PDA

View Full Version : spam 10 days

dongnguyen0510
16-04-14, 09:38 PM
Tiêu đề đã nêu. Spam. Hi hi. Thấy box ngày càng vắng. Nói thật ra. từ lúc cd đóng cửa . Tôi. Hiên tại là thành viên clb. Chĩ nghĩ đến những chiếc bánh bao người yêu đem đến là niềm đam mê dâng trào.24 tuổi làm it cho công ty Đoan Tú Đà Nẵng.Đi Đà lạt 3 năm với mong ước lấy tiền cưới vợ. Ai ngờ.người vợ hiện tại của tôi chính là người đã bán bánh bao . 10h đi làm về. Thật ra lúc năm 2009 với tôi tiền rất lớn. Nhưng giá trị đó quá xa vơí đống thẻ trong cặp đồ nghề. Và bây giờ. Người vợ ấy hỏi tôi. A Tâm chinh đồ mô rồi anh. trong 1 buổi tối mưa to tại quán vip ngọc lệ. A ấy đã đi rồi. Hối tiếc để tôi nói. Người anh em đã đầu ấp tay gối còn hơn tôi và vợ . Người tên Độc Hành sv tuyệt đế quốc vương cấp 58. Rip....dochanh. người anh em phương xa của tôi. Mong mod để thread sống vài ngày thôi nhé.hồi ức người a e đã đi

vd_tt
16-04-14, 09:43 PM
R.I.P

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

handoi198914
16-04-14, 09:44 PM
Tiêu đề đã nêu. Spam. Hi hi. Thấy box ngày càng vắng. Nói thật ra. từ lúc cd đóng cửa . Tôi. Hiên tại là thành viên clb. Chĩ nghĩ đến những chiếc bánh bao người yêu đem đến là niềm đam mê dâng trào.24 tuổi làm it cho công ty Đoan Tú Đà Nẵng.Đi Đà lạt 3 năm với mong ước lấy tiền cưới vợ. Ai ngờ.người vợ hiện tại của tôi chính là người đã bán bánh bao . 10h đi làm về. Thật ra lúc năm 2009 với tôi tiền rất lớn. Nhưng giá trị đó quá xa vơí đống thẻ trong cặp đồ nghề. Và bây giờ. Người vợ ấy hỏi tôi. A Tâm chinh đồ mô rồi anh. trong 1 buổi tối mưa to tại quán vip ngọc lệ. A ấy đã đi rồi. Hối tiếc để tôi nói. Người anh em đã đầu ấp tay gối còn hơn tôi và vợ . Người tên Độc Hành sv tuyệt đế quốc vương cấp 58. Rip....dochanh. người anh em phương xa của tôi. Mong mod để thread sống vài ngày thôi nhé.hồi ức người a e đã đi

Hay đó...mình chơi CD tuy cấp ko cao nhưng mỗi khi chơi Sv mới cùng 1 đám bạn bè đi làm NV, đi qua cổng Thanh Nguyên Thôn nghe thấy nhạc nền thì thích thú vô cùng...có nhiều khi lập acc mới 1 mình, 1 đao 1 khiên chém Thái dực điểu làm NV...Ôi cái ngày đó...chắc sẽ chẳng bao jo quên đk...Đến bjo Dev chinh đồ cũng chỉ mong sẽ có 1 Sv như vậy cho ae, tuy chẳng cần có dấu cũng đk....Chỉ cần vậy, đó có phải là 1 ao ước quá lớn lao ko nhỉ :D

vd_tt
16-04-14, 09:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dongnguyen0510
16-04-14, 09:56 PM
Hay đó...mình chơi CD tuy cấp ko cao nhưng mỗi khi chơi Sv mới cùng 1 đám bạn bè đi làm NV, đi qua cổng Thanh Nguyên Thôn nghe thấy nhạc nền thì thích thú vô cùng...có nhiều khi lập acc mới 1 mình, 1 đao 1 khiên chém Thái dực điểu làm NV...Ôi cái ngày đó...chắc sẽ chẳng bao jo quên đk...Đến bjo Dev chinh đồ cũng chỉ mong sẽ có 1 Sv như vậy cho ae, tuy chẳng cần có dấu cũng đk....Chỉ cần vậy, đó có phải là 1 ao ước quá lớn lao ko nhỉ :D

Mình ko muôn nhắc nhưng là thầy dẫn mình vào nghề it cũng là người đã thưc sáng đêm để hộ tống mình vận lạc đà. Bây giờ về Quãng Ngãi rồi người Đà nẵng mình chỉ biết hàng tháng vô nhà anh thôi

Oack123
16-04-14, 10:33 PM
Chia sẻ cùng bác, mình không chơi chinh đồ nhưng cũng vào ké tí.
Nhớ cái năm 2010 cùng anh em công thành chiến Kiếm khách anh hùng của a hexpor.

evilbaby1
16-04-14, 10:48 PM

vậy đừng nói nhiều hãy làm vì tâm thì sẽ thành công ! Server đã có, VH cũng gần hết rồi ,chỉ còn mở ra thôi mà !

chila1caiten
16-04-14, 10:49 PM
Ngày trc chơi CD, ko nạp tiền, đi cướp lạc đà, cướp tiêu, cướp gạch mà vui
Mình thích chơi cung bẫy, đặt đóng bẫy trước lối vào bắc giao, làm phát 4 5 mạng là bình thường :|
Cày cuốc cũng chăm chỉ, cốt để nhận lương từ phúc lợi tỷ tỷ để mua vải may áo thời trang . . .
Chờ lắm 1 serve CD online (cùi như pb đầu của VNG ) để nhà nhà đi vận lạc đà, người người đi cướp lạc đà, cho vui.

boyngocst1
17-04-14, 09:58 AM
Theo tôi thì evilbaby1 nói đúng. Cứ mở server cho ae test, nhiều người nhiều cơ hội tìm thấy lỗi hơn. Và tôi cũng tin là tất cả ae yêu thích CĐ ai cũng muốn có 1 server hoàn thiện để có thể sống lại những kí ức của họ. Kể cả game Toàn tiếng trung ae cũng chẳng ngại mà ko test.
AE chỉ muốn gặp lại bạn bè cũ trong game để cùng nhau hội ngộ, và điều quan trọng nhất là ( Hướng đến 1 server hoàn thiện). Thậm chí mình có thể đóng góp 1 số tiền nho nhỏ để Chủ Server đưa lên online để tất cả ae trong nước mình yêu thích Chinh Đồ vào để test game, và hội ngộ cùng ae bằng hữu trước đây.

Oack123
17-04-14, 11:37 AM
Bác nào có nhã hứng làm CĐ linux thì pm mình nhé.
Lập hẳn một hội thì cho mình vào ké nhé.
Y!m có đính kèm ở nick.

evilbaby1
17-04-14, 01:46 PM
Bác nào có nhã hứng làm CĐ linux thì pm mình nhé.
Lập hẳn một hội thì cho mình vào ké nhé.
Y!m có đính kèm ở nick.

Bắt chước TQ tạo phòng CCtalk mọi người vào tham gia thảo luận về Chinh đồ đê ! !

1100414604 ! có gì thì evil hướng dẫn !

chila1caiten
23-04-14, 09:56 PM
Có serve CD mới. AE ai test thử thì tham gia nhé. có gì mình cùng chơi. Hoặc chờ serve của box CD clbgamesvn chơi cũng đc

Chào tất cả các game thủ chinh đồ. Qua quá trình thăm dò ý kiến game thủ, Chúng tôi quyết định sẽ Open Beta lại vào ngày 30 -4 nhằm vào lúc 10 giờ sáng. Game chinh đồ chủ yếu là những người đã đi làm hoặc có công việc không còn nhiều thời gian để chơi nữa. Nên chúng tôi tạo cơ hội vào ngày 30-4 để các bạn thoải mái đua cấp. Sẽ có các hoạt động liên quan đển vật phẩm trong game để mọi người giảm số lượng tiền nạp vào game.

- Đã bổ sung thêm một Auto đơn giản để mọi người có thể Cắm train quái.
- Hệ thống tiền đĩnh và vàng sẽ được trao đổi theo kiểu cổ phiếu giữa các game thủ.
- Một số chức năng trong game sẽ sớm được thay thế vì chúng tôi không fix được như Chat kênh thế + hồi sinh tốn nhiều tiền. Thay vào đó sẽ có một chương trình chat riêng cho mọi người. Giống một phần của dudu chat.

Ngày 6:00PM ngày 27-4 sẽ chính thức có wed để mọi người đăng ký và tải game và mở game để mọi người connect kiểm tra xem kết nối đến server được không,đồng thời test thử server hoàn chỉnh, tránh trường hợp không kết nối được dẫn đến tụt hạng trong quá trình đua cấp. Tất cả các nhân vật trong game sau ngày 29-4 sẽ được xóa hết để chào đón phiên bản Chính thức.

ngochoangvip
25-11-14, 11:58 PM

cái ngày xưa chơi CD cho 1 Team kẹp cửa BCD chờ quốc thám sắm cái tool auto pk oánh bọn đi do thám. nghĩ lại thấy sướng run cả người. vọc vạch mãi mới cài đc để chơi ofline cho 2 acc oánh nhau cũng thấy vui lắm rồi. giá mà có bác nào giúp em fix cái lỗi không hiện hình ngựa được thì em cảm ơn lắm lắm,