PDA

View Full Version : Full các file của Rose nè

fearless
03-06-07, 03:05 PM
Vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nha , down sướng phết . Full link luôn , tất cả những gì mọi người cần luôn đó :spiderman: :spiderman:

huyhaf
03-06-07, 04:38 PM
đề nghị làm cái chữ kí nhỏ thôi bạn ^^

pvmt1978
05-06-07, 06:15 PM
Hướng dẫn có không vậy bạn?
Nghiên cứu thử đi hướng dẫn anh em chứ biết gì mà cài
thank

Dangnhap
06-06-07, 05:03 PM
link die rui` ông ơi làm ơn up link khác đi để æ cùng làm

fearless
09-06-07, 08:51 AM
link die rui` ông ơi làm ơn up link khác đi để æ cùng làm

Hix , bác nói cứ thế nào ý . Em vừa vô xong có thấy die gì đâu , chắc mạng hơi trục trăc thôi mà , em thề chưa die đâu :smile: .
Ảnh nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

**@BabyLove@**
14-06-07, 05:59 PM
các anh dịch qua tiếng việt cho em dc ko

**@BabyLove@**
14-06-07, 06:01 PM
hom nay ko vào dc hả anh upload sever à

dungln_cntt
26-06-07, 07:20 AM
Đúng thế link vẫn sống mình vừa down xong nhưng cách cài đặt thế nào ấy nhỉ

fearless
20-08-07, 06:57 AM
Cập nhật link mới nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để cho ai kô bít down ở trang này đỡ hiểu lầm là die. :D :D :D

langkhach156
22-08-07, 02:40 PM
cho hỏi về trò ROSE
mấy bác ơi cho hỏi đây là lỗi gì
(em chạy sever1.16 clien 128)
khi chạy vào game và bắt đâu vào thì xuất hiện lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau đó thì bị dis ra ngoài
còn nếu chạy file TriggerDetect.exe
thì sau khi ra 1 bảng appy để chọn màn hình thì có hiên bảng như sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nếu bạn biết xin hãy giúp cho

khi tải sever v76 về thì lúc làm sever không thấy file...mà trong hướng dẫn đã bảo

sitc
21-09-07, 03:48 PM
Vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nha , down sướng phết . Full link luôn , tất cả những gì mọi người cần luôn đó :spiderman: :spiderman:

mình dow về hết rùi nhưng không biết cài đặt ra sao, bạn có thể hướng dẫn kĩ hơn được không?:feel_good:
thank trước (^_^)

thanhchuong2007
24-09-07, 03:54 PM
Links die roi yeu cầu up lại cho anh em test thử đi bạn ơi:embarrassed: