PDA

View Full Version : Alpha Test JX Võ Lâm Tương Phùng PB TNGH Chào Đón AE

nxt244
28-03-14, 09:46 PM
Lời nói đầu, mình xin chúc toàn thể anh em CLBGAMESVN mỗi ngày chơi game là mỗi ngày gặt hái được nhiều niềm vui!
Chúc BQT CLBGAMESVN luôn dồi dào sức khỏe và đầy nhiệt huyết để phát triển 1 diễn đàn FGT ngày càng vững mạnh!

Mình xin vào vấn đề:

Sau khi tham khảo ý kiến của anh em các diễn đàn võ lâm Pri, hiện tại đa số các Server đang phát triển theo hướng CTC hoặc AWJX Set đồ +), nhưng mọi người lại quên đi cái hay của những phiên bản từng làm mưa gió 1 thời của Võ Lâm như SHXT, TNGH,...Vì lẽ đó hôm nay Team Sky Mobile chúng mình quyết định ra mắt 1 phiên bản hỗn hợp hoàn toàn mới gồm TNGH , ko nhàm chán, ko mất đi tính cày cuốc, mong được sự góp ý nhiệt tình của anh em!

JX Võ Lâm Tương Phùng
PB Tình Nghĩa Giang Hồ
Đồ xanh, AB, ĐQ, NT, HC, HKMP,...

Trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Diễn đàn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đang Alpha Test