PDA

View Full Version : Game thần khúc

muon_sad_1991
16-04-14, 06:57 PM
Như các bạn cũng biết Game thần khúc của VNG!mình nghe nói có server pri rồi,không biết trong CLB có chưa,cho mình xin source với :-?:-?
Tiện thể cho mình xin luôn source Võ Lâm Chí Mộng hay Ngọa long gì đó cũng được,mình thích mấy trò này lắm,mà VNG hút quá không chơi được!

BanBanhQuay
16-04-14, 07:00 PM
Ké top , mình cũng xin luôn mấy con này nhé
mình thấy Clb rất nhiều pro hack dc đủ các source game China
sao ko ai hack mấy con nổi tiếng này ta

wermanhme1990
16-04-14, 07:09 PM
Như các bạn cũng biết Game thần khúc của VNG!mình nghe nói có server pri rồi,không biết trong CLB có chưa,cho mình xin source với :-?:-?
Tiện thể cho mình xin luôn source Võ Lâm Chí Mộng hay Ngọa long gì đó cũng được,mình thích mấy trò này lắm,mà VNG hút quá không chơi được!
Game thần khúc, võ lâm chi mộng và ngọa long thì clbgamesvn đã có từ lâu nhưng tại ông minh đăng của vng thấy hay quá đòi mua bản quyền và do clbgamesvn cũng kẹt tài chính để thuê người anti spam nên đã bán lại cho vng. Từ đó 3 server trên đã không còn ở clbgamesvn nữa.

muon_sad_1991
16-04-14, 07:12 PM
Game thần khúc, võ lâm chi mộng và ngọa long thì clbgamesvn đã có từ lâu nhưng tại ông minh đăng của vng thấy hay quá đòi mua bản quyền và do clbgamesvn cũng kẹt tài chính để thuê người anti spam nên đã bán lại cho vng. Từ đó 3 server trên đã không còn ở clbgamesvn nữa.

Thế CLB share game có 1 người download à!:-?:-?:-?:-?:-?:-?

wermanhme1990
16-04-14, 07:14 PM
Thế CLB share game có 1 người download à!:-?:-?:-?:-?:-?:-?
clbgamesvn đâu có share cho ai đâu, của clbgamesvn mà.

muon_sad_1991
16-04-14, 07:40 PM
clbgamesvn đâu có share cho ai đâu, của clbgamesvn mà.

bạn nói thế thành ra clb của bạn à!tại mình thấy pri nên mới xin[-X[-X[-X[-X

satthupro95
16-04-14, 07:45 PM
Ké top , mình cũng xin luôn mấy con này nhé
mình thấy Clb rất nhiều pro hack dc đủ các source game China
sao ko ai hack mấy con nổi tiếng này ta

Ở đâu mà hack hả bố trẻ :)) sang mấy 4rum trung quốc down về hướng dẫn cài đặt chứ ở đó mà hack

muon_sad_1991
16-04-14, 07:49 PM
Ở đâu mà hack hả bố trẻ :)) sang mấy 4rum trung quốc down về hướng dẫn cài đặt chứ ở đó mà hack

Vậy bạn có à!share mình với:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

ikenylee
16-04-14, 07:52 PM
mình rất ghét mấy thể loại xin soucre thuộc hàng hiếm. có người ta đã share lên rồi. đặt cái tiêu đề còn không liên quan đến bài viết!

satthupro95
16-04-14, 07:54 PM
webgame thì ở bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có gần hết các game hot ở VN hiện nay.
Còn k có đừng xin tốn công vô ích vì những game các bạn yêu cầu nó là nguồn thu nhập khủng của các công ty game VN

kuldo
16-04-14, 07:55 PM
Hack đc thì lên thần cmnr!!! Nếu thế đi hack LOL về mở pri kiếm ối tiền =))

muon_sad_1991
16-04-14, 07:57 PM
webgame thì ở bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có gần hết các game hot ở VN hiện nay.
Còn k có đừng xin tốn công vô ích vì những game các bạn yêu cầu nó là nguồn thu nhập khủng của các công ty game VN

mình xem rồi!bên đó không có VLCM,Ngạo long hay thần khúc!nên ms qua clb8->8->8->

--- Chế độ gộp bài viết ---

Không liên quan nhưng cho hun cái coi=P~=P~=P~

kuldo
16-04-14, 07:58 PM
mình xem rồi!bên đó không có VLCM,Ngạo long hay thần khúc!nên ms qua clb8->8->8->
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

muon_sad_1991
16-04-14, 07:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không thấy database ở đâu cả!:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

kuldo
16-04-14, 08:06 PM
không thấy database ở đâu cả!:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Ô thế à, thê mình chịu :D Mấy game kiểu này chắc đợi vài ba năm nữa "may ra" mới có

muon_sad_1991
16-04-14, 08:17 PM
Ô thế à, thê mình chịu :D Mấy game kiểu này chắc đợi vài ba năm nữa "may ra" mới có

lâu thế à!sao nãy bạn gì ms bảo có mà

kuldo
16-04-14, 08:23 PM
lâu thế à!sao nãy bạn gì ms bảo có mà
Lâu còn chưa chắc đã có, phụ thuộc vào bên TQ nó có share hay ko chứ làm sao đc. Còn ngọa long thì hồi trước mình thấy có bài share về ngoạ long nên tưởng sv run đc rồi chứ mình cũng chưa xem =…=

satthupro95
16-04-14, 08:38 PM
webgame thấy cái Mộng Càn Khôn cũng khá hay, nhìn cũng đẹp

nghiadht
16-04-14, 09:28 PM

Lol kiếm được mấy đồng đâu bác :)) ... chỉ tính cái dev skin với tướng của nó là đã thấy đuối rồi :))
Mà lol không nạp card nó vẫn chơi vi vu đó :))

RunNingMan
16-04-14, 09:38 PM
mùa này mà gió to quá....................

muon_sad_1991
16-04-14, 09:38 PM
Lâu còn chưa chắc đã có, phụ thuộc vào bên TQ nó có share hay ko chứ làm sao đc. Còn ngọa long thì hồi trước mình thấy có bài share về ngoạ long nên tưởng sv run đc rồi chứ mình cũng chưa xem =…=

Ngán nhỉ!!!
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)