PDA

View Full Version : Không hiểu được các làm việc của MOD box MU

hackluv
27-03-14, 07:05 AM
Kể cả thẻ cũng up lại

Link bài đầu tiên : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hqua mình có up 2 hay 3 cái CMT bóc mẽ server chú thớt này

cho hỏi lý do xóa bài

hả mấy ông

MOD ko chịu kiểm duyệt hàng trước để cho tôi đi bóc mẽ xong xóa bài.

rõ ràng hàng nguyên gốc là NAMECH mà vẫn cứ để rửng rưng.

mấy ông rảnh.

change tên sv chứ có gì đâu.

mình chưa hiểu được cách xóa cmt của 1 trong 3 bạn MOD trong box MU

Cái này bạn post ở mục Ý Kiến chính của diễn đàn để khiếu kiện cách làm việc của mod.
Cũng không hiểu lý do tại sao mod lại xóa các post đó.

P/S : bạn huuduyen nói mình up qua đây. thanks bạn :D

The Guadian cùng các S-MOD xử lý giùm mình.

mrrainnt
27-03-14, 07:29 AM
Chào bạn,

- Mình là người xóa những cm của bạn trong topic : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Sau đây là những cm mình xóa, cứ để Admin, SMOD xem thử dùm mình xóa có đúng không, còn nếu không mình sẽ cho hiển thị lại.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
27-03-14, 07:39 AM
Chào bạn,

- Mình là người xóa những cm của bạn trong topic : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Sau đây là những cm mình xóa, cứ để Admin, SMOD xem thử dùm mình xóa có đúng không, còn nếu không mình sẽ cho hiển thị lại.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn nên nhớ 1 câu rằng

nếu mà nhiều người nói chủ topic chẳng có tí kiến thức gì cả.

thứ 2 : bạn có biết tí gì về MU không ?

thocon change tên server chứ nó vẫn là namech.

nói thẳng tưng ra htruoc làm ra cho 222026 vì nhóc đó muốn CM nó là NAMECH.

cứ để ADMIN và S-MOD xem.

sao fai xoắn.

mình không ngại bạn đâu nhé mrrainnt~:>~:>

còn vụ này nữa

thay hình ảnh của người khác.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrrainnt
27-03-14, 07:59 AM
Thứ 1 : Nội dung comment không liên quan tới chủ đề thì đã có quyền xóa khỏi topic.

Thứ 2 : Không biết thì không được làm MOD hả bạn ! Xét trên phương diện của Box Releases, cho dù có change tên thì vẫn cứ là OK, biểu sao mọi người sử dụng thấy tốt là được, chẵng có luật nào cấm phải để đúng tên khi releases cả ! ~:> thì vẫn cứ là OK :)!

Thứ 3 : Nói thì cũng có bằng chứng dùm mình cái, không biết là xóa link nào nhưng cứ check thử xem, nếu là link phía dưới thì là link sai nhé => không hiển thị

Link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Hiển Thị Hình Ảnh Chính Xác Từ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái link coppy còn chưa chính xác thì hiển thị kiểu gì :)!

hackluv
27-03-14, 08:02 AM
mk vẫn lỗi /post %n tốt cái ****************

hackluv
27-03-14, 08:10 AM
Thứ 1 : Nội dung comment không liên quan tới chủ đề thì đã có quyền xóa khỏi topic.

Thứ 2 : Không biết thì không được làm MOD hả bạn ! Xét trên phương diện của Box Releases, cho dù có change tên thì vẫn cứ là OK, biểu sao mọi người sử dụng thấy tốt là được, chẵng có luật nào cấm phải để đúng tên khi releases cả ! ~:> thì vẫn cứ là OK :)!

Thứ 3 : Nói thì cũng có bằng chứng dùm mình cái, không biết là xóa link nào nhưng cứ check thử xem, nếu là link phía dưới thì là link sai nhé => không hiển thị

Link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Hiển Thị Hình Ảnh Chính Xác Từ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái link coppy còn chưa chính xác thì hiển thị kiểu gì :)!

bạn ah đừng có lôi mấy cái lý thuyết rỗng tuếch ra nhé.
bạn. làm việc fai có cái đầu vào

ko có ngày đi mode lại hay release lại hàm răng đó.

The Guardian
27-03-14, 08:47 AM
Chuyện nhỏ nhặt, không đáng để làm ầm lên và cả 2 nên tự rút kinh nghiệm. Riêng bạn hackluv nên coi lại cách sử dụng ngôn từ của mình, những từ ngữ bạn buông ra làm cho người khác cảm thấy bạn đang sấc họ, có thù oán riêng tư gì thì ra ngoài giải quyết nhé ! Topic close ...