PDA

View Full Version : [KT] Không Biết Có Ai Bị Lỗi Như Em

anhnhianh
01-04-14, 06:33 PM
lúc đứng trong thành chạy nhong nhong thì không sao nhưng xài skill đánh vào con quái ở các map thì gs nó báo LostFps liên tục và càng tăng từ từ dis luôn cả gs. e cũng ko biết tại sao mong pro nào giúp đỡ :(
Đang đau đầu với cái lỗi này :((

Sesshomaru
01-04-14, 06:59 PM
bug skill >:)>:)>:)>:)>:)>:)...................

anhnhianh
01-04-14, 07:30 PM
bug skill >:)>:)>:)>:)>:)>:)...................

gs nó báo như vầy ko biết là bị gì mod nhìn xem biết lỗi gì ko :D

2366

Kyo Công Tử
01-04-14, 07:32 PM
file admincard lỗi dòng 42 vs 33 kìa..........

anhnhianh
01-04-14, 07:35 PM
file admincard lỗi dòng 42 vs 33 kìa..........

Lỗi đâu cái đó là tui mở thẻ adm nên nó thế đấy :|

Kyo Công Tử
01-04-14, 07:52 PM
cấu hình máy như nào, cũng có thể do máy yếu

anhnhianh
01-04-14, 08:01 PM
cấu hình máy như nào, cũng có thể do máy yếu

đã thử copy sever mới (giống như sever cũ) đánh quái vẫn bình thường cũng từng đó map nhưng ko bị còn sever cũ thì bị :|

satthupro95
01-04-14, 08:06 PM
[ERR] magicattrib<"redeivedamage_dec_p2"> not found ! <- không tìm thấy thuộc tính này .
Ở mỗi skill có một thuộc tính khác nhau như là khoảng cách, giãn cách thi triển, số chiêu ảnh hưởng, ..., do kỹ năng của bạn đang sử dụng có khai báo loại tính này nhưng gameserver.exe không hiểu thuộc tính này nghĩa là gì. Bạn có thể tìm script của kỹ năng bạn đang sử dụng rồi bỏ cái dòng redeivedamage_dec_p2 này đi

Ở phiên bản linux thì kỹ năng này là Giảm Sát Thương Ngũ Hành còn của 2.6 không có kỹ năng này

anhnhianh
01-04-14, 08:13 PM
[ERR] magicattrib<"redeivedamage_dec_p2"> not found ! <- không tìm thấy thuộc tính này .
Ở mỗi skill có một thuộc tính khác nhau như là khoảng cách, giãn cách thi triển, số chiêu ảnh hưởng, ..., do kỹ năng của bạn đang sử dụng có khai báo loại tính này nhưng gameserver.exe không hiểu thuộc tính này nghĩa là gì. Bạn có thể tìm script của kỹ năng bạn đang sử dụng rồi bỏ cái dòng redeivedamage_dec_p2 này đi

Ở phiên bản linux thì kỹ năng này là Giảm Sát Thương Ngũ Hành còn của 2.6 không có kỹ năng này

có satthupro95 là pro nhất :))

satthupro95
01-04-14, 08:29 PM
dev trước thì biết thôi chứ pro gì đang cắp đít để đuổi kịp mấy bác kia =))

Sesshomaru
01-04-14, 08:35 PM
Nói bug skill mà ko nghe.Ngày xưa dev skill 120 bị cái này hoài =))