PDA

View Full Version : Cho mình xin 1 bộ code thông tin xu và chuyển xu vào game với

linhns1986
18-04-14, 05:13 PM
Ai rảnh cho mình xin 1 bộ nhé chỉ cần cái thông tin tài khoản và xố xu rùi chuyển vu vào game thui

Cho mình cám ơn trước híc

Game Vấn Tiên ạ

bachugacon122
18-04-14, 05:26 PM
Ai rảnh cho mình xin 1 bộ nhé chỉ cần cái thông tin tài khoản và xố xu rùi chuyển vu vào game thui

Cho mình cám ơn trước híc

Game Vấn Tiên ạ

Để mở online ?

satthupro95
18-04-14, 05:29 PM
Để mở online ?

Không mở online lấy web nạp xu để làm gì bác :3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[Share] Bộ website đơn giản cho webgame Vân Tiên/Vân Tiêu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[WEBGAME] Vấn Tiên! HOT Việt Hóa + Quản Lí WEB + Web Add KNB (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BanBanhQuay
18-04-14, 05:40 PM
Không mở online lấy web nạp xu để làm gì bác :3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn đấy muốn hút máu bằng việc nạp thẻ chứ không đơn giản là mỗi add KNB ko thôi
Muốn cả code check thẻ và tương tác nếu thẻ đúng cơ
Lúc trc lên nhờ đưa online cứ mình mở vui cho bạn bè chơi
Giờ lòi ra cái đuôi ngay
Cảnh báo luôn cho các ae nhiệt tình ở CLBgames mấy trường hợp kiểu này nhé
Lúc đầu thì nói nghe hay lắm , mở cho vui , mở cho bạn bè , anh em , cô dì chú bác , ông bà họ hàng thân thích chơi rồi sau này mở dc rồi thì ko chỉ "MUỐN" như vậy nữa rồi
Lòng tham thì ếu có đáy mà

muon_sad_1991
18-04-14, 06:30 PM
Bạn đấy muốn hút máu bằng việc nạp thẻ chứ không đơn giản là mỗi add KNB ko thôi
Muốn cả code check thẻ và tương tác nếu thẻ đúng cơ
Lúc trc lên nhờ đưa online cứ mình mở vui cho bạn bè chơi
Giờ lòi ra cái đuôi ngay
Cảnh báo luôn cho các ae nhiệt tình ở CLBgames mấy trường hợp kiểu này nhé
Lúc đầu thì nói nghe hay lắm , mở cho vui , mở cho bạn bè , anh em , cô dì chú bác , ông bà họ hàng thân thích chơi rồi sau này mở dc rồi thì ko chỉ "MUỐN" như vậy nữa rồi
Lòng tham thì ếu có đáy mà

Chuẩn men!hướng dẫn mở online thì chắc chắn sẽ bị gạch!nên phải bảo mở cho"mở cho bạn bè , anh em , cô dì chú bác , ông bà họ hàng thân thích chơi" Cái bày này thuộc làu rồi.Mai mốt gặp kiểu này cứ thông ass,khỏi help;));));));))

nhokvip99
18-04-14, 07:28 PM
Xin như vậy không ai cho đâu à!!

linhns1986
18-04-14, 09:16 PM
các bạn cứ nghĩ xấu mình đang cần cho cái bộ web mà 1 bạn trên diễn đàn send bộ đơn giản - nhưng ko có phần chuyển xu vào game lên hỏi ko ai cho thì thôi chịu thua luôn