PDA

View Full Version : Auto Unlock BW 3G Free For All - Mọi nhà mạng - By Clbgamesvn

VnCrack
17-03-14, 09:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Test với Viettel : Nếu bạn dùng sim DATA thì đăng ký gói MCTD mất 120k/1 tháng Sau khi sử dụng hết 500MB dung lượng miễn phí tốc độ của bạn bị bóp xuống 32KB/s đối với MIMAX, 64KB/s đối với MCTD. Khi đó tốc độ của bạn bị chậm lại, bạn chỉ cần dùng tools này là xong, 1 click và tốc độ 3G của bạn lại max 7.2Mbps. Tool này có tác dụng mở khóa giới hạn băng thông 3G Viettel đối với gói cước MIMAX và MCTD của 3G Viettel

Tự động kết nối lại sau khi bị mất kết nối và vẫn max speed 7.2Mb. Bình thường khi mất kết nối D-com sẽ tự lấy lại kết nối và tốc độ của bạn sẽ bị bóp xuống tùy theo gói MIMAX hay MCTD mà bạn đã đăng ký. Bước update này sẽ giúp khắc phục tình trạng bạn để USB 3G quá lâu mà không kết nói Internet cũng như khắc phục tình trạng bị DISCONNECT sau khi kết nối sử dụng hết 20MB, 200MB do cách fix lỗi của nhà mạng Viettel mà ở một số nơi đang diễn ra hiện này. Tính năng này rất quan trọng đối với nhưng bạn sử dụng 3G Viettel nhưng khu vực đó đã bị fix lỗi bẻ khóa băng thông. Tự động connect lại sau 1 thời gian đã định sẵn . Tính năng này cũng khá là hay ^_^ Sau khi Unlock nếu sóng 3G Viettel chỗ bạn tốt thì tốc độ có thể lên rất cao, như chỗ mình cũng được 700-800 KB/s

Tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tools này do mình code ! Mọi chi tiết anh em cứ reply tại đây nhé - Unlock đc all 3G các nhà mạng ! Và mình chỉ support member ở clbgamesvn và sinhvienit :)

BoyGau
18-03-14, 11:10 PM
mà dùng điện thoại thì unlock sao