PDA

View Full Version : [HKGH] Tập hợp lỗi Sever 7.0 by vanluat1991

bualolu
21-03-14, 01:06 PM
2211- Topic này mình lập ra là ai đang chạy sv hay đang dev sv của bác luật nhà tar pik fjx r hay đang lỗi thỳ post lên đây nha thanks...!!b-)b-)b-)

2210

bualolu
21-03-14, 02:06 PM
2211- Topic này mình lập ra là ai đang chạy sv hay đang dev sv của bác luật nhà tar pik fjx r hay đang lỗi thỳ post lên đây nha thanks...!!b-)b-)b-)

2210

ai còn nhớ cách chạy ADSL thỳ pm mình nha !!

huy228866
24-03-14, 12:00 PM
Tự potst tự rep :|
Cơ mà ko cài font tiếng trung thì lỗi hơi bị nhiều chỗ đó

takeda12
23-04-14, 09:03 PM
cơ mà e attack thì báo lỗi như vậy...bây giờ sữa như thế nào các bác2780

pikhjn
23-04-14, 11:03 PM
Bỏ mấy file attach vào thư mục Backup xem !

takeda12
23-04-14, 11:11 PM
Bỏ mấy file attach vào thư mục Backup xem !

vẫn bị vậy bikhjn ơi...có ai biết chỉ e cách sữa lỗi với...e sài win7 64bit...mong m.n giúp đỡ e...nếu ai còn bản nào sài vmwave hay virtuabox cho e xin với

takeda12
25-04-14, 11:43 PM

Như câu hỏi trên...có ai chỉ e với...tìm cách khắc phục rùi mà vẫn thê...mong ai rành về sql chỉ mình với...

megazic
26-04-14, 12:07 AM

Lỗi này là do SQL sai phiên bản.

đang chán lam MU quá k0 lẽ lại về với hk sao....

takeda12
26-04-14, 06:14 AM
Nhấn laucher thì hiện lên bảng này
2834
Chọn Ok thì hiện lên bảng này
2835
Chọn ok nữa tắt hết bảng luôn...
Cách sữa như thế nào m.n ơi giúp với

takeda12
26-04-14, 09:56 PM
2834
2835

Ai biết chỉ mình cách khắc phục với...nhân tiện cho hỏi cách add thêm quái như thế nào vậy...add quái ra nhiều hơn ấy

takeda12
27-04-14, 01:43 AM
2834
2835

Ai biết chỉ mình cách khắc phục với...nhân tiện cho hỏi cách add thêm quái như thế nào vậy...add quái ra nhiều hơn ấy

ai giúp với........
30 char...

pikhjn
27-04-14, 04:05 AM
Chỉnh thời gian máy tính về tháng 10 năm 2010

takeda12
27-04-14, 10:14 AM
Chỉnh thời gian máy tính về tháng 10 năm 2010

Mình có chỉnh về thời gian đó rùi...nhưng vẫn bị như vậy bạn ơi...hjx..nếu chọn kênh và nhấp vào server nhanh thì còn chơi đc...nó hiện cái bảng ok của hình thứ 2 thì hết chọn đc j...

pikhjn
27-04-14, 11:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download cái này về bỏ nó nằm cùng với file Login.exe rồi bật file Stargame.exe lên là hết bị !

takeda12
27-04-14, 03:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download cái này về bỏ nó nằm cùng với file Login.exe rồi bật file Stargame.exe lên là hết bị !

Cảm ơn bạn pikhjn đã giúp đỡ tận tình...chúc bạn gặp nhiều thành công trog cuộc sống

À...cho mình hỏi thêm là có cách nào làm 1 bãi quái ra nhiều quái hơn đc ko bjkhin...mình thấy có mấy server nó ra quái nhiều lắm...giống như bãi víp ak...

pikhjn
30-04-14, 12:56 PM

Ở đây có hướng dẫn nè bạn !

takeda12
01-05-14, 03:45 PM

Ở đây có hướng dẫn nè bạn !

Đã làm đc rùi...cảm ơn bạn nha...vọc cái này rùi thì thích vọc cái khác...bác cho hỏi là làm sao chạy laucher mà vào đc nhiều id ko...cai laucher này nó chỉ cho chơi dc 1 id ah...click nữa nó ko chịu lên tiếp...định sài sanboxie mà win7 64bit nên làm biếng sài cái đó và hơn nữa là sài nó ko chịu đăng nhập id...đăng nhập id nó chờ kết nối hoài...bạn có thể cho mình xin cách chỉnh đc ko bjkhin...cảm ơn bạn

pikhjn
02-05-14, 08:20 PM
Dùng Launcher này là được !

takeda12
02-05-14, 08:35 PM
Laucher tải về bỏ vào Client lúc đăng nhập đc...đên lúc chọn kênh thì mất kết nối...có cách khắc phục ko pjkhjn

pikhjn
02-05-14, 08:41 PM
Laucher tải về bỏ vào Client lúc đăng nhập đc...đên lúc chọn kênh thì mất kết nối...có cách khắc phục ko pjkhjn

Tìm trong file config server sửa đoạn này 2

#Launcher mode
登陆器模式=2

và đoạn này là 1

#1 ON, 0 OFF
#Encryption of packets?
Encryption=1

save lại mở GS lên , chạy launcher như chưa bao giờ được chạy :))

takeda12
02-05-14, 09:03 PM
Tìm trong file config server sửa đoạn này 2

#Launcher mode
登陆器模式=2

và đoạn này là 1

#1 ON, 0 OFF
#Encryption of packets?
Encryption=1

save lại mở GS lên , chạy launcher như chưa bao giờ được chạy :))

Đã tìm trong GS server click vào config.ini nhưng ko thấy dòng nào như bạn nói2984

pikhjn
04-05-14, 03:54 PM

down về sửa lại mấy cái cho đúng với máy bạn rồi dùng thử

takeda12
04-05-14, 05:05 PM

down về sửa lại mấy cái cho đúng với máy bạn rồi dùng thử

Mình chỉ copy từ dòng [baibao] đến dòng [gameserver] cho giống của sql mình...còn nhiêu là của bạn hết...vào game nó báo là bảo trì server..giúp mình

pikhjn
05-05-14, 02:45 PM

takeda12
05-05-14, 03:48 PM

Mình ko rành khoản này cho lắm bạn chỉ mình sữa dùm3054

pikhjn
06-05-14, 01:21 PM
Bạn thử chỉnh IP về IP máy thật xem.

takeda12
06-05-14, 07:31 PM
Bạn thử chỉnh IP về IP máy thật xem.

Mình thử đổi IP theo máy mình...nhưng nó vào game của server khác mà client mình đang chạy....
Mình copy file của bạn..đổi từ [baibao] đến [gameserver] rùi đổi ip 127.0.0.1 cho giống với login...thì nó báo như vầy3081
( nôm na là kô kết nối login với server thì phải )

Dùng laucher của bạn vào game nó kêu bảo trì server.Dùng lauchet stagame.exe thì nó cũng báo là bảo trì server

Còn mình chèn thêm dòng này

[Config]

ServerIP=127.0.0.1
Encryption=0
vào dưới [gameserver] thì nó báo 3082
( hình như login với server kết nối đc rùi )

Dùng laucher của bạn thì vào đến dòng chọn kênh..chọn kênh thì nó báo mất kết nối.Dùng laucher stagame.exe thì vào bình thường

Nếu sài laucher của bạn kết nối bình thường thì tốt quá...

takeda12
06-05-14, 11:08 PM
Pjkhjn ơi....mình copy cái gameserver của cái khác thì login với gameserver kết nối đc rùi...
Vào laucher.ini :
1.Nếu đổi LoginPort=1300
GamePort=13000 thì server hiện lên server đỏ bảo trì
3087
2.Nếu đổi LoginPort=55970
GamePort=13000 thì lúc đăng nhập nó đứng im bắt mình chờ hoài...có cách khắc phục ko bạn
3088

pikhjn
07-05-14, 02:19 AM
À send file config GS mà quên send login

Đây nhé , bạn dùng bộ loginserver này là được :D

huy228866
07-05-14, 12:48 PM
Chỉ cần 2 số trên giống nhau là được

takeda12
07-05-14, 01:21 PM
Chỉ cần 2 số trên giống nhau là được

Đã sữa vào cũng vẫn báo là bảo trì bạn ah

À send file config GS mà quên send login

Đây nhé , bạn dùng bộ loginserver này là được :D

Vào ok rùi bạn...nhưng tạo nhân vật thì đặt tên xong...kiểm tra nó báo sử dụng đc..chọn đồng ý thì nó báo chưa thành công.hãy tạo lại nhân vật

takeda12
07-05-14, 06:32 PM
Mình làm đc rùi...hơi mất công tí...dung login voi gameserver cũ + stargame.exe để tạo nhân vật...xong rùi dùng laucher để vào nhiều account...hơi mất công nhỉ...
Bây giờ có cách nào để cho dp buff dame,def cho pt ko vậy..server này dp ko buff dame,def pt dc