PDA

View Full Version : share ui vantiens.com việt hóa full mới RIP

tinhlabui
08-04-14, 04:53 PM
em mới rip con này nghịch thôi
các bác dùng phần mềm chỉnh sửa file flash. chỉnh sửa lại số thứ tự phù hợp với sv các bác
"ví dụ 420 là danh hiệu túy vân tiên ( server của bác vũ dũng )
còn danh hiệu túy vân tiên vantiens.com là 984" các bác dùng sothink export rồi edit lại là được

demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén clbgamesvn.com

madega132
08-04-14, 06:32 PM
bác cho em xin cái việt hóa npc với quái đi;););)

dangletrung
08-04-14, 07:33 PM
Các bác cũng chịu khó quá hé !
Mình mới mở mà ngía tới rồi :D
Anh em rảnh qua. Mình gửi vài cái GIFT CODE

madega132
08-04-14, 07:58 PM

bạn có yahoo ko cho mình xin mình hỏi cái này

bistro007_hp
08-04-14, 07:58 PM
:( mình tính tìm bác nào online ríp mà k ngờ bác kia ríp nhanh kih hihi :)) có hàng ngichj

bistro007_hp
08-04-14, 08:06 PM
Bác việt hóa tên con pét ở file nào ế :> tìm mãi k thấy :x

tinhlabui
08-04-14, 08:23 PM
:( mình tính tìm bác nào online ríp mà k ngờ bác kia ríp nhanh kih hihi :)) có hàng ngichj

rip nguyên 1 đêm qua đấy (:|

bistro007_hp
08-04-14, 08:32 PM
thấy mấy file bác ấy việt hóa ngon kinh :)) thích mấy file bên trong xml đấy :x mà lấy hết về sài cũng đc haha =))

tinhlabui
08-04-14, 08:38 PM
thấy mấy file bác ấy việt hóa ngon kinh :)) thích mấy file bên trong xml đấy :x mà lấy hết về sài cũng đc haha =))

vh xml đơn giản mà dùng excel mà làm ;))
mới thử làm = excel nhưng chưa biết làm sao để chữ đầu tiên thành viết hoa :([COLOR="Silver"]

giờ t đang đợi 1 sv t đang chờ hi vọng nó sớm ra để rip =P~

bistro007_hp
08-04-14, 08:50 PM
Ý mình những nếu trong file config ở root việt hóa hết rồi thì bác kia việt hóa những đâu nhỉ. Trong sever k thấy =.= Xìu

BanBanhQuay
08-04-14, 09:06 PM
sao thớt ko RIP full VH của nó đi
hay lại ko mò ra tên mấy file xml đã dc đổi tên =))
cả 1 file .php nữa
RIP 1 file thì RIP làm gì
nhìn cái là biết bị đổi tên qua Global.swf rồi

dangletrung
08-04-14, 09:15 PM
Mấy bác giỏi quá :D khâm phục thật !

chuyengiarip
08-04-14, 09:15 PM
cả 1 file .php nữa
bên này cũng sôi nổi phết .chuẩn men tớ rip full rồi đang kiếm VPS để chào phát lên luôn vs 3 của china bản này của vantiens là bản 2013
:D

tinhlabui
08-04-14, 09:37 PM
Ý mình những nếu trong file config ở root việt hóa hết rồi thì bác kia việt hóa những đâu nhỉ. Trong sever k thấy =.= Xìu

wusheng chứ ở đâu nữa [-(
.............

--- Chế độ gộp bài viết ---

cả 1 file .php nữa

tôi ko làm sv này nên có đc bn thì share thôi. chứ đừng chặt chém nhau :))
1 khi đã kết thì ko cần bạn phải nói làm gì cả :D
mình rip nguyên cái UI thôi :D

muon_sad_1991
09-04-14, 02:21 AM
cả 1 file .php nữa

Sao phải phán thế!cần thì mình send cái file rip cho!căn bản là xml đổi tên khá nhiều! :D đổi tên chống rip cũng khá hay nhưng mà
MÚA RÌU SAO QUA MẮT THỢ :))

madega132
09-04-14, 09:36 AM
share đi ;));));));));));));));));));))

bistro007_hp
09-04-14, 09:43 AM
Kết cái việt hóa trong server :D Còn mấy file xml đổi tên thì như không.
Chỉ làm mất thời gian hơn 1 tý vì trong file vẫn ghi tên file ;) bật lên là copy vẫn đc =.=

muon_sad_1991
09-04-14, 12:38 PM
Kết cái việt hóa trong server :D Còn mấy file xml đổi tên thì như không.
Chỉ làm mất thời gian hơn 1 tý vì trong file vẫn ghi tên file ;) bật lên là copy vẫn đc =.=

Nói chung đây là hành động nhân văn!lấy về nghiên cứu thì được,chứ lấy về online thì tội cho người ta quá :)):)):)) ăn trên công sức người khác có thể phạt tù 5-10 năm tù

vjetpjn
09-04-14, 01:41 PM
bác tinhlabui cho e xin yahoo đc hok :)

duongvandai
09-04-14, 01:50 PM
Đưa lên noip bị lỗi như này thức trắng 2 đêm không sao vào được ai giúp em cái 2457

muon_sad_1991
09-04-14, 03:47 PM
Đưa lên noip bị lỗi như này thức trắng 2 đêm không sao vào được ai giúp em cái 2457

Vấn tiên remake đây :DHai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

bistro007_hp
09-04-14, 05:54 PM
Nói chung đây là hành động nhân văn!lấy về nghiên cứu thì được,chứ lấy về online thì tội cho người ta quá :)):)):)) ăn trên công sức người khác có thể phạt tù 5-10 năm tù
:) :v thấy thế thôi chứ tại đang vh bác này lại mở mà bác ấy VH chuẩn quá mới mượn về xem tạm thui ^^ chứ bên trong sv còn dịch dài dài :))
Tiện ai biết :-( sửa tên con Pét ở file nào k tìm mãi đếc thấy là sao ta??

huntermaster
09-04-14, 07:10 PM
giống hệt tôi chả biết sửa sao cho đúng.

muon_sad_1991
09-04-14, 07:14 PM
:) :v thấy thế thôi chứ tại đang vh bác này lại mở mà bác ấy VH chuẩn quá mới mượn về xem tạm thui ^^ chứ bên trong sv còn dịch dài dài :))
Tiện ai biết :-( sửa tên con Pét ở file nào k tìm mãi đếc thấy là sao ta??

10 củ chỉ cho!sẵn khuyến mãi 1 quyển ebook vấn tiên :-":-":-"

tinhlabui
09-04-14, 07:30 PM
10 củ chỉ cho!sẵn khuyến mãi 1 quyển ebook vấn tiên :-":-":-"

10 củ tỏi thì OK ko thành vấn đề :))
...........

muon_sad_1991
09-04-14, 07:59 PM
10 củ tỏi thì OK ko thành vấn đề :))
...........

Thôi chai dầu đi
Mười nhân mười bằng bao nhiêu ? (viết kết quả bằng số)

bistro007_hp
09-04-14, 08:07 PM
Thôi chai dầu đi
Mười nhân mười bằng bao nhiêu ? (viết kết quả bằng số)
Dầu ăn toàn phát đang giảm giá. nên bác cứ thoải mái :) chứ tỏi nhà mình ko trồng k có :D hàng đó mùa này đắt ko mua đc =.= kiếm tên con pét 2 ngày chả thấy tung tích ức ghê :-(

minzkool
10-04-14, 09:13 AM
các bác cho em hỏi coppy sv từ máy ảo sang máy thật xong chạy thì nó cứ báo kết nối đến sv suốt vậy 8-}
máy ảo thì chả bị làm sao 8-}, máy thật thì kết nối cá heo quay quay =))

congatimo
16-04-14, 10:42 PM
các bác dùng phần mềm chỉnh sửa file flash. chỉnh sửa lại số thứ tự phù hợp với sv các bác
còn danh hiệu túy vân tiên vantiens.com là 984" các bác dùng sothink export rồi edit lại là được

demo

link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thớt RIP em nó sao vậy share cách RIP được không hihihihi:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

congatimo
17-04-14, 02:04 AM

demo

Anh ơi sao em giải nén nó ra lại không được vậy ạ 2659 :-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

dangletrung
17-04-14, 07:11 AM
Nó đã bị encrypt rồi bạn ! :-*:-*:-*