PDA

View Full Version : [JX] Hỏng sever

thanhdungcnty
26-03-14, 03:38 AM
Sever ae pro share t down ve chép đè vào sever nên để update lên mà toàn bị hỏng mất Jxstartup thôi. bực hết minh mẩy. Sao k làm thành máy ảo luôn đi nhỷ. cùng 1 sever gốc mỗi ng chỉnh sửa 1 kiểu chả ai giống ai, rồi thi cũng chảng dung dc cua ai ca.. Mình nói thẳng thế có gì mong ae thông cảm.

vd_tt
26-03-14, 05:55 AM
xóa file, đập máy, nghỉ dev ==> hết tức

lzlsky301
26-03-14, 07:59 AM
- Đọc chả hiểu gì cả :D.
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

DNTmaster
26-03-14, 08:01 AM
Copy cũng có nhiều loại Copy...
Loại biết mình đang copy cái gì và loại không biết mình vừa Over Write cái gì :haha:

pikhjn
26-03-14, 08:03 AM
Loại biết mình đang copy cái gì và loại không biết mình vừa Over Write cái gì :haha:

Vãi DNT =)) triết lý

1+ 1 bằng mấy ?

vd_tt
26-03-14, 08:03 AM
" Loại " luôn mới chịu ;)) _____

jxvietnam
26-03-14, 08:31 AM
anh rất ít khi comment, một khi đã comment thì :-s

thanhdungcnty
26-03-14, 10:46 PM
Sever ae pro share t down ve chép đè vào sever nên để update lên mà toàn bị hỏng mất Jxstartup thôi. bực hết minh mẩy. Sao k làm thành máy ảo luôn đi nhỷ. cùng 1 sever gốc mỗi ng chỉnh sửa 1 kiểu chả ai giống ai, rồi thi cũng chảng dung dc cua ai ca.. Mình nói thẳng thế có gì mong ae thông cảm.

mình gà k biết nhiều về dev nhưng mà lại rất thích chơi game võ lâm offline. thế mới khổ. máy mình cài win 7, chạy sever bằng VMware. có 10 cái sever chơi ngon rồi nhưng ngặt nỗi mỗi sever có 1 cái mình thích...gà quá k ghép đc sever. lên dien dan CLB mìn tải về thì k tài nào chạy nổi. toàn bị lỗi k chạy startup. đồng bộ sever với client rồi mà vẫn thế. hì hụi mãi mấy tiếng đồng hồ k làm đc buồn rầu ghê gớm.

--- Chế độ gộp bài viết ---

thế bạn thuộc loại nào ????
chỉ mình với chứ mình k biết loại copy lại được phân loại ra thành nhiều loại như loại không biết với loại có biết !!!1:-??