PDA

View Full Version : [JX] Ý tưởng danh hiệu trong võ lâm off

thanhdungcnty
28-03-14, 09:50 PM
;)) không biết trước tới h có ai làm chưa nữa. mình thấy có chức năng khá hay trong võ lâm ôn về danh hiệu như là siêu phàm, xuất trần, lăng tuyệt, kinh thế, ngự không.... mấy danh hiệu này đã có trong võ lâm off rôi . nhưng ý kiến cảu mình là bổ sung điểm tài phú cho các item, ngựa. khi mặc vào người sẽ tăng điểm tài phú.... đồ càng vip thì càng nhiều điểm tài phú. khi đủ điểm tài phú thì danh hiệu sẽ tự xuất hiên trên tên nhân vật :) như thế mới kích thích được người chơi phấn đấu lên đò vip hơn :x mình thấy nó hay nên nói thôi, các pro làm thứ nhé. có gì mong các bạn đừng quăng gạch 3:-O

satthupro95
28-03-14, 09:53 PM
Điểm Thần Binh ở Võ Lâm kaka .................

thanhdungcnty
28-03-14, 09:54 PM
Điểm Thần Binh ở Võ Lâm kaka .................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quachkiett
29-03-14, 03:27 PM
Em đang chơi server Tân Võ , bác nào hướng dẫn em đi công thành với ( tìm hoài mà không thấy thèn NPC công thành ) tham gia tính năng đều ok nhưng không bít đi công thành , bác nào bít hướng dẫn chi tiết dùm em . thanks

khungboktvn
29-03-14, 05:29 PM
Ý tưởng thì cũng nhiều lắm bạn nhìn kiếm thế phong thần ,.. các game tương tự rồi về làm thêm cũng đc
Nhưng mà giờ dev thì cho giống vng chứ bịa ra thì thành game khác mất rồi mất chất võ lâm thui bạn :))