PDA

View Full Version : [TLBB] Tlbb 3.5 (4/3)

Sói Đẹp Trai
13-04-14, 10:56 PM
Việt hóa Interface kìa, ai thấy đẹp cho 1 like nhỉ. Vấn đề là cái độ rộng cột lười sửa quá, ai rảnh sửa hộ mình cảm ơn luôn. VH full cái này chắc ít nhất cũng phải mất 1 tháng :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dodt1306
13-04-14, 11:06 PM
Cái này có gì hot không, nhìn ko có gì đặc biệt mà

[Mr.K]
13-04-14, 11:39 PM
nhìn qua thấy đầy đủ phết, ném cái links qua fb cho tớ ngó tí xem, nãy pm hem đc

FlyngPig
14-04-14, 07:40 AM
bản 3.5 (4/3) là bản nào thế ?, cho xin mấy cái ảnh demo về server. Mình đang Vh bản 3.5 (1/3) mới được đồ,vật phẩm, tên map. Tiện hỏi luôn VH cái dòng màu đỏ của cái trùng lâu ở file nào vậy.....

Sói Đẹp Trai
14-04-14, 05:11 PM
bản 3.5 (4/3) là bản nào thế ?, cho xin mấy cái ảnh demo về server. Mình đang Vh bản 3.5 (1/3) mới được đồ,vật phẩm, tên map. Tiện hỏi luôn VH cái dòng màu đỏ của cái trùng lâu ở file nào vậy.....Cái chữ màu đỏ interface ko có, cứ từ từ VH ra hết. Client này làm đẹp hơn các client khác nhiều :)) ít ra thì Cấp 85 và 85 Cấp cũng khác nhau, còn nhiều cái bla bla nữa. Nói chung là còn mỗi cái dấu ngoặc là ko mò nổi. Dịch bằng tay thì ko thể nào xót được nên cái dấu này nó quy định ở file nào đó chứ ko phải file lua. Mò tiếp

xlinh
14-04-14, 05:30 PM

akiem9x
14-04-14, 05:49 PM
Cái chữ màu đỏ interface ko có, cứ từ từ VH ra hết. Client này làm đẹp hơn các client khác nhiều :)) ít ra thì Cấp 85 và 85 Cấp cũng khác nhau, còn nhiều cái bla bla nữa. Nói chung là còn mỗi cái dấu ngoặc là ko mò nổi. Dịch bằng tay thì ko thể nào xót được nên cái dấu này nó quy định ở file nào đó chứ ko phải file lua. Mò tiếp

Cái chữ đó hình như là file EquipExtraAttr.txt ở Config.axp, Client này đẹp mà có pet mới và thời trang mới ko Mod :D hóng cái đó thôi. Còn dấu ngoặc đó mòm ãi ko ra thiệt :*

FlyngPig
14-04-14, 05:52 PM
Cái chữ màu đỏ interface ko có, cứ từ từ VH ra hết. Client này làm đẹp hơn các client khác nhiều :)) ít ra thì Cấp 85 và 85 Cấp cũng khác nhau, còn nhiều cái bla bla nữa. Nói chung là còn mỗi cái dấu ngoặc là ko mò nổi. Dịch bằng tay thì ko thể nào xót được nên cái dấu này nó quy định ở file nào đó chứ ko phải file lua. Mò tiếp

vẫn cay cái dấu ngoặc ám khí !! :))

13giay
14-04-14, 07:02 PM
Bộ soure này có cái mà các bộ source các không có đó là đục lỗ và ép ngọc vào thời trang mà ko phải đục bằng web.

Không biết bản của Hà Hoàng đang dùng có giống cái bản mình đang có không !!!! Mình cũng download cùng 1 nơi đấy

Lâm Ngọc Huy
14-04-14, 08:58 PM
Bộ soure này có cái mà các bộ source các không có đó là đục lỗ và ép ngọc vào thời trang mà ko phải đục bằng web.

Không biết bản của Hà Hoàng đang dùng có giống cái bản mình đang có không !!!! Mình cũng download cùng 1 nơi đấy

Ủa là bộ này rứa.Có thể share mình xem thử vụ đục lỗ ép ngọc vào thời trang được không

Sói Đẹp Trai
14-04-14, 10:28 PM
Đục lỗ + ép ngọc vào thời trang chưa nghe bao giờ còn thú cưỡi thì nghe rồi :D. Xem demo thấy cái thời trang của nó phát sáng nghi nghi có viên ngọc bên trong...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hiện tại đã VH xong 100% sv (thật ra có sv 3.0 rồi chỉ có copy + paste lại cho nó nhanh). Vấn đề còn cái client nữa mò nốt xem có ra nổi cái dấu ngoặc không,