PDA

View Full Version : [MU] MMW việt hóa + Forum!

ikenylee
18-03-14, 03:16 AM
Forum
Click để coi DEMO (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉnh lại thông tin ở Config.php
Forum.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Diendan.sql (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ID: ikennylee / Pass: qwerty
Bản này mình chưa MOD thêm chức năng gì cả. AE có thể tự google tìm bản MOD Full rồi copy folder style qua là đc :)

MyMUWeb( Web cùi cho AE nghịch Offline )
Video hướng dẫn:

Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình chỉ việt hóa + addons Market, Còn nhiều plugins họ share các bạn có thể vào mymuweb.ru hoăc forum.x-mu.net để tải

vanbinh19991
18-03-14, 03:36 AM
nhìn cũng đc . giản dị nhìn ok

DieuNinh
18-03-14, 04:37 AM
skin đẹp nhưng hơi ảm đạm................

The Gamer
18-03-14, 07:45 AM
cho xin cái skin mu đi chủ thread ơi

gmmudt
18-03-14, 12:54 PM
Thanks bạn. Mình cũng có bản web này mà toàn tiếng Nga. Đang dịch thì bạn share luôn rồi :D

ikenylee
18-03-14, 02:07 PM
cho xin cái skin mu đi chủ thread ơi

download giải nén skins ở thư mục Style

lequangvu
14-04-14, 09:51 PM
Nói chung là web của bọn nc ngoài rất hay, nhưng mà nó lại dở là chỉ chạy dc ở tại máy chủ MU chứ không chạy trên host được :D, như vậy nên dễ bị lag khi nhiều người vào, chưa nói đến bị tấn công

LHB_LOVE
14-04-14, 10:39 PM
web nước ngoài đúng là có nhiều chức năng hay và ko hiểu sao họ ko đặt riêng ở host như vn :D chắc đường truyền của họ tốt và không bị phá như ở vn :)

heroviet2301
15-04-14, 12:14 AM
web nước ngoài đúng là có nhiều chức năng hay và ko hiểu sao họ ko đặt riêng ở host như vn :D chắc đường truyền của họ tốt và không bị phá như ở vn :)

Chuẩn là như vậy :) Mu của nó có đại trà và bị phá nhiều như VN đâu bạn :D

bistro007_hp
15-04-14, 11:33 AM

Và đơn giản họ cũng chơi đẹp hơn như ở VN.
VN chỉ canh phá và phang để :) lấy lợi riêng mình thôi

KemIcy
15-05-15, 10:25 AM
Admin security code là gì vậy bạn.
Với lại mấy cái themes kia tải ở đâu ;)

amocthong1
17-05-15, 07:30 AM
mình có đưa 1 skin aionwar Mucore về nbb và FW chạy tốt nước ngoài thiết kế quá chất k thể chê đc mà code phức tạp quá cái đoạn html thôi mà cũng echo ra nhức óc >-)

KemIcy
17-05-15, 12:26 PM
webshop với cash không hoạt động hả ta

dungnethd
22-08-15, 07:24 AM
mình nhét vào nó bắt query loạn cả lên