PDA

View Full Version : [Gunny] share webshop việt hóa của bản lần trước(90%)

traijangunny
29-03-14, 11:28 AM
Không vòng vo tam đảo link đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong lần share này,mình đã việt hóa đến 90% webshop này.mình còn ad 1 số cái tiện dụng cho các bạn dễ use
các bạn vào trong .rar và tìm đến huongdan.txt để được hướng dẫn sử dụng nhé.query ở trong đó luôn nhé.
Mình là newbie Mong các bạn ủng hộ
Bạn nào có rồi mong đừng ném gạch nhé.thanks
không có thì ủng hộ nhé.kì tới share webshop v3.1 new skin nhé!

bachugacon122
29-03-14, 06:50 PM
Thớt còn chưa chỉnh hết description, info trong code kìa ;;)
Nó còn ghi bachugacon122 trong đó kìa :3, Làm giống mấy tên trước mở lên lên replace lại rồi úp cho nó chuyên nghiệp. Giống hàng chính chủ hơn ;))

P/s: Nói thế thôi chứ không có ý gì. Mình cũng off game rồi :).

fastclient1998
29-03-14, 07:23 PM
Nó còn ghi bachugacon122 trong đó kìa :3, Làm giống mấy tên trước mở lên lên replace lại rồi úp cho nó chuyên nghiệp. Giống hàng chính chủ hơn ;))

Off game rồi hả? Webshop ông bảo đang làm thế nào rồi có demo chưa? :D

traijangunny
29-03-14, 08:56 PM

Bác ơi của bác mà.con dog nào nó fix thành TBN language.xog mình replace cho ae dễ dùng thôi.chứ có gì đâu mà bác lại...

--- Chế độ gộp bài viết ---

nhân tiện bác tổng kết cho mìh.
Mìh vô cường hóa lỗi ns:
Warning: odbc_exec(): supplied argument is not a valid ODBC-Link resource in D:\xampp\htdocs\module\cuonghoa.php on line 121

Warning: odbc_num_rows(): supplied argument is not a valid ODBC result resource in D:\xampp\htdocs\module\cuonghoa.php on line 122

Bác fix hộ cái

bachugacon122
29-03-14, 11:22 PM
Bác ơi của bác mà.con dog nào nó fix thành TBN language.xog mình replace cho ae dễ dùng thôi.chứ có gì đâu mà bác lại...

nhân tiện bác tổng kết cho mìh.
Mìh vô cường hóa lỗi ns:
Warning: odbc_exec(): supplied argument is not a valid ODBC-Link resource in D:\xampp\htdocs\module\cuonghoa.php on line 121

Warning: odbc_num_rows(): supplied argument is not a valid ODBC result resource in D:\xampp\htdocs\module\cuonghoa.php on line 122

Bác fix hộ cái

File cường hóa đó nằm trong bản ws cho gunny3.0 :), đem qua bản này nên nó không tương thích :)

Off game rồi hả? Webshop ông bảo đang làm thế nào rồi có demo chưa? :D

Cũng gần xong rồi mà giờ nản quá :'(