dc 50 em cùng chơi online dc cùng lúc với điều kiện là sử dụng res của VNG.

lyquochuy1997
24-04-14, 04:56 AM
mình mở ổ đây là cho nét mình chơi bạn nhé :| VPS mình có rồi bạnMở đi rồi xem duy trì được bao lâu :)) Trụ được nổi 2 tháng không đây :))
baochau thím nói như phim ấy :)) VPS thì làm như 20k/tháng mà kêu mở nhiều server lên :)) Muốn chơi free xu và có 1 chút cày cuốc thì sang TankZ, server gunny có danh tiếng mà chơi chứ ai đi chơi mấy server lèo bèo trụ được cỡ 1 tháng xong rồi sập :))