PDA

View Full Version : [Release] Kiếm Tiên - Patch mới

MichealDe
08-04-14, 03:52 AM
Sau khi nghiên cứu bấy lâu nay mình sẽ share vs a.e clb bản custome của mình, Kiếm Tiên là game rất khó để custome vì gần như mọi thứ đã được pack trong file sqp*, nhưng mai mắn là trên Progamercity.net có admin Dwar share tool unpack [ unpack bắt buộc phải mua ] mình tận dụng tool đó để custome nhưng vẫn không thành công, sau vài lần nghịch dại mình tìm ra được cách ngon hơn và đã thành công, kết quả là dưới đây. Mời các bạn Chim ngưỡng

Class Thần Chết bênh Kiếm Tiên [ mình thành công custome lại tất cả các skill này nọ, nhưng vấn đề là phải bỏ 1 trong 6 class củ để lấy class này chứ không thành 7 class được do không time ngồi add cả trăm file trong Server file ]
2429

(:| hình bự quá không up được, bạn nào muốn xem thì tạt qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đang upload Patch ............
25382539

Down về giải nén bỏ vào Client

Lưu ý là delete other.SQP để có thể hiện tên item này nọ.

Shame
08-04-14, 09:44 PM
Quá tuyệt vời đấy bạn ạ
mong bạn sớm hoàn thành cho anh em có hàng thỏa

hitoko
10-04-14, 07:20 PM
ban. có cài wa teamview thì giúp mình tí nhé ...! mail hoăc. inbox dùm nhé!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MichealDe
11-04-14, 02:43 AM
:v đang cài lại patch chị em thông cảm, khi mình upload lên thì có sẳng set đồ mới luôn, + sẽ đi kèm code pack file,

fendas2011
15-04-14, 03:54 AM
ngon quá bác :)

cám ơn nhieu :)

chuacaorau
15-05-14, 02:44 PM
Bác ơi cho mình xin cái yahoo hoặc skype trao đổi được không ... nếu được anh em mình hợp tác con game này

herovn1994
15-05-14, 03:08 PM
Thằng này lừa đảo.mọi người cẩn thận nhé :)

MichealDe
18-05-14, 06:49 PM
:v nhìn thg mở sv lấy đủ tiền rồi tắt nói ai kìa :v nghe nhột ass quá Nguyễn Thị Hoàng Bệnh ơi, :v nc hài vãi, tao share update cho bọn mày dek dc cục đất gì mà còn mang danh hacker nữa mới pro, :v anh hok thix chơi vs trẻ trâu.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>