PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn mở online jx linux đi các pro :((

huynhkim
18-04-14, 11:01 PM
Muốn mở cái sever võ lâm tại máy của mình, rủ vài thằng vào nghịch pk cho vui mà khó quá :(

Em chả cần việt hóa j cả, chỉ như này là ok roài, skill chuẩn, ko dis.

Chứ để mở kinh doanh thì mình ko có khiếu :( Cái này lại thuê sever, rồi làm web, nạp tiền quản lý này nọ.....ko ham :(( hoặc bác nào chỉ riêng cho em cũng đc :(

để lại yahoo hoặc mail em sẽ liên lạc :(

Mò mãi mới cài chơi offline đc theo cách của bác jxvietnam. Giờ chúng nó cứ đòi chơi cùng :(( Mà mình cũng thích chơi thế ms vui ^^

btt204
18-04-14, 11:08 PM
Muốn mở cái sever võ lâm tại máy của mình, rủ vài thằng vào nghịch pk cho vui mà khó quá :(

Em chả cần việt hóa j cả, chỉ như này là ok roài, skill chuẩn, ko dis.

Chứ để mở kinh doanh thì mình ko có khiếu :( Cái này lại thuê sever, rồi làm web, nạp tiền quản lý này nọ.....ko ham :(( hoặc bác nào chỉ riêng cho em cũng đc :(

để lại yahoo hoặc mail em sẽ liên lạc :(

Mò mãi mới cài chơi offline đc theo cách của bác jxvietnam. Giờ chúng nó cứ đòi chơi cùng :(( Mà mình cũng thích chơi thế ms vui ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxvietnam
18-04-14, 11:31 PM
từ cái pk vui vẻ rồi từ từ cũng online thôi :))

huynhkim
18-04-14, 11:39 PM

biết là sẽ nhận đc mấy câu trả lời như này mà. Ko phải ai cũng như ai đâu bạn ak !

baolam14
19-04-14, 01:11 AM
Thấy bác nói chuyện áp đặt quá.Chẳng lẽ giờ mình kêu hướng dẫn giùm mở online free cho AE nghịch.Rùi lại bảo kiếm tiền này nọ hả