PDA

View Full Version : Dota322bet.com - Dota 2 Betting Center

vudung
24-03-14, 03:49 AM
Topic này lập ra để giới thiệu trang web bet đồ cho anh em chơi dota 2 ở việt nam trên clb :D

Vì vậy bạn nào không chơi dota 2 có gì không hiểu mình xin lượng thứ

link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2254

Hoạt động giống dota2lounge.com, bot phản hồi khá nhanh và vẫn đang được bên mình test.

Tỉ lệ hiện giờ k được ngon cho lắm tại vì số người bet chưa nhiều, xong bạn có thể bet tất cả 12 items ( bao gồm 6 items thường vào 6 keys)

Có bạn nào chưa hiểu về tỉ lệ, thắc mắc , thấy khó hiểu về rate xin đọc bài giải thích sau = tiếng anh:

Link trên steam : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link trên facebook: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

---------------

Hệ thống wallet:

Khác với D2L, nếu bạn tỉ lệ win của bạn là 1.4. Bọn mình sẽ trả bạn về 1 đồ và 0.4 sẽ được add vào wallet. Đến khi thành một số tròn thì bạn có thể withdraw đồ đấy từ wallet ra.

--------------

Báo lỗi:

Bạn có thể post lỗi chờ support ( phản hồi nhanh) = cách gửi message lên fanpage facebook hoặc post bài lên discussion trên steam group

--------------

Thân,
Dota322bet.com - Dota 2 betting Center