PDA

View Full Version : [JX] JXLoving Mình Có Mở Port Modem 6 Nguời bạn Ở Phòng trọ Chơi Thì Bị Gián Đoạn

cauhailairai
07-04-14, 01:59 PM
JXLoving Mình Có Mở Port Modem Ở Nhà Được 6 Nguời bạn Ở Phòng trọ Chơi Thì Bị Gián Đoạn Với Có Cái IP Dùng Xampp để Đăng kí mới có 6 người thôi mà lak dữ luôn đó mấy bác hay là mở port sai hay thiếu nên bị hả mấy bác

nghiadht
07-04-14, 02:41 PM
JXLoving Mình Có Mở Port Modem Ở Nhà Được 6 Nguời bạn Ở Phòng trọ Chơi Thì Bị Gián Đoạn Với Có Cái IP Dùng Xampp để Đăng kí mới có 6 người thôi mà lak dữ luôn đó mấy bác hay là mở port sai hay thiếu nên bị hả mấy bác

Vậy thì chơi qua mạng lan đi cho mau :))

bualolu
07-04-14, 07:42 PM

tốt nhất nên online = hamachi nhé bạn
or do máy bạn cấu hình quá thấp khiến cho lag sever chịu ko nỗi...tốt nhất kiu 6 7 thằng hùng tiền lại thuê vps chạy re re =]]z;;);;);;)

pikhjn
07-04-14, 08:21 PM
tốt nhất nên online = hamachi nhé bạn
or do máy bạn cấu hình quá thấp khiến cho lag sever chịu ko nỗi...tốt nhất kiu 6 7 thằng hùng tiền lại thuê vps chạy re re =]]z;;);;);;)

Đi đâu lang thang qua box JX vậy cha :))

bualolu
25-06-14, 04:59 PM
Đi đâu lang thang qua box JX vậy cha :))

:)) đi long nhong á mà vì hùi đó cũng nghịch jx r