PDA

View Full Version : [TLBB] Kết bạn mong được giúp làm tlbb offline

buixuanchien
26-03-14, 12:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
26-03-14, 07:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
26-03-14, 08:49 PM
Lấy máy khỏe chạy SV ram 2 GB là đủ, có thể đánh trên cả 2 máy qua lan thế nên mới nói chọn máy khỏe để chạy sv

Theo như cái tiêu đề là thế này này.Mong kết bạn để được cài tlbb offline.Còn nếu cài được thì anh nghĩ sẽ không mong kết bạn đâu em :)
Cho nên kệ cậu ấy đi

anhkhongdoiqua
26-03-14, 09:04 PM
Theo như cái tiêu đề là thế này này.Mong kết bạn để được cài tlbb offline.Còn nếu cài được thì anh nghĩ sẽ không mong kết bạn đâu em :)
Cho nên kệ cậu ấy đi

bổ sung thêm 1 vế: không biết cài thì không cần kết bạn :D ( điều hiển nhiên =)) )

huuduyen_05
26-03-14, 10:09 PM
Cho nên kệ cậu ấy đi

bổ sung thêm 1 vế: không biết cài thì không cần kết bạn :D ( điều hiển nhiên =)) )

Mấy chú bắt bẻ mem quá :D

@chủ topic: bạn nên tự cài theo hướng dẫn, phần nào không biết hoặc bí thì post lên chứ post như này thì ít có khả năng được giúp đỡ đâu bạn à.

buixuanchien
26-03-14, 10:32 PM
Member mới mà còn chưa có tí kinh nghiệm nào cài đặt sv offline. Mong mọi người giúp đỡ, bạn nào cũng muốn kết bạn mà chứ đâu có phải là mổ xẻ từng câu từng chữ đâu. :(

handoi198914
26-03-14, 10:36 PM
Member mới mà còn chưa có tí kinh nghiệm nào cài đặt sv offline. Mong mọi người giúp đỡ, bạn nào cũng muốn kết bạn mà chứ đâu có phải là mổ xẻ từng câu từng chữ đâu. :(
Để cài đặt Sv đã có rất nhiều HD cũng như Video hướng dẫn rồi ( khá rõ ràng) bạn có thể dow và cài đặt theo, nếu có vướng mắc hãy đăng bài post mọi người sẽ nhiệt tình giúp đỡ...Phải biết cách cài đặt mới có thể đi sâu vào game được...:D

vd_tt
26-03-14, 10:41 PM
topic này kinh điển nhất, toàn super mod với mod ~o) :Laluot_102:

Superman
26-03-14, 10:59 PM
pm yahoo ngoisaola_1451 minh giúp cho ,khả năng có hạn nên máy thứ cao siêu mình ko giúp được nha

akiem9x
26-03-14, 11:02 PM

Bạn xem theo bài này nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> khá đơn giản đó, muốn nghiên cứu thì phải tự mày mò mới có được kinh nghiệm cho mình từ việc sao chép, copy đến config ip để khởi động 1 server game để kết nối với client từ đó bạn có thể khởi động được bất cứ server nào mà ae share. Nâng cao hơn là chỉnh sửa thông số các file .txt, .lua add item, npc v.v..Các bài share sau này của mod cũng khá dễ rồi...ngày trc khi bước vào diễn đàn mình cũng phải mất 3 tuần mới biết config ip mà chạy được server vào game giờ nghĩ lại mà còn vui...8 -}

buixuanchien
26-03-14, 11:10 PM
ý mình cũng là chỉ mình học từ đầu. cài máy ảo, cài hdh, cài cơ sở dữ liệu, rồi mới đến phần sv game mà. giờ bắt đầu hỏi chi tiết mọi người giúp nhá. cái phần cài máy ảo và hdh ubutu sv mình làm dc rồi, giờ đến cài oracle thì cài trên máy ảo hay trên máy thật ?

huuduyen_05
27-03-14, 01:07 AM
ý mình cũng là chỉ mình học từ đầu. cài máy ảo, cài hdh, cài cơ sở dữ liệu, rồi mới đến phần sv game mà. giờ bắt đầu hỏi chi tiết mọi người giúp nhá. cái phần cài máy ảo và hdh ubutu sv mình làm dc rồi, giờ đến cài oracle thì cài trên máy ảo hay trên máy thật ?

Từ bản server mới (4 lỗ) thì không còn dùng db oracle nữa bạn à. Do đó không cần cài nó.